update tình hình Anh1 98-01 cái nhỉ

Trịnh Phương Anh
(khongthevacothe)

Phanh béo xinh tươi hiện vẫn... xinh tươi, đang làm management consulting ở Chicago.

Everybody else?

tớ tháng tư năm sau cũng đến chicago làm đấy. Bạn Phanh làm ngay downtown a, street nào thế. Tớ hay đến Chicago lắm để thăm thú tình hình. Cuối tháng này tớ lại sang. có gì nếu muốn thì đi chơi một buổi nhé. Bây giờ beach van còn ấm còn bơi được. Tớ hay hang out ở lake shore drive.
tata.

chuc mung Phanh beo' xinh tuoi da tro lai va van xinh tuoi =))
Tao van dang lam culi o London thoi, Mai u' thi lam` ngay canh building tao.

Anybodie else?

Update tình hình mới nhất là 5/9 vừa rồi Anh1-1Anh reunion tại HN. Có vài người rảnh đến được: My, Phương Hoa, Vân Hương, Thế Anh, 1 lúc sau có thêm Hường.
Thông tin chính là việc bạn Thế Anh chính thức kêu gọi sự giúp đỡ của các bạn gái A1 ... tìm và giới thiệu bạn gái cho Thế Anh. Tiêu chuẩn:
- không bôn
- không quá chăm học
- xinh
(2 tiêu chuẩn này nghe từ chính Thế Anh nói ra làm mấy bạn mắt chữ A mồm chữ O)
- con gái miền Bắc
- nấu nướng không phải là tiêu chuẩn chính
- ...

Ah mấy đứa đang bảo là lớp mình cố gắng tổ chức reunion 10 năm nhé

ơ bạn V Hương update thế chưa đủ, quay lại ngay! tình hình các bạn ở nhà đi làm/học/ chồng con thế nào rồi??
bạn Yến trẻ trung yêu đời hiện cũng vẫn trẻ trung yêu đời, đang học năm thứ 2 M.A. in Social Policy, sắp tới hi vọng làm internship cho 1 non-profit ở khu vực Boston về mảng giáo dục. các bạn nào muốn viện trợ thì thoải mái gửi đồ viện trợ nhé (hehehhee, học sinh nghèo làm việc không lương :( )

Khà khà, Vân Hương đừng có bóp méo sự thật nhé :p

Rất vui khi biết được tình hình mọi người. Hy vọng lớp mình sẽ có nhiều buổi gặp mặt hơn. Tết này tớ sẽ về phát nữa, hy vọng lại được gặp các kiều nữ lớp mình nữa.

Lớp mình có người đi đầu trong việc chống lầy rồi đấy, tiếp theo là ai thế nhỉ?

Lần gặp mặt vừa rồi là vừa tròn 5 năm lớp mình ra trường đấy. Tập hợp lớp mình đầy đủ thì thật là khó khăn nhỉ, nhưng tớ set target nho nhỏ là lớp mình cố gắng họp mặt đầy đủ kỉ niệm 10 năm ra trường nhé. Lớp mình nghĩ thế nào?

Thình thoảng vào đây chit chat, chị em nhé :)

Nguyễn Thế Anh đã viết:
Khà khà, Vân Hương đừng có bóp méo sự thật nhé :p

Rất vui khi biết được tình hình mọi người. Hy vọng lớp mình sẽ có nhiều buổi gặp mặt hơn. Tết này tớ sẽ về phát nữa, hy vọng lại được gặp các kiều nữ lớp mình nữa.

Lớp mình có người đi đầu trong việc chống lầy rồi đấy, tiếp theo là ai thế nhỉ?

Lần gặp mặt vừa rồi là vừa tròn 5 năm lớp mình ra trường đấy. Tập hợp lớp mình đầy đủ thì thật là khó khăn nhỉ, nhưng tớ set target nho nhỏ là lớp mình cố gắng họp mặt đầy đủ kỉ niệm 10 năm ra trường nhé. Lớp mình nghĩ thế nào?

Thình thoảng vào đây chit chat, chị em nhé :)

Tết này tớ cũng về, bạn TA cứ lên lịch rồi có gì tớ sẽ vào update. Mà lớp mình đứa nào lấy chồng thế, sao im hơi lặng tiếng thế? Ai lấy sớm được lợn đỏ mà, lợn trao cho ai phải thông báo chứ. Cơ mà nghĩ qua nghĩ lại hinh như con lợn đỏ ko có ruột thì phải :D

Yến còi: Định bao giờ về chơi đây?

À quên bạn H vẫn đóng đô ở Mannheim, chắc học tiếp luôn, thế nên ko có job nào để khoe các bạn cả. Congrats PA béo nhé! Chúng mày đi làm sớm thì reunion cứ sponsor tự nhiên nhé ;).

Chỉnh sửa lần cuối:
chắc là tháng 5/ 2007 bạn Yến mới về VN được, trừ khi bạn Hạnh/ ai đó mua vé cho bạn về sớm hơn.

bạn Thế Anh đứng ra tổ chức reunion 10 năm lớp mình nhé ;) ý kiến rất đáng khen ngợi Thế Anh ạ ;)

ai đi đám cưới TChi nhớ chụp ảnh + post cho lớp mình xem với nhé :)

sắp được gặp em HTrang rồi ;) 2 tuần nữa Hạnh quắt có qua Pháp được không?

Tớ hug bạn Phanh ú một cái nào >:-D<

Tình hình là cách đây 6 tuần A1 đã đú đởn tập 2. Thành phần đú đởn gồm có: Vân Diễm, Lê Hằng, Đỗ Linh, Diệu Linh, Minh Phương và HMy. Rất tiếc các bạn mải cười và ăn nên quên không chụp ảnh làm bằng chứng. Vì thế nên tớ nhân đây phát động chiến dịch ăn chơi đú đởn tập 3, thời gian lý tưởng là vào dịp Halloween. Bạn Vân Hương có ý tưởng gì về địa điểm không?

Nhân tiện tớ quảng cáo luôn các bạn ảnh cưới của TChi: http://blog.360.yahoo.com/blog-oKV6OoYieqER_to7OXGKegGbipb31A--?cq=1

Cuối cùng, nhân dịp 20/10, thay mặt chi bộ A1 ở HN, với muôn vàn tình yêu thương, tớ gửi đến các chị em A1 "lưu vong" cái này.

with tons and tons of love,
HM

oái ảnh của Thùy Chi đẹp thế, nhanh thật thế là có ng đã càm con lợn đỏ đầu tiên rồi. Mặc dù hình như nó rỗng :D, bà con chưa ai quyên góp cả. Chúc mừng bạn Thùy Chi nhé.

Yến tồ. 2 tuần nữa là SN tao à mày :D. Tao ko biết đc, mày sang Paris hay ở đâu, nếu Paris thì cũng có thể, sao mày ko sang chỗ tao luôn đi(cách FRA nửa tiếng thôi), từ Paris sang chỗ tao cũng chỉ 1 đêm đi train còn bus cả đi lẫn về cũng cost 70 € thôi. Tao sợ mấy hôm đấy phải nộp assign với cả đi làm thi ko thể bỏ sang FR mấy ngày đc. RỦ cả HTrang nữa. Có gì pm cho tao ở YH nhé, tao always invi ;).

My oi, Halloween tụ tập đi :D Giờ giấc địa điểm thế nào thì alo tớ 1 câu nhé. Ấy giữ contact details của phần lớn thành phần A1 nên chịu khó làm ban liên lạc nhé :D

Vân Hương và các bạn thân yêu,

Tớ sẽ rất sẵn lòng đảm nhận trọng trách cao cả là trưởng ban liên lạc của A1 nếu như giờ phút này (10 tối) không còn ngồi còng lưng ở cơ quan trong khi cả đầu óc lẫn dạ dày đều trống rỗng :((

Riêng kế hoạch tụ tập Halloween lần này, đề nghị bạn Vân Hương làm trưởng ban tổ chức. Sau khi có quyết định cuối cùng về thời gian & địa điểm, tớ sẽ cố gắng gửi thông báo đến các bạn có số điện thoại lưu trong cell phone.

HM

các bạn thân yêu ơi mình cũng thích Halloween lắm ;;)
hehe
sắp gặp em Yến sắp có quà Mỹ rồi, tao đi Paris có 2 ngày thôi Hạnh quắt ạ nên chẳng đi đâu thêm đc, mày khăn gói sang chơi với chị em tao đi :-x
Lớp mình có ai đi dự đám cưới TChi nhớ chụp nhiều ảnh nhé, muốn nhìn cô dâu xinh quá

các bạn thân yêu ơi mình cũng thích Halloween lắm ;;)
hehe
sắp gặp em Yến sắp có quà Mỹ rồi, tao đi Paris có 2 ngày thôi Hạnh quắt ạ nên chẳng đi đâu thêm đc, mày khăn gói sang chơi với chị em tao đi :-x
Lớp mình có ai đi dự đám cưới TChi nhớ chụp nhiều ảnh nhé, muốn nhìn cô dâu xinh quá

Bạn thân yêu, trong mấy ngày qua A1 và 9B đã kịp hoành tráng mấy bữa mừng sinh nhật bạn từ xa rồi, hôm nay tớ lên đây báo cáo với bạn thôi :D

Tớ gửi tới bạn muôn vàn tình yêu thương nhé. Hôm nào online chit chat sau nhé. :x :x :x :x :x :x :x :x :x

(sorry các bạn, tớ pda với bạn Trang xinh tí :p)

Hehe long time no see folks! :x

Hôm nay phải chúc mình sinh nhật em Hạnh quắt phát nhỉ! Bây giờ đã hết quắt rồi, chúc em yêu giữ vững phong độ, luôn trẻ đẹp xinh tươi, sớm tốt nghiệp kiếm nhiều tiền tài trợ cho A1 reunion nhé! ;)

Tình hình Mai với Trang làm ngay cạnh nhau mà cả 2 đứa đều bận đến cả tháng rồi không gặp hic, hàng ngày chỉ có email và message cho nhau mới thảm chứ 8-} ! Đi làm rồi chỉ thèm ăn chơi nhảy múa, các bạn ở VN cứ arrange rồi xmas or Tết tớ bay về join :p

Mà đứa nào có cưới xin gì thì thông báo sớm sớm chứ ai lại như TChi gửi thư mời chưa đầy 1 tháng in advance, dân tình ở xa đến mua quà gửi về còn kô kịp nói chi đến chuyện về dự hehehe

Ok thế này đã, phải đi mum mum đây...

Chào các Tình Yêu,

Dạo này các TY hoạt động phong phú quá, tớ cũng muốn về đàn đúm với lớp mình.

@em Hạnh: tớ cũng mong được gặp em lắm đấy :x, cho tớ book em Tết này nhé.

@Yến: Ừ tớ sẽ cố gắng tổ chức vụ 10 năm ra trường này. Hy vọng có nhiều TY hưởng ứng. Nếu không mỗi tớ với Yến lại đâm ra "chó với mèo". Chắc bây giờ không còn như thế nữa đâu, Yến nhỉ?

Lớp mình dự định như thế nào, ai sắp về và ai còn định cư nơi đất khách thế? Về phần tớ chắc vẫn phải ở S'pore 2, 3 năm nữa cho xong cai bond. Sau đấy chắc cũng sẽ về phục vụ Đảng và nhà nước thôi.

Các bạn ở nhà đi làm rồi xem có chỗ nào ngon ngon thì giới nhiệu cho tới với nhé :).

Thân gửi chị em muôn vàn tình yêu thương >:D<

Úi, tết này tớ cũng về này. Tụ tập bà con 1 cái nhẩy, còn ai sắp về nữa thì nhanh tay đăng kí, ai chưa về thì lên lịch về luôn cho vừa :D

Mấy bạn ở nhà tiến bộ quá huhu, nhiệt liệt tuyên dương bạn Thùy Chi đã làm hình mẫu tiêu biểu cho các bạn còn lại phấn đấu noi theo.

Tớ thì chắc ở lại Spore hầu hạ Thế Anh cho đến khi nào bạn TA về nước :))

Sếp ơi tết tớ cũng ở nhà nè, anh em cứ lên kế hoahcj nhé, nhưng mà 8 tết là em bay lại rồi đấy ạ.

Thanksssssssss for all bday wishes, esp. danke chị yêu :)

Nam moi, chuc cac be' xinh tuoi, vui ve, hanh phuc va thanh dat trong cuoc song nhe ^_^ . Chuc moi nguoi dat duoc tat ca cac new year resolutions cua minh.
New year resolution cua Beo' la : Determined to be hotter than ever this year!
ps: to cung om hon tham thiet nhung ban nao da om hon to tham thiet trong msg :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên