!Việt Đức high Skool!

lạ nhỉ, từ khi các topic này mở đến giờ chả thấy ai ngoài Tuấn Anh hay là các bác VD lặn hết cả rùi thế?

uh,chả hiểu,hehe
thôi mình mình lên cũng được mà,đại diện(óe chả có tư cách j đại diện)

uh,okay
name:Trần Tuấn Anh
class:12A1
Ym:chuoitieu252
sở thích:tụ tập bạn bè bốc phét,đi chơi,hát hò và play Pool,Game
thích làm quen với mọi người,muốn giao lưu học hỏi mọi người về nhiều mặt,bởi mình còn nhiều khuyết điểm,hehe
vô 4rum HAO vì thấy dân Ams hay hay,muốn vô làm quen,học hỏi vì sao họ học giỏi vậy mà chơi cũng hết mình vậy,giỏi ghê!
hy vọng mọi người chào đón,hehe
Em cũng thik óanh pool anh ạ :biggrin: :D
trường Việt Đức ở đâu thế < phố nào ? >
Cái con này b-( thế có bít Ams ở phố nào k b-)
lại mù đg` giống tao roài :))

Nhg tao ko nghĩ con Mâu ko biết Việt Đức ở chỗ nào, nhà mày gần đấy mà :D

@ TA: Cũng ko hẳn là thế /:)

Nguyễn Ngọc Mai đã viết:
Em cũng thik óanh pool anh ạ :biggrin: :D

Cái con này b-( thế có bít Ams ở phố nào k b-)
lại mù đg` giống tao roài :))
hồi trước anh cũng mù đường kô biết Ams ở đâu :))

Nhg tao ko nghĩ con Mâu ko biết Việt Đức ở chỗ nào, nhà mày gần đấy mà
He, ừa tao bít chứ b-) tao đang nói Mực cơ mà b-)
hồi trước anh cũng mù đường kô biết Ams ở đâu
2 năm trc' đây,có nghĩa là lớp 8, e cũng k bít AMS là j` đâu :)) mãi lớp 9 mới lọ mọ lên học thêm :)) :"> ngại wa':">:embarasse

Nguyễn Trang Thư đã viết:
Bó tay con Cụt b-) Trường Việt Đức ở chỗ Lý Thường Kiệt, cũng gần Ngô Sắn Luộc của tao mày ạ :))

Dù sao hs Việt Đức cũng đã vào đây rồi thì welcome... đáng ra TuTi cũng học Việt Đức rồi :(( Đã ... chuẩn bị nộp đơn vào VD nữa :((

Giống chị, hồi xưa thi xong cứ đinh ninh mình là dân Việt Đức, chỉ còn ngồi chờ ngày khai giảng nữa thôi, ai dè lúc tập quân sự phải sang Ams... Lúc đó buồn thiu thiu vì bọn bạn thân cấp 2 ở NSL đa số vào Việt Đức. Nhưng dù sao học Ams cũng vui, bao nhiêu là kỷ niệm đẹp. Mỗi nơi có một cái hay riêng ;)

... vào cái web VD phải đăng ký mới xem được .. :)) .. rõ ghét :( :( ... đang định close thì chợt nhớ là ngày trước hình như mình có đăng ký ở đây rồi .. =)) .. thử log in thì successful =)) .. :)) .. ôi đời .. :)) .. :D:D .. lắm cái suprised ... :| ... không ngờ .. 8-} .. :| .. :D:D ngày trước mình cũng bay nhẩy lung tung quá .. 8-} .. :| ... :D:D :biggrin: ..

.. em sịt ơi ... chị biết VD nằm chỗ nào nhưng mà lại không biết CVA ở đâu =)) .. chị em mình đến nhục như nhau .. :)):D:D:p .. :biggrin: ..

Trần Bích Thủy đã viết:
... vào cái web VD phải đăng ký mới xem được .. :)) .. rõ ghét :( :( ... đang định close thì chợt nhớ là ngày trước hình như mình có đăng ký ở đây rồi .. =)) .. thử log in thì successful =)) .. :)) .. ôi đời .. :)) .. :D:D .. lắm cái suprised ... :| ... không ngờ .. 8-} .. :| .. :D:D ngày trước mình cũng bay nhẩy lung tung quá .. 8-} .. :| ... :D:D :biggrin: ..

.. em sịt ơi ... chị biết VD nằm chỗ nào nhưng mà lại không biết CVA ở đâu =)) .. chị em mình đến nhục như nhau .. :)):D:D:p .. :biggrin: ..
trường CVA gần nhà mình,hehe,hôm nào đi học về cũng đi qua
Web VD cũng được,nhưng mà phức tạp wa,nên mình kô thích lắm,hehe

hôm qua VĐ tập trung rồi nhỉ ????
ơ trường CVA hình như ở chỗ Thụy Khuê thì fải :D

kô,hôm nay tập trung,trời mưa to,thôi ở nhà ngủ,sướng hơn
CVA chính xác ở thụy khuê

oài, Mâu ạ, tao biết Ams lần đầu tiên là hôm đi thi môn Văn đầu tiên cơ mày ạ :D <<< Nhà xa, có j bố mẹ đi hộ hết :)

hehe, hóa ra, tao cũng biết nhìu đường phết :D Biết cả Ams, VD, CVA:D

... web VD ngồi đọc 1 lúc thấy ai cũng đang bị "cấm vào" .. :)) ... =)) ... :| ...

mọi người thông cảm :-s quanh năm chỉ quanh quẩn cái góc ams thôi :-s từ hồi bé tí mẫu giáo cấp 1 2 3 đều ở quanh khu đấy :( mình nhà quê quá :((

Trần Thu Trang đã viết:
mọi người thông cảm :-s quanh năm chỉ quanh quẩn cái góc ams thôi :-s từ hồi bé tí mẫu giáo cấp 1 2 3 đều ở quanh khu đấy :( mình nhà quê quá :((

.. hơ .. em sịt ơi .. :| .. thế ngày trước em tưởng em là thành phố lắm hả sịt .. :nono: .. :nono: .. ở đời phải biết mình là ai chứ sịt ... >:) .. :)) :)) :)) ... :> ..

[-x chị big đi tây có khác :nono: hung hãn đanh đá đầu gấu quá :nono: điềm đạm thôi :-s
thực ra thì :"> em cũng biết là em nhà quê mà :"> có điều ko ngờ được mức độ :)):lol:

Trần Bích Thủy đã viết:
.. hơ .. em sịt ơi .. :| .. thế ngày trước em tưởng em là thành phố lắm hả sịt .. :nono: .. :nono: .. ở đời phải biết mình là ai chứ sịt ... >:) .. :)) :)) :)) ... :> ..

Xịt thông cảm đi cho BW đi em :)) BW lặn lội lam lũ mãi trong quê dành dụm mãi mới có tí tiền ra thành phố thì bị nó bán cbn sang tây mất rồi còn đâu :)) :)) :))... trong cái rủi cũng có cái may :))

Back
Bên trên