TVXQ..where the legends begin

Xin cảm ơn đã cho tớ một lời tư vấn, quyết định rồi, mua ver A. Đi đặt đây ^O^.

Chunnie trong mấy cái hình Mirotic đẹp quá :x. K biết nên mua luôn k 8->. Ôi Chun xD.

Chun đẹp mà :"> Mấy người khác cũng đẹp nữa :">
Nhìn Chun trong cuốn photobook rất... ướt át =)) =)) =))

Hộp thì to mà cái đĩa bé tí =o=

đĩa thì đương nhiên phải bé rồi :-?? ko biết đến tầm tháng 1 năm sau chị mua thì có còn ở kho cái nào ko nhỉ @___@ từ h đến tháng 12 ko được tiêu pha j mấy nữa rồi @___@

bao h mới có cái live HEY HQ trên youtube đây @___@ cái 30s kia hát chuẩn ko cần chỉnh luôn @__@ :x

---

sau khi win No.1 Mcount down, các anh đã win Mutizen ở Inkigayo :x

Junsu's red hair = super hot

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy hôm vừa rồi ngồi nghiền mấy cái banjun drama của các anh, phải nói là tuyệt đỉnh của sự đáng yêu. Ko còn gì để nói.
Sau đó nhận ra rằng Changmin đẹp trai ghê gớm.

khổ thân, mày cứ lục tìm hết thông tin về các anh đi, còn nhiều lắm, mới Banjun thì thường, xem cả vacation đi. Càng xem càng bấn các anh cho mà xem :))

Cái tóc đỏ của Junsu hợp quá đi mất :-j:-j :x:x bấn bấn bấn

http://www.youtube.com/watch?v=eLifSsf3uRw

bao h có cái HQ của cái này đây :(( nghe fancam rè quá, nhưng mà giọng Su vẫn khỏe ghê hồn :eek::eek: :x:x
live Hey :x:x:x
Hot voice, Hot dance, Hot body :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Điều đặc biệt nhất về Junsu mà tao thấy đó là Su lúc nói thì giọng cứ yếu yếu the thé nhưng mà lúc hát thì lại khỏe ghê gớm. Tuyệt cú mèo.

what :)) giọng yếu the thé, mày tả nghe kinh thế :))

giọng cá heo :)):)) khàn khàn, âm vực cao nữa :eek: :)) chỉ nghe ko thôi ng ta sẽ tưởng là trẻ con

dạo này các anh vất vả nên giọng hay bị crack ghê cơ >__<

The thé thật mà =)), hồi đầu em cũng thấy thế :">. Nhưng càng ngày càng yêu. Hồi đầu Su là ng` ít thích nhất DB, nhưng kiểu k ai ghét được cái mặt anh ý ấy :)), nghe hát cái bài j` j` solo ấy nhỉ, giữa chừng cười một phát rõ là yêu, bảo sao k đổ cho được :((. Dạo này em là bị bấn Su nặng ấy, k biết sắp tới liệu có vì Su mà bỏ Chun k đây =)).

nhìn cái ava của em là biết em ạ :)) chị thì khác, từ thik Su đâm ra nghiện lây sang Chun =))

dạo này trình độ live của các anh càng tiến bộ vượt bậc :x
bao h các anh định promote Crazy love đây :D ko hiểu bài này nhảy kiểu j :D

Crazy love, bài đầu tiên trong album 4 mà em nghe, k kể Hey và Mirotic đc cho ra trước :)). Không nằm ngoài tiền lệ trước giờ là bài 4 trong bất cứ album nào em nghe cũng được cho là bài hay nhất và được promote rất mạnh :)). Crazy love hay mà, nhạc kiểu electronic rất lạ :x. Chắc sẽ thành công thôi. Còn dựng nhảy, cùng lắm là nhảy như Epik High hát Fan chứ có j` đâu ạ :)).

KBS sắp quay offline FC DBSK ở VN, ô la la :x :x :x.

@ bạn Thảo: tớ và Sha (ý tớ là AngelaAzilo bên YAN) đã bàn bạc và nói rõ ràng là Cộng đồng fansite của DBSK tại Việt Nam, chứ ko phải là FC DBSK VN 8-|

Tớ, Sha và một người nữa có thể gọi là "đầu têu" của trò này, cho nên là chưa có gì chắc chắn đc, nhưng riêng việc Ban Tổ Chức thì tớ cam đoan là chỉ có 3 fansites là Vcassiopeia.net, CG Wonderland và TVfXQ VN đứng ra tổ chức, không dính dáng gì đến FC DBSK VN - cái FC mà chưa có một giấy tờ bằng chứng gì công nhận rằng nó là một FC chính thức ^^

Bọn tớ đứng ra tổ chức cái này là đã dùng tất cả vốn liếng tiền bạc, không lãi chút nào cả, cho nên dù chỉ cái tên thôi cũng mong người khác tôn trọng và đừng nhầm lẫn T_T

~
Từ khi đĩa về bấn hết tất cả các bài trong đĩa :| Bài Rainbow ko ấn tượng lắm, nhưng các bài còn lại quá tuyệt :| After Glow (Picture of You) hay~ :*

Khuyên mọi người nên mua version A :-?? Vì ver A đủ 12 bài còn ver B chỉ có 10 bài thôi, nhưng ver B có DVD xD

----------

http://tw.youtube.com/watch?v=uAbsemftPKo

@ chị Phương: *chỉ lên trên* =)) Không xem hơi phí chị ạ :"> Đoạn đầu thi YunJae nhưng câu chốt cuối cùng của JunSu mới gọi là tuyệt đỉnh Kungfu =))

Không ý tớ không phải thế :)), ý tớ là cộng đồng fan VN, tớ gọi tắt ấy mà, vì nghĩa đen của cả cái DBSKFCVN nó là như thế, không phải dùng để chỉ 1 tổ chức nào cả. Anw, xin lỗi :|.

Chỉnh sửa lần cuối:
hy vọng các em ko lôi chuyện fc ra đây vì chị thấy lần nào nhắc đến fc cũng có xik mik ko nhỏ thì to.
only DBSG thôi nhá :)

ah, quên, hôm nọ còn nghe cái : "Junsu is so pretty" (hát nhại Replay của Shinee) do Chunnie trình bày =)) 2 ông này đang định cố gắng làm Yoosu thành ultimate couple ah :))

---

ôi Junsu :)) có xem cũng phải kín miệng vào chứ lại khoe tung tóe thế kia :)) mà Chunnie là người hỏi Junsu câu cuối đúng ko =)) To what level does Watching .... make you a "man"? :)) Chunnie :))

YunJae cứ gọi là =)) cái đoạn mà Yunho lúng túng nữa =))
dạo này 2 cái đôi này cứ tranh nhau xem couple nào popular hơn hay sao ý :))

---

Hot, yêu Susu quá, tóc đỏ, :x:x

Mirotic - Seoul Drama Award

Các anh hình như thay phiên mặc đồ nhau thì phải :)) và hình như Su fit với tất cả mọi thứ =)) chờ xem Su bao h mặc cái áo phanh toàn bộ như Ho đây :))

Mirotic - Asian Songs Festival

Chỉnh sửa lần cuối:
lolo lili (10/14/2008 7:42:35 AM): Lúc 19h30 tính theo giờ Hàn ngày hôm nay 14/10 (18h30 tính theo giờ VN), trên đường về xe của các anh bị cass đuổi theo, tài xế do quá hoảng sợ đã để xe chạy quá tốc độ, đâm vào làn phân cách trên đường cao tốc. Xe bị lật, Ho và Su bị gương vỡ bắn vào mắt và tay chân, Min bị gãy tay, Jae và Chun chỉ bị thương nhẹ nhưng 2 anh đã rất hoảng sợ , Chun đã khóc rất nhiều.

bạn nào giải thik cho tớ cái j đây :))
chắc là...con nào bệnh hoạn nghĩ ra nhỉ :|

:|
Chuyện bịa rồi bịa rồi =_="
Biết là Cass Hàn đáng sợ lắm =)) Nhưng mà làm gì đến mức thế chứ 8->

phỉ phui đứa nào mồm miệng bệnh hoạn thế :-B vừa mới lên soompi xong có j đâu, làm mình tí nữa thì choáng hết cả người X(

Sá́ng nay vừa xem cái Yun Do Hyeon's love letter trên KBS mà khéo không ngủ được cả ngày mất. HoSuChun hát tam ca nghe giọng Su quá chuẩn :x:x(chết mất, em bấn Su rồi). JaeMin duet 1 bài cũng hay, Min hát càng ngày càng tiến bộ, 3 ông kia đứng hát background đằng sau nhìn ngố ngố cute cute không chịu được :x:x:x

JaeMin duet bài It's Raining men :X Chuẩn không cần chỉnh~ :">

@ bạn Thảo: có khi sáng thứ 4 tuần này bà Chủ nhiệm lớp tớ bày trò, thì có khi tớ đến sớm 8-| Nói chung là có gì thì tớ nháy sau, hát Love in the ice dễ ấy mà :-j

Back
Bên trên