Về già bạn sẽ làm gì?????????????????

Ấy ah, bạn Thư xem ra rảnh rang quá, thế thì nên đi học đi :D, vừa ấm vào thân lại thêm hiểu biết. :D Chứ xóa bài chán lắm ;;) ;)

Tớ gợi ý nha:bạn Thư thì rảnh,bạn Quân thì muốn xả láng,
----->vậy bạn Quân rủ bạn Thư đi chơi đi,nhỉ???!!!:D:D
Ái chà.........quên,có cái để ngại nhỉ:))
Cupidon​

Phạm Quốc Nhật Phương đã viết:
Tớ gợi ý nha:bạn Thư thì rảnh,bạn Quân thì muốn xả láng,
----->vậy bạn Quân rủ bạn Thư đi chơi đi,nhỉ???!!!:D:D
Ái chà.........quên,có cái để ngại nhỉ:))

Cupidon​
:| Xả láng là một từ đa nghĩa và dễ gây liên tưởng lắm, mà tớ đâu xứng với các nghĩa bóng sâu sa của nó. Quả là ngại bạn Phương [-x b-) b-)
Tuy nhiên, tớ sẵn sàng mời bạn Thư đi xem phim vào ngày mai (Nếu tớ ko đi tham quan) :D :))

To Phương: Cậu quên là vợ của bạn Quân cũng lên HAO à? Nó mà đọc được thì chết :))

Vâng thưa bạn Vân Anh,tớ nói "ngại" mà!!!!
Với lại bạn Quân thì sợ gì ai???Nhỉ!!!Tớ mà về hè này thì nhất định sẽ rủ ối người đi chơi!!!:D:D Nói thật đấy!Cứ làm ở Switzerland mà đem tiền về VN xài thì cứ gọi là "xả láng" như bạn Quân nói!:))

ờ, tớ nhớ là bạn Phương có hẹn với tớ ...;)
ừm, tớ đang định đi học, nhg lịch học bắt đầu từ tháng 6, còn bi h free, chỉ chơi thôi, nhg nhiều lúc cũng ngại đi >_<, ngồi nhà sướng hơn á ... :D :>
còn đi chơi với bạn Quân thì tớ ko dám đâu, sợ ai đó đánh ghen thì chết :D ;;)

@Thư:tớ không bao giờ quên;)
@Quân:theo chủ nghĩa cá nhân thì sao????;)

tất nhiên là phải có việc để làm ,ng mà ko có việc thì coi như chết rồi ,đánh răng rửa mặt cũng gọi là 1 việc đó ;;) .Già có việc của già , trẻ có việc của trẻ .Ngồi đấy mà lo bò trắng răng :D

Đặng Trà Phương đã viết:
tất nhiên là phải có việc để làm ,ng mà ko có việc thì coi như chết rồi ,đánh răng rửa mặt cũng gọi là 1 việc đó ;;) .Già có việc của già , trẻ có việc của trẻ .Ngồi đấy mà lo bò trắng răng :D
Bò mà ko đánh PS thì răng nó cũng vàng thôi :))
Với lại bạn Quân thì sợ gì ai???Nhỉ!!!Tớ mà về hè này thì nhất định sẽ rủ ối người đi chơi!!! Nói thật đấy!Cứ làm ở Switzerland mà đem tiền về VN xài thì cứ gọi là "xả láng" như bạn Quân nói!
Tớ đâu có gan to đến thế, thực ra sợ nhìu lắm, sợ điểm kém, sợ ko có tiền, sợ ko có việc ji` để làm,... sợ bạn Phương đụng chạm nữa :D
Xả láng theo nghĩa mà tớ nói còn nhìu chuyện kinh dị hơn mà P ko nên làm :D:D:))

Về già lên bar Hồ Gươm Xanh chơi, hè hè hay phải biết, mỗi tội không được chụp ảnh trong đấy.

ừm, và sau đó khoe con cháu, ảnh ông bà hồi trẻ và bi h, vẫn tình củm như nhau... :D Ngọc nhỉ :D

ừm, định thế, nhg ko biết có my honey có sống được đến lúc đấy ko ^^

Tướng tá HT thế kia chắc cả hai ông bà vẫn sống tới khi trên thế giới này không còn bar ấy chứ.
Nhể!

Thư & Ngọc bắn nhau solo ah ?
Tướng tá Thư trông gầy còm, yếu ớt, chắc ít ăn, chắc ko thọ quá 150 đâu :D
Ngọc béo, ăn khỏe, hay ăn linh tinh, thể nào cũng dễ mắc các bệnh về thận, dạ dày, phổi, đảm bảo là ko thọ hơn Thư đâu. :D:D:D:)):)):))

^^ cảm ơn bọn ấy nhìu, đọc mà thấy vui wa' trời ^^
Lúc nãy con Heo vừa gọi điện, thấy nó vẫn bình ổn :D thành ra phởn tột độ ... hix
2 Ngọc: tớ hi vọng thế ^^
2 Quân: nếu là 150, thì tớ chúc bọn ấy là 200 <<< okie?

Này Quân dạo này thích bon chen quá nhỉ. mà bon chen thì không phải là trẻ con --> nhịn quà 1/6 nhá --> cậu biết quà 1/6 là gì rồi đấy :D

bác mới 1600t đây
c háu f muốn bác tặng quà nào:))

Back
Bên trên