TVXQ..where the legends begin

=))=))

eo Jae nhỏ nhưng cái đoạn cởi áo trong đấy thì :"> :x người đẹp :x

Đây,tiện thể làm mấy cái luôn :))

À bạn nào có Instrumental của bài IF-Tae Yeon ko? :D

bạn Nga làm tớ vừa mở trang này ở máy đã phải đóng ngay vì xung quanh có bao nhiêu người :">, tối xem vậy :">

Micky thì :)) ko hiểu sao phim phiếc với nhiều thứ khác, gái lại mê ông ý hơn Ho :(

bạn Nga làm tớ vừa mở trang này ở máy đã phải đóng ngay vì xung quanh có bao nhiêu người :">, tối xem vậy :">

Micky thì :)) ko hiểu sao phim phiếc với nhiều thứ khác, gái lại mê ông ý hơn Ho :(

có lý do đấy
1 là vì Micky đc bầu chọn là Mr galant no 1
2 là vì Yunho khá là competitive

Nói là thích hơn nhưng mà nhìn chung so sánh là thế, chứ mỗi ông cũng có 1 bộ fan riêng của mình, mỗi ng mạnh một kiểu nhưng chẳng qua số lượng con gái thích đàn ông romantic và galant nó nhiều hơn một tẹo thôi :D

uh thì ở Nhật n` ng` thik Min hơn còn ở Hàn thì là Mic.Đấy là cái ban đầu làm tớ choáng hơn cả :-?
@Phương : Cứ mở ra ,bảo "Đây này!" cho biết thế nào là boy on top :))

Mr galant ah :-s chả biết thế nào nhưng công nhận ông này cute :)) thỉnh thoảng giọng tán gái rất giỏi :)), xem mấy cái clip mà cười đau cả bụng :)).

Sao Su ko được nhất ở đâu nhỉ :( hay tại nhí nhố quá :)):)) thik nhất Su :* mà ông này vừa cute vừa sexy ;)) lúc nhảy nhót thấy Ho nhảy rất kinh, locking popping robot đủ cả, nhưng mà Su cũng thế thêm cái khoản lắc :"> S line của Su thì :*

@ Nga: :)) ai lại giữa trốn đông người ngắm body của zai :"> tối về xem thôi :))

Cái này cũng chả biết có chính xác ko.Nghe nó cứ khó tin thế nào ý :))
Su kute khỏi nói :-j

Đặc biệt thik ảnh này của Su :) Trông thanh thản .

Chỉnh sửa lần cuối:
ảnh này ko đẹp lắm, ngố :)), ông này đẹp zai làm quả mặt lạnh cũng đẹp mà nhố nhăng cũng đẹp =))

mà lúc chụp ảnh vẫn thấy Ho với Su đẹp nhất nhóm :)) chả hiểu sao Chun lại được mê nhất Hàn :-/ tôi thấy ảnh Chun nhiều cái rõ xấu :-&

ko chỉ xấu mà bừa nữa =)) phải gọi alf phát kinh ý =)) Cái này trông btg n mà đi với Micky thì đẹp :D

hờ hờ =))

cái đầu ghê thế hả Nga 8-} công nhận có hơi bựa :)) K biết có nhầm ko chứ tôi thấy Chun chụp ảnh xấu nhất DBSK :-??8-}

mấy cái này ko nói :( nhưng Chun nhiều ảnh bựa nhất DBSK thì phải :-??:-??:-j:-j (cảm tưởng thế :-?) Ho thì ko có nhiều ảnh bựa :)), Jae thì cùng lắm hơi con gái tí (nhưng trông iu :x), Su thì ảnh ngố thì đầy :)) Max thì ảnh cute.

cái này là đợt bình chọn lần trc :-?
Bấm mỏi cả tay.cả 5 anh đều đứng ở vị trí dẫn đầu kìa :))

----------

để ý kĩ số phiếu của Chun =)) số đẹp vãi :)) Ngồi căn mãi mới đc đấy :>
Min chụp ảnh ít khi cười lắm . N chân thành mà nói Min là ng` đẹp trai nhất DBSG đấy.

cái này là đợt bình chọn lần trc :-?
Bấm mỏi cả tay.cả 5 anh đều đứng ở vị trí dẫn đầu kìa :))

----------

để ý kĩ số phiếu của Chun =)) số đẹp vãi :)) Ngồi căn mãi mới đc đấy :>
Min chụp ảnh ít khi cười lắm . N chân thành mà nói Min là ng` đẹp trai nhất DBSG đấy.

à à, cái này là đợt bầu chọn Flower boys của TQ đúng ko
Han Kyung của Su Ju xếp trên cả Min, Choon và Su :)) Đúng là TQ

Chỉnh sửa lần cuối:
Jerry kìa :)) Đây là trc khi công bố kết quả thôi :-? Cái này bị chửi ghê quá nên bọn nó phải làm ăn tử tế.Các anh của mình vẫn đầu bàng :)>-

đừng nói Chun xấu chứ, thỉnh thoảng anh ý cũng chụp mấy kiểu đẹp mà. với lại gu mỗi người khác nhau, ko thể khẳng định ai đẹp nhất ai xấu nhất được.

Ở Hàn Chun được thích nhất
Ở Nhật thích Min nhất
Ở Trung Jae được thích nhất

COn ở VN thì chắc là Yunho

đừng nói Chun xấu chứ, thỉnh thoảng anh ý cũng chụp mấy kiểu đẹp mà. với lại gu mỗi người khác nhau, ko thể khẳng định ai đẹp nhất ai xấu nhất được.
Đã minh chứng ở trên :)) Chỉ là độ bựa cao hơn và tần suất bựa cũng dày đặc hơn thôi mà :))

----------

Jae có phải ông đầu tiên ko :* sao chụp lại mất mặt thế kia :-j
thì ng` ta muốn nhấn mạnh cái số dưới ảnh Micky mà :))

h hay đế ý lượng ng truy cập :))

topic này hơn 14000 lượt xem ;));)) mà mới hơn 600 bài =))

Back
Bên trên