Về hưu

có lẽ những ai tò mò như em Chi có thể tha thứ được , nhưng đừng đi sâu quá ... bị bọn nó đầu độc đấy

hơ hơ em ơi đừng nghe những gì anh Đức nói,cáo già đây em ah :D
Hehe quan trọng là cái tâm,vào đây vơi tâm hồn trong sáng thuwongr thức thì tâm hồn làm sao mà vấy bẩn dc :D

Đinh Trọng Tiến Dũng đã viết:
hơ hơ em ơi đừng nghe những gì anh Đức nói,cáo già đây em ah :D
Hehe quan trọng là cái tâm,vào đây vơi tâm hồn trong sáng thuwongr thức thì tâm hồn làm sao mà vấy bẩn dc :D

Thằng ôn Dũng này mày bắt đầu văn hay chữ tốt từ bao giờ thế ??? Cái tâm mày thì ... tao không muốn nói nữa. Em Chi cứ tìm mấy cái truyện của thằng Dũng này đọc, thể nào chẳng có chuyện hiểu được, lúc đấy biết ngay cái tâm của thằng này, nó chỉ thích đầu độc cái em bé gái thôi keke.

trong này toàn cừu non thôi:D....................

hichic , Dũng ơi tao chỉ khuyên bảo lớp trẻ thế mà mày kêu tao cáo già à , như lời Hòa nói đấy , tao mới chỉ là cừu .......

hơ hơ có con cáo nào bảo nó là cáo đâu? phải nói nó là cừu thì mới thịt dc cừu chứ :D

Ờ há...thật ra thì trong này có mỗi tau là cừu thật sự thôi

ủa, em chưa phân biệt được sự khác nhau giữa dê và cừu:D:))

có gì đâu em,bọn anh là cừu còn em là dê.....:D

:)), anh Dũng ơi, ở đời phải biết mình là ai chứ, đừng nhận xằng nhận bậy, nhận bừa:p:D

:)), anh Dũng ơi, ở đời phải biết mình là ai chứ, đừng nhận xằng, nhận bậy, nhận bừa:p:D

Uh phải có lòng tự trọng chứ,cứ nhận bừa như thế là không tốt đâu,cứ như em CHi ấy,biết mình là dê nên có nói năng gì đâu:D

ăc. ặc, ơ, nếu thế em nhận anh Hòa là dê đầu đàn luôn. không phải đánh nhau để tranh ngôi đầu đàn với anh Dũng đâu;;):))

Đâu có,anh tự thấy trình mình còn kém,không dám nhận làm đầu đàn đâu,để em Chi đi:D

ở đời phải biết mình là ai chứ Hòa nhở? :D em CHi tuổi trẻ tài cao,làm đầu đàn là hơp lí quá còn bàn cãi gì nữa...

Ở há:D công nhận DŨng nói chí lí quá.......

hey hey, anh Dũng, anh Hòa, hai anh không phải cậy to bắt nạt bé nhé, không cậy bé bắt nạt bé hơn nhé.Thấy em hiền lành nên bắt tay cộng tác trêu em đâu nha':((

Back
Bên trên