Vợ chồng anh Dung

Không, nếu anh là thằng hàng xóm thì anh đã chết rồi cơ mà.

Nguyễn Hoàng Vũ đã viết:
Bây giờ thì bản chất xấu xa của anh DŨng mới lộ rõ. Em thương vợ anh quá [-(

Sao lại xấu xa, thế chả lẽ lại gánh lấy cái chết thay cho thằng hàng xóm à :biggrin: , mà chú ăn nói thế nào để các em ấy nghi chú là anh hàng xóm kia kìa :biggrin:

Không, ý em là anh chẳng thương vợ gì cả. Mà em chẳng làm gì tội lỗi với vợ anh, cây ngay không sợ chết đứng, với lại em có chết đâu.

chắc là sắp chết rồi. có thể đây là cái chết từ từ. dù sao cũng ko nên " thương" vợ bạn

Thương làm gì, vợ mình là con người ta, con mình do vợ đẻ ra, mà bố nó lại là thằng hàng xóm :biggrin:

Thế anh còn luyến tiếc vợ anh làm gì nữa mà không bỏ hả anh

Vẫn tiếc vì vợ xinh, vẫn còn tận dụng được :biggrin:

Đằng nào anh cũng không yêu vợ anh nữa, thôi thì... cho em tận dụng với.

Ok, xin mời, nếu chú không sợ cái máy kia làm cho die :biggrin:

Thôi, nếu có gì em đưa vợ anh đi giải quyết trước, nhỡ may có chuyện gì để anh xử lý em = cái máy chết tiệt đấy à :D

hê, thế là chú cũng biết sợ rồi à :biggrin: , công nhận là cái máy đấy có tác dụng thật :biggrin: :biggrin:

Thôi chết tôi rồi, không hiểu thằng hàng xóm có cái máy này kô :(

Ặc ặc, nếu nó có cái máy ấy thì báo cho anh với nhé :biggrin:

thì em nhìn thấy rồi mà. mà cũng vì em thương 2 anh quá cơ nên em mới nói chứ phải người # thì em nói làm gì cho mất công

Thế thì không biết anh hay là chú Vũ sắp toi đây, anh phải về lo hậu sự trước đây, mà không khéo cả 2 cùng toi thì khổ quá nhỉ :biggrin: :biggrin:

ANh em mình cứ lo thế thôi chứ biết đâu lại thêm thằng khác chết thì sao hả anh ;)

Chết thì cả làng cùng chết, sợ gì :biggrin:

Back
Bên trên