Vợ chồng anh Dung

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Trong một ngày giông bão, anh Dung vội vã chở cô vợ vào bệnh viện để đẻ. Khi đến bệnh viện, bác sĩ nói:
- "Tôi vừa chế tạo ra một cái máy rất hiện đại, có thể làm vợ anh bớt đau khi đẻ bằng cách đem một phần đau đớn của người vợ truyền cho người chồng"

Anh Dung vốn thương vợ nên không ngần ngại để nghị bác sĩ cho vợ chồng anh thử cái máy hiện đại đó.

Bác sĩ cắm cái máy vào người vợ và cho 10% mức độ đau đớn truyền sang người anh Dung. Anh nói:
- "Tôi chẳng cảm thấy đau gì hết, bác sĩ tăng lên thêm đi"

Bác sĩ tăng dần lên 20%, 30%, rồi 50%, anh Dung vẫn tỏ ra không chút đau đớn gì:
- "Bác sĩ cho tất cả 100% lên người tôi đi, tôi chẳng thấy đau đớn gì cả"

Bác sĩ đáp:
- "Tăng lên 100% là rất nguy hiểm, anh có thể bị thịêt mạng"

Vì anh vẫn kiên quýêt, bác sĩ đành truyền 100% nỗi đau của vợ lên người chồng. Sau khi việc đỡ đẻ thành công, anh Dung vẫn chẳng thấy cảm thấy đau đớn gì. Hai vợ chồng anh sung sướng ra về.

Khi về đến nhà thì anh Dung thấy thằng hàng xóm lăn quay ra chết ngay trước cửa nhà mình. ;)

hóa ra thằng hàng xóm mới là ......:D hay thật!!! đúng là 100%

:)) :)) :)) đúng là ... :))

đùa đấy mod ơi, ko vít bình luận thì ko động viên người post, còn viết thì chỉ biết viết :)) :)) :)) thôi :p

Nếu mà thấy đau thì đấy mới đúng là con mình, cái máy này tài thật :biggrin:

Bui Ngoc Dung đã viết:
Nếu mà thấy đau thì đấy mới đúng là con mình, cái máy này tài thật :biggrin:

Xem chừng anh DUng có vẻ khoái chí muốn mua lắm rồi đấy :))

thằng đấy chết là đúng!ai bảo đi lăng nhăng với vợ người ta

Tất nhiên nó chết là đúng, nhưng mà khổ thân anh Dung, chỉ muốn thương vợ, ai dè...

Không phải là thương vợ, mà là trả thù thằng mất dạy kia:biggrin:

Chỉnh sửa lần cuối:
thế đấy!! nếu biết là nó sao còn để nó làm như thế?

Thôi, bài học cho anh, lần sau đừng để thằng nào như thế nữa anh ạ.

Anh Dũng biết thằng hàng xóm khốn nạn với vợ mình nhưng mà bất lực không làm được gì thế nên mới nghĩ ra cái cách thâm nho như thế này đây mà. Công nhận phục bác Dũng nhà mình thậtB-)

Khổ quá, biết là vợ nó ngoại tình nhưng không biết là ngoại tình với thằng nào, may mà có cái máy này thì mới biết được thằng mất dạy đó :biggrin:

Nếu nó mà con anh Dũng thật thì đừng hòng anh chịu cho vợ tí % nào nhé ;)

Anh cho vợ tý % để anh lăn quay ra à :biggrin:
Em Vy: đó là vợ cũ, sau khi cháy nhà mới ra mặt chuột như thế thì anh bỏ vợ rồi :biggrin:

hahaah truyện này vui vãi :))
To BND : Anh ko cho vợ tí % thì nó xé xác anh ra: ))

Lúc đấy nó đang sắp chết rồi thì xé xác anh làm sao được :biggrin:

Bây giờ thì bản chất xấu xa của anh DŨng mới lộ rõ. Em thương vợ anh quá [-(

hơ, em băn khoăn ko hiểu anh Vũ có phải là thằng hàng xóm ko? sao lại đi thương vợ bạn thế> ăn cái ko đc rồi

Back
Bên trên