TVXQ..where the legends begin

@ bạn Thảo: có nghĩa là xem rồi chứ gì ;))
Tớ chưa xem, chưa xem, chưa xem... =))

Tự dưng thấy dạo này mù tịt về DBSK thế nào ấy :-?? Cứ mong ngóng đĩa về mãi thôi nên down một đống về rồi để đấy chẳng xem @_@

Tóc Jun Su trong Mirotic giống hồi ở Any band,đúng là tớ ko thik đầu đấy lắm.N bộ 3 He-Mic-Su dẻ quả đầu đấy đi với nhau rất hợp =))
Ôi mai học 7h
:((

@Bạn Hiền :">: Ồ nâu mình kìm thế là giỏi lắm rồi đấy :-". Nào cố kìm tiếp nào... kìm tiếp... :">

@Chị Nga: Đâu ạ, đầu Junsu trong Anyband là cái tóc dài hai bên dựng ở giữa còn Mirotic là cắt trụi 1 bên rồi mà :">. Em là lúc nào cũng ưa kiểu trong Anyband nhất ấy, nhìn vừa cute vừa bụi ấy xD.

chị nhận thấy là nó đều 1 kiểu 1 bên thừa 1 bên thiếu.Mà cái mặt đấy thì chả hợp j cả.
Chân thành,thấy Xiah đẹp nhất trong lễ trao giải MKMF,cái mà ác anh bay qua đầu fan ý :-j
Chuẩn ko 1 lời để chê.Mặc dù lúc đấy anh ý bị ốm n có lẽ vì thế àm trông anh thon thả hơn =))

CHÚC MỪNG SINH NHẬT BẠN NGA.\:d/ \:d/ \:d/
Vì là fan mới đẻ nên tớ ko rành nhiều về TVXQ lắm. Tuy nhiên hôm nay có dịp xem cái live show Five in the black, quả thật là ko chê vào đâu được, nhìn anh nào cũng yêu ý, chết luôn. Và cũng chợt ngộ ra rằng giọng hát của Hero thật hết xảy, rất hợp với mấy bài balad.\:d/ \:d/ \:d/

cám ơn ấy ^^
FITB vẫn là concert tớ thik nhất từ trc đến h.
chắc ai cũng choáng bài Proud.
tớ còn thik Heart,mind and soul nữa ^^

CMSN chị Nga :x.

FTIB em thich Asu wa kuru kara ấy, diễn hút hồn luôn :)). Bài đấy như kiểu viết ra cho 1 mình Junsu ấy :x. Cái intro hay, mấy bài khác cũng hay :x. Mỗi tội giọng Jae thỉnh thoảng bị đuối, kiểu lúc vào chorus của Begin ấy :)).

Dạo này tự dưng em đổ đốn ra tìm xem hết đống live Last Angel feat. Koda Kumi :)). Chị Kuu giọng khỏe kinh khủng ấy, nhảy như thế mà hát chuẩn kinh hồn, k chệch 1 tí, giọng mạnh điên đảo :x.

Dạo này bé Su cute quá xD.

Nhân tiện, lão già Minnie dám nói dối bấy nhiêu lâu nay là chưa có bạn gái, chưa từng yêu bao giờ. Được lắm Min T^T! Giờ thì lòi đuôi rồi :-<!

Chỉnh sửa lần cuối:
hả, Minnie trước có ng yêu rồi hả :)):)) tin ở đâu đấy em :)):))

sinh nhật Xù ah, ko thấy bóng (hoặc là vào muộn quá ko thấy @__@) Chúc mừng sinh nhật - Happy birthday - Tanti auguri e buon compleanno :-j:-j

uhm, công nhận với Xù cái tóc ở trong anyband tớ ko khoái lắm. Nhưng nhìn chung kể từ O tới nay tóc Su ngắn ổn định, mà Su rất hợp tóc ngắn với tóc vuốt keo chổng ngược :)):)) nói chung chỉ cần anh ko quay về The way you are với Triangle là may phước rồi, thế nào cũng đẹp :)). Mà cái tóc ở All About DBSK 2 ý, 5 anh cùng đẹp, ko ai quá dài , ko ai trọc :))

Mới phỏng vấn cái j` trên KBS2 mà chị, lão còn bẩu tình yêu đầu của lão là ngay sau khi debut, với cả chị ý k phải celeb T^T.

Min ơi là Min :-<!

Min nhìn thế mà hay chém gió lắm :))
Lần trc còn khoe đã từng xem "Bad video" cơ mà =))
Cam on các bạn các chị các em :)) Rất n`. :D
ko celeb là đc rồi.celeb thì khổ thân bà đấy lại có thêm cả mớ anti fan,mà nếu chẳng may dính phải bà cô nào trong SNSD thì...đừng hỏi =))
đợi mãi ko ra album :((
Su vuốt keo dưng trông mặt nhỏ đi nhiều ý.Béo nhất là cái hồi để tóc vàng rồi chỉa chỉa ra :)) Phì nhiêu! Hình như là trong History in Japan.

Minnie yêu rồi nên mới có cái banjun Unforgettable Love chứ =))
~
Nhưng "người yêu cũ" :"> Có nghĩa là bây giờ thì đang không có, hoặc nếu có thì chúng ta cũng tạm thời không biết =))

@ Xù: thực ra nếu bà cô nào trong SNSD cũng được trừ Tiff ra :)) tớ là tớ ủng hộ :)) Jess cũng được đấy, nhưng Jess lắm scandal hồi trước quá :|
hic nói chung là thấy DBSK + CSJH + Ri In là đẹp lắm rồi ý, chả ai đẹp hơn được :))

Thực ra Su chẳng béo nhưng cái mặt nó bầu bĩnh :)) để tóc lỉa chỉa che mặt thì càng bầu hơn :)) từ hồi O thấy tóc ngắn chỉa thon hẳn ra :p với cả cũng từ 2006 các anh cũng vất vả hẳn, tong teo đi thấy rõ còn j :|

Min nhìn thế mà hay chém gió lắm :))
Lần trc còn khoe đã từng xem "Bad video" cơ mà =))
Cam on các bạn các chị các em :)) Rất n`. :D
ko celeb là đc rồi.celeb thì khổ thân bà đấy lại có thêm cả mớ anti fan,mà nếu chẳng may dính phải bà cô nào trong SNSD thì...đừng hỏi =))
đợi mãi ko ra album :((
Su vuốt keo dưng trông mặt nhỏ đi nhiều ý.Béo nhất là cái hồi để tóc vàng rồi chỉa chỉa ra :)) Phì nhiêu! Hình như là trong History in Japan.

Vụ bad video của Min là thật hay sao mà chị :)). Cả Junsu cũng xem nữa :">, cái hồi Sukira JS bị Eunhyuk tố cáo là lấy ID của bố Eunhyuk đi xem AV mà =)).

Hôm nay mới xem một cái live nữa của các anh, Su vuốt cằm Chun rất là tình tứ :">. Ôi em bấn Yoosu quá xD.

n àm ngay sau đấy đã bị bại lộ :))
thực tế là có hay ko thì...;))
ôi vừa xem clip mwc :((
khóc mất...
:((

live j thế em :"> có phải Hug ko, nếu là Hug thì xem rồi, còn nếu ko phải thì VỨT CHO CHỊ LINK NGAY =p~

Chỉnh sửa lần cuối:
Chưa thấy cái link HQ đâu nhưng mà có 1 đoạn ngắn tí này :D

http://www.youtube.com/watch?v=a4haSshf-xA

Hey LIVEEEEEEEEEEEEE, chuẩn ko cần chỉnh... chả biết cái bản dài trong nó tn đây :x:x:x

Vẫn đang bấn quả đầu của SU trong Mirotic ở Nhật. Bây h thấy đầu tóc bù xù vuốt keo thật là đẹp =)) (và mình thì bệnh)

Mà có ai biết xem tin trên Oricon chart về Mirotic Jap. thì xem ở đâu ko >< (chị ko biết tiếng Nhật :((). Mà Mirotic Jap. đã bắt đầu được bán ở Nhật chưa nhỉ :-/

Mirotic Jap chưa đc bán ở Nhật đâu chị ạ :D 15/10 nó mới release cơ xD
Khoảng 1 tuần sau đấy thì em sẽ nhận đc đĩa~ :">

Bạn Hiền thật sung sướng, tớ đang sắp trết vì tiền đây =)).
Mà bạn Hiền nhận đc Mirotic Hàn chưa?

@Chị Phương: Đúng Hug đấy chị ạ, có mấy khi ông Su xông lên đảo ngược tình thế được như thế đâu :">, toàn là ông Chun đi dê ông Su =)). Nên là có mỗi Hug thôi =((.

Mà càng ngày em càng thấy thích đầu mới của Chunnie mới trết chứ =)). Nhìn rất lãng tử :x, đẹp trai :x, mặt trông cute xD.

Đang cầm trong tay đây '_____' Nhưng chưa nghe vi đang ở Vincom :-??
Hóa ra ver B ko có clip như mình tưởng 8-| Rứa thế tại sao trên mạng lại có cái gọi là Full MV nhỉ 8-|

Nandesuyo?! :((

Có một điều nan ủi là ver A photobook rất rất rất rất rất rất rất rất đẹp :* :"> Chunnie rất đẹp và JaeJoongie rất đẹp :"> Chuẩn ko cần chỉnh >/////////<

Đêm nay cho vào iPhone mai nghe =))

Back
Bên trên