!Việt Đức high Skool!

uh`m, Ams làm sao đú = Việt Đức được, cứ gọi là còn 1 khoảng xa :D

ợ! chị cứ nói th ía! VD hơi bị hoành tráng đấy! ;;) sau này sẽ cố thi VD! :x

Em ý thi thì sao??? Sao Sơn cứ pải bật em ý nhỉ?? Chị lại muốn em bị lock nick rồi đấy b-)

Thôi, các em bỏ chủ đề đú đi ko lại gây chiến tranh :))

Vơ đũa cả nắm như vầy, chị học Ams mà nhà quê từ đầu đến chân đây này :)) nhận làm dân Ams người ta nghe người ta cười cho. Kkkk ...

ơ sao em vẫn chưa dc xét duyệt ? buồn quá :(

he, chắc sai sót cái j đấy ý mừ. Cậu check lại thông tin xem :D

đứa bạn chị còn chờ xét cả tháng trời chả được rì cơ muh

Ko xét duyệt mà vẫn đc post baà như đúng rồi ý hả trời :eek: lạ thế :eek:

thì ko đc poz bài trg cái hành lang học đường thôi mà
còn đâu thì vẫn vô tư mà

đâu
có thấy thế đâu
bẩu là cái rì cũng ko pz dc hết muh

@ông sơn: nhà con iem ở đâu á?! ở gần VD đấy anh! ;;) thèng anh vẫn nhởn nhơ câu bài đc, sướng nhể?!

Nguyễn Hà My đã viết:
em cũng thích học VD lắm nhg mà mẹ em ko cho. sợ em đú . nên em vô ams . cũng tạm đc.

TỚ KO BIẾT RẰNG LỚP MÌNH CÓ BẠN TÊN LÀ NGUYỄN HÀ MY đấy
Bạn My này, bạn học Trung -ANh 0508 khi nào vậy???

----------

Nguyễn Hà My đã viết:
em cũng thích học VD lắm nhg mà mẹ em ko cho. sợ em đú . nên em vô ams . cũng tạm đc.

Vậy bạn My học lớp nào vậy, sao khai hồ sơ là Trung Anh- có lỗi hay ai giả mạo đây :-/

này bạn gì ơi...sao học lớp Trung-Anh mà không vào topic lớp mình vậy???nghĩ gì thế???--->dở hơi

@ Trang : mọi chuyện đều có lí do cả, ko phải tự nhiên bạn ý tên như thế ;), cũng ko tự nhiên bạn ý ghi hồ sơ thế đâu ;)

Trần Vũ Hoàng Sơn đã viết:
@ Trang : mọi chuyện đều có lí do cả, ko phải tự nhiên bạn ý tên như thế ;), cũng ko tự nhiên bạn ý ghi hồ sơ thế đâu ;)

Lý do gì vậy ???
Dù gì cũng [-x

Nguyễn Hà My đã viết:
ơ sao em vẫn chưa dc xét duyệt ? buồn quá :(
KHông được xét duyệt là phải ,có phải mem Trung_Anh 05-08 đâu mà dám giả mạo.

Em đăng kí vào VDO, nhưng đc gửi email kích hoạt thì mail bị hỏng, làm sao để VDO gửi lại cho em cái mail khác bây h :((

Back
Bên trên