Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

Bây giờ thì bít cách rồi, câu lắm cũng biết hóa ra cái HAO này nó dùng phông kiểu Viêtkey, cứ Unicode là đánh dầu thoải mái :)>-
VA đụng chạm ba người lận, yêu cầu ko nên !!![-x

Khoan hỏi cái avartar của Vương Văn Cường là lấy từ Yeuamnhac.com ra hả?

----
Về già con tao sẽ có cái tên do bố nó đặt, chứ tao mà đặt thì động chạm lắm!
Bố của các con tao nếu đọc được chắc sẽ hiểu tại sao lai thế!

To A Hồ: Đúng là con điên, tao chỉ sợ con mày ko có bố thôi.

Cãi nhau như hai mụ bán hàng thịt ấy :)) , Thâm vãi !!!

Khỉ thật....mình quá tuổi để nghĩ đến chủ đề topic rồi!!!!!!:))

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Khỉ thật....mình quá tuổi để nghĩ đến chủ đề topic rồi!!!!!!:))
Bạn Phương chưa già mà đã "đi" hay sao ??? :))
Lâu lắm mới thấy lên đấy, nhưng xem ra P nhất định hoành tráng lắm đấy :))

đến mức này thì ko thể chịu nổi nữa rồi, nhất định mai đến lớp ko thể tha cho nó. Xin lỗi mọi người vì đã viết những lời lẽ ko hay ho lắm ở trên. Mọi chuyện sẽ chấm dứt ở đây. Vô cùng xin lỗi mọi người.

:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) Nhưng cuối cùng, hôm nay Vân Anh nghỉ học. Ốm hay là bùng đấy ??? :-/

Bùng thì thứ sáu hãy bùng chứ :D

Và nữa, hai bạn ra góc nào nhé, đừng để to chuyện, xử nhanh lên, sắp hết năm rồi (Với mình, hè đã đến cả tuần nay :D)

Ha....ha.....Xử gì? Tớ nghĩ tớ chả cần phải xử đâu vì chuyện này đã lan ra khắp nơi rồi. Tự bọn con gái trong lớp nó đã ko chịu nổi và tẩy chay con A Hồ rồi. Tớ nghĩ tớ chẳng cần phải xử nữa đâu. Tớ nghĩ nó sẽ sửa chữa nhưng đúng là hết thuốc chữa rồi. Đành mặc kệ nó thôi.

Trời, ko còn có gì để nói thêm, phải nói VA thâm thật đấy
Nhưng ngày nào HBN cũng chơi bài với tụi HùngB :D
Xử "gọn đẹp" quá nhỉ, Bao Công tái thế gọi là cụ của thâm :))

Tớ nói thật nhé, nói như thế là để giúp nó đấy. Mọi người cũng đã góp ý nhiều lần rồi nhưng nó cứ trơ lì ra, đâu lại hoàn đấy. Sao cậu ko tự hỏi tại sao mọi người đều dạt ra mỗi khi A Hồ nó đi qua ko? Sao cậu ko tự hỏi tại sao ko ai dám ngồi chung với BN? Sao cậu ko tự hỏi tại sao bọn con gái trong lớp ko ai chơi với BN? Sao ko tự hỏi tại sao mỗi khi nghe con A Hồ nói thì cái Chớp và Thu Anh cứ nôn lên nôn xuống? Sao cậu ko tự hỏi một đứa như thằng Hải Duy cũng sợ đến suýt khóc khi bị chạm tờ giấy có chữ A Hồ vào lưng? Sao cậu ko tự hỏi tại sao hồi đầu năm ko như thế mà chuyện kì thị này bắt đầu xảy ra có 1 tuần? Sao cậu ko tự hỏi tại sao 1 đứa tốt bụng như thằng Phong cũng sợ con A Hồ? Sao cậu ko tự hỏi tại sao mọi người lại xếp nó ngang hàng với Lê Thu Phương và Hường " xoăn" ?.......Còn nhiều câu hỏi nữa. Và tớ cũng như cậu đều biết rằng tất cả những câu hỏi trên đều có chung 1 câu trả lời, Quân ạ. Vậy cậu có thể trả lời cho tớ được ko? Trả lời được thì sẽ hiểu bà viết trên của tớ. Ko phải tớ bảo chúng nó tẩy chay mà là tự chúng nó thấy cần phải tẩy chay. Mong rằng BN sẽ đọc được nhũng dòng này và sửa chữa, còn 2 năm nữa để mà cố gắng đấy.

/:) Được rồi, được rồi, cứ cho là cậu đúng đi, chuyện nội bộ có j`i đóng cửa bảo nhau, từ đây thôi nhé :-$ Chấm dứt !!!;)

Hè,cảm ơn bạn Quân(đừng bận tâm),mà tớ tưởng bạn Quân trong ban hòa giải mà????
Bạn Quân (mọi người nữa)có kế hoạch gì cho mùa hè "xả láng" cuối của đời học sinh chưa???:D

Hè này tui sẽ mở cửa hàng và cố gắng tập bóng rổ để vào tuyển trường :D

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Hè,cảm ơn bạn Quân(đừng bận tâm),mà tớ tưởng bạn Quân trong ban hòa giải mà????
Bạn Quân (mọi người nữa)có kế hoạch gì cho mùa hè "xả láng" cuối của đời học sinh chưa???:D
Ko cần khách sáo :D, Phương ah
Còn chuyện kế hoạch cho mùa hè cuối cùng của đời học sinh thì tất nhiên chơi hết công suất (và học với công suất thấp nhất có thể :)) )
Tớ sẽ đi học TA, khổ nỗi TA của tớ ngày càng tệ hơn (chắc do lười quá :)) ), còn lại chắc rủ bạn bè đi đâu có chới ý mà :D. Mon men kiếm thê chút money nữa $$$$$$$ :-? Nói chung là chưa có kế hoạch cụ thể. /:)

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ tưởng chủ đề về già mà, nói về nghỉ hè á?
mà tớ nói về vấn đề này nhìu wa', cũng thấy nhàm, ko hiều bọn ấy có bí quyết j mà nói dai thế nhỉ ^^

Bí quyết câu chứ còn gì nữa
Nhưng để đỡ nhàm thì chuyển sang chuyện kế hoạch hè đi, lập topic mới tốn đất lắm :D :))
Mùa hè, nhiều chuyện để nói.

Phùng Anh Quân đã viết:
Bí quyết câu chứ còn gì nữa
Nhưng để đỡ nhàm thì chuyển sang chuyện kế hoạch hè đi, lập topic mới tốn đất lắm :D :))
Mùa hè, nhiều chuyện để nói.

hix, tớ thấy hè này, chưa có việc j để làm cả, chắc ngoài việc ngồi nhà xóa bài, ko còn việc j mất... có bạn nào giúp tớ cái :(

Back
Bên trên