Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

Mày đang kể chuyện một túp lều tranh 2 trái tim vàng uh ?
Đã qua lâu cái thời ấy rôi, chỉ lo sau này mày cô quạnh một mình tuổi 70 ấy thôi, khổ lắm.
To Minh : Tớ cũng lo là thế
To Ngọc : 6/20 Văn nên đâm ra hết lãng mạn văn chương rồi uh ??

Phùng Anh Quân đã viết:
Mày đang kể chuyện một túp lều tranh 2 trái tim vàng uh ?
Đã qua lâu cái thời ấy rôi, chỉ lo sau này mày cô quạnh một mình tuổi 70 ấy thôi, khổ lắm.
To Minh : Tớ cũng lo là thế
To Ngọc : 6/20 Văn nên đâm ra hết lãng mạn văn chương rồi uh ??
Chẳng có gì cả, chẳng qua hơi cú vì con bạn báo điểm sai thôi.
Tớ vẫn có thể giỏi văn hơn cậu. Hứ!

Nếu là tớ đi thi Văn, thì có chấp một mắt tớ cũng làm được con bảy, thế đấy.
Hình như bài một tiết vừa rồi có ai bị sáu ấy nhỉ, cao nhì lớp đấy, (bởi cả lớp toàn bảy mà), giỏi quá, hơn cả tớ đấy. hè hè

2 Bạn này sao cứ luôn miệng khích bác mỉa mai nhau thế , đây là chỗ công cộng , về nhà đóng cửa bảo nhau chứ .

khổ wa', 2 bạn ý là 2 in 1, ko nói nhau thì nhớ, mà nói là cãi, ng` ta thường nói yêu nhau lắm là cắn nhau đau, cả nước này có ai ko bít đến Quân Ngọc ko?

bi h tớ sắp 16, già là 60 tức là 44 năm nữa :(( ui ít wa' :((

nghe như tủ lạnh Samsung ý :))
nhg mờ đời thực ra cũng ngắn lắm :(

tưởng các bạn khác trêu Minh và mod, kô ngờ bây giờ xem 2 bạn như hình với bóng trên cái forum 04-07 này, tớ cũng bắt đầu tin rùi :D

nghĩ về già mình sẽ làm gì cho nó già đầu ra. tớ thik sống cái kiểu kô lo nghĩ đến ngày mai, hoặc ngày kia, hoặc năm sau nữa.

Nguyễn Trang Thư đã viết:
bi h tớ sắp 16, già là 60 tức là 44 năm nữa :(( ui ít wa' :((
Ủa,bây giờ mới biết mod Thư kém mình 1 tuổi--------->quá được!!!!!!! >:)

Nguyễn Phương Hiền đã viết:
tưởng các bạn khác trêu Minh và mod, kô ngờ bây giờ xem 2 bạn như hình với bóng trên cái forum 04-07 này, tớ cũng bắt đầu tin rùi :D
ấy, bi h đến lượt bạn Hiền rùi, đấy là tớ đi lung tung, bạn ý cũng đi lung tung, thành ra đụng độ nhau thui :D

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Ủa,bây giờ mới biết mod Thư kém mình 1 tuổi--------->quá được!!!!!!! >:)
Được cái giề mờ được... mà ấy sinh năm 88 hay sao mà hơn tớ tận 1 tuổi nhở 8-| Câu này nhìu ẩn ý wa' !!! !! b-) :-?

Ý tớ nói là trên giấy tờ hành chính thì tớ sinh năm 1988 còn tớ sn là 28/2/1989,còn nhớ vụ làm sai tên tớ chứ???
Nhân tiện nói chuyện giấy tờ hành chính thì tớ mới nói câu ở trên:"...quá được..."<--hehe:D
Emotion hơi bị đặc biệt đấy!!!??

Chẳng hiểu các bác nói cái gì , thôi ,thôi quay lại chủ đề là vừa rồi đấy . Nói tóm lại từ nay đến già con nhiều nhiều việc để làm nữa !

Hừm, trên giấy tờ hành chính là 88, nhg thực chất là 89 chứ gì, thế cũng chỉ là 89 thui :p
Tớ chả hỉu đặc biệt ở đâu :D

Vậy,về già tớ sẽ dành thời gian đi xem bạn bè mình còn những ai????:D:D:)):D

Back
Bên trên