Về hưu

Nguyễn Hoàng Vũ
(Hoàng Vũ)

Điều hành viên
Các bộ phận trong cơ thể ngồi họp bàn duới sự chủ trì của não để quyết định xem ai sẽ được về hưu.
Anh tim đứng lên phát biểu đầu tiên:" thưa quý vị,tôi đã làm việc cật lực không hề ngơi nghỉ trong suốt 60 năm qua,đề nghị cho tôi nghỉ hưu". Hội trường xôn xao tranh luận và cuối cùng não quyết định:'không được, anh là bộ phận quan trọng trong cơ thể, anh mà nghỉ thì mọi người không tồn tại nữa." Rồi lần lượt tới anh gan, anh thận xin nghỉ hưu cũng đều bị bác bỏ vì lý do tương tự. Bỗng nhiên , một tiếng nói yếu ớt cất lên:"cho tôi xin nghỉ hưu!" Cả hội trường ngơ ngác nhìn quanh xem ai nói.
Chủ toạ não đứng lên xua tay ra hiệu cho mọi người trật tự: " đề nghị ai phát biểu đứng dậy". Cả hội trường im ắng .... bỗng :" Bố mày còn đứng dậy được thì xin nghỉ hưu làm gì"...

cho nó uống sưa vào,cung cấp thêm protein là khoẻ ngay ý mà :D

truyện hay vãi !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :))

Nếu em không hiểu thì thôi, càng tốt em ạ, không nên biết.

Nghi ngờ gì, anh ngoan lắm, không như thằng Dũng với thằng Hòa đâu.

Khổ, không ai giải thích em ý lại tự đi tìm hiểu thì khốn. Bạn Vũ tốt bụng giải thích cho em ý đi. :D

đúng đó, như anh giải thích cho em cái từ shit là gì ấy mà:D

chết , chạm vào sở trường của thằng Vũ

:)), thế ai có thể giải thích cho em cái nhẩy??
Bác Vũ này post lên truyện khó hiểu ghê, vậy mà không chịu giải thích cho người đọc thế:-?

hic người ta già rồi mà cứ bắt người ta làm việc là không ổn tí nào cả.Đứng còn không vững huống chi là làm việc nặg nhọc

Zô Vườn cười bây giờ mà ko hiểu truyện này thì ko nên zô chị TLChi ah :D

keke, anh Hoàng cứ làm em tổn thọ:))
Nhưng có không hiểu thì mới phải zo vườn cười chứ, mà không hiểu thì mới phải hỏi, chứ không hiểu lại cứ gật gù ta day hieu rui` thi`...vuwt':D

Nếu ko hiểu thì cứ để tâm hồn thanh thản đi chị TLChi ạ, vào đây đầy rẫy tội lỗi :D :D :D !!!

phàm những ai dô đây là ko bao giờ ăn chay niệm phận được ... thiện tai thiện tai .... tội lỗi tội lỗi vãi

nho~ nhung nguoi va`o day la` do to` mo` chua "co' kinh nghiem thi` sao nhay??:D

Back
Bên trên