Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

Thế thì tớ sẽ đặt tên con tớ giống y hệt tên bố nó hoặc là giống tới khoảng 70-80% là được rồi.
Dù sao tớ vẫn muốn con tớ tên là Minh nhưng nếu chồng tớ không muốn thì tớ sẽ theo chồng tớ

Về khoản tên con mà giống tên bố mẹ thì sau này bất tiện lắm, chẳng hạn ai đó gọi thì ...... Nói chung trùng tên là rắc rối, cha mẹ trùng tên con càng nhình nhằng, hâm
Tớ thì chưa có kế hoạch đặt tên cho con của tớ, nhưng cái tên Ngọc ko hay lắm, tên là Dũng nghe hay đấy.

Về khoản tên con mà giống tên bố mẹ thì sau này bất tiện lắm, chẳng hạn ai đó gọi thì ...... Nói chung trùng tên là rắc rối, cha mẹ trùng tên con càng nhình nhằng, hâm :))
Tớ thì chưa có kế hoạch đặt tên cho con của tớ, nhưng cái tên Ngọc ko hay lắm [-x , tên là Dũng nghe hay đấy.:)>- Hoan hô, con tớ sau này sẽ tên là Dũng =D>

Lo xa quá rồi,để rồi xem ai nhường ai đây,tớ sẽ theo dõi.....:))

Ai nhường ai ??? bạn Phương hâm quá, cứ trêu lung tung !!!!!
Con tớ tớ đặt tên, con bạn ai người nấy lo !!!!
Mà cậu họ Phạm Quốc thật sao ???
Lạ quá nhỉ, tớ ít thấy các dòng họ lại có hai tiếng đấy !!!
Hay Quốc Nhật là đệm còn Phạm là họ ??????????????????????????????

Hơ,Việt Nam làm gì có ai có họ cấu thành bởi 2 từ đâu,nên hiểu theo cách của bạn Quân:
.......Quốc Nhật là đệm còn Phạm là họ.....
Thế bạn Quân định li khai chắc?????:))

Đâu có, sao lại nói tớ thế ???
Chỉ là đoán thôi mà, thế hóa ra là Phạm : họ; Quốc : đệm; Nhật Phương : tên
Đúng chưa ???
MÀ VN thiếu gì họ có hai tiếng, có họ Tôn nữ này, họ Trần Quốc này, Lê Bá Nam Linh cũng có thể là họ Lê Bá.

lo so*m' we'!!!!cha(c' j` da~ co' con ma` doi` đat. te^n
noi' chung sau cu*' da(t. te^n no' la` : CON===> de^? phong` tru*` khi que^n te^n no', goi nt, no va^n~ quay ra

Lo hơi sớm thật, tại các bạn ý hâm hâm lo xa nên tớ hùa theo cho zui zẻ ý mà !!!
Nhỡ chết trước khi làm bố thì hay ...
Mà tớ thích gọi tên con tớ bằng một cái tên ngắn gọn ngộ và dễ goi nữa !!!

Phùng Anh Quân đã viết:
Lo hơi sớm thật, tại các bạn ý hâm hâm lo xa nên tớ hùa theo cho zui zẻ ý mà !!!
Nhỡ chết trước khi làm bố thì hay ...
Mà tớ thích gọi tên con tớ bằng một cái tên ngắn gọn ngộ và dễ goi nữa !!!
zo*i` a.!!!!!!!thi` da~ bao? ca? nha` cu*' da(t. te^n la`: CON di cho de^~ goi.!!!!!!!!cu*' phai? tim ten #### lem` j` ---> Q kia ko dc cai~ dai`!!!!!

về già nhìn lại xem thằng quí tử nó giống mình hơn hay giống .... thằng hàng xóm hơn :D

Vương Văn Cường đã viết:
về già nhìn lại xem thằng quí tử nó giống mình hơn hay giống .... thằng hàng xóm hơn :D
Mày lo xa quá, lo cả chuyện ấy thì khùng mất đấy, nhưng chắc vợ thèng này đào hoa lắm
Nhỡ nó ko giống ông hàng xóm mà nó giống ông sếp của vợ thì sao ????
Cái bạn Ngọc này cứ lanh chanh quá cơ, cãi đấy, làm sao ???

Phùng Anh Quân đã viết:
Mày lo xa quá, lo cả chuyện ấy thì khùng mất đấy, nhưng chắc vợ thèng này đào hoa lắm
Nhỡ nó ko giống ông hàng xóm mà nó giống ông sếp của vợ thì sao ????
Cái bạn Ngọc này cứ lanh chanh quá cơ, cãi đấy, làm sao ???
thoai va^y. e dem' lanh chanh ko co' ngu*o*i` lai. ke^u ---> nhu*c' dâu` lem'

Thế female thì là đào mỏ chắc ???????
Chắc thế !!! Hề hề
Mà sao bạn Phương rành quá thế ??? Chắc là tự rút kinh nghiệm bản thân sao ???
Yêu cầu bạn Ngọc nên sửa Vietkey mà gõ dấu đê, khó hiểu lắm, loạn mất !!!
Giữa ngày hè nóng đọc chữ thế, oải lắm.

Phải nói là bạn Q là female mà mấy chuyện đấy cũng ko rành à???? :))

2 bà Phùng Phùng và Phạm Phương cùng female như nhau cả mà=))

trời ơi!!!
tui chưa bao giờ nghĩ tới chuyện đó quá sớm như vậy.còn phải lo nhiều cái khác trước mắt đã chứ.

Back
Bên trên