TVXQ..where the legends begin

ui dào đây toàn người đầu óc có độ đen dày đặc bằng nhau :))

1 phút quảng cáo:

hiện tớ có rất nhiều ảnh Jae sexy nóng :)) ai thích tớ.... dẫn link cho :))

ôi, ảnh j` thế này =P~

fong cách "sếch xi" của DB =))

Ho trông hoành tráng thế :">

ảnh nóng thế này càng nhiều người nhảy vào ý chứ :))

cái ảnh dưới của bạn Nga :)) nhìn thấy đúng là có hơi đồ sộ :)):)) nhưng mà vẫn chuẩn :> :->

Su =P~ :x

Bái phục!^:)^
Chắc Lee Hyori phải gọi DB bằng cụ về khoản sexy mất:-s :-s

ô hay chẳng nhẽ đàn ông ng` ta đi tắm mà cũng phải mặc áo bơi à :| Lên sân khấu thì lịch lãm lắm :x
mọi ng` nói nhỏ với nhau thôi :-$ Mod nam vào xem thấy ghen tị warn tớ chết :">
bạn Trung đi bơi mà cở trần có bị coi là sexy ko? ;;)

i just love the way Jae is..............ohhhhhhhhhhhhhh sexyyyyyyyyyyyyyyyy :X
three hundred n sixty five days i really love u soooooooo
thnx 4 sharing
dạo này 2pic DB lại nhộn trở lại, yêu thế :*

ôi các em :-O
chúng ta đều thik ảnh sex của các anh sao ;;)
thế này thì ko thể ko post rồi :(( tội lỗi quá :(

ô hay chẳng nhẽ đàn ông ng` ta đi tắm mà cũng phải mặc áo bơi à Lên sân khấu thì lịch lãm lắm
mọi ng` nói nhỏ với nhau thôi Mod nam vào xem thấy ghen tị warn tớ chết
bạn Trung đi bơi mà cở trần có bị coi là sexy ko?

vấn đề là khi bạn ấy thoát y, người ta nhìn bạn ấy một giây rồi lờ đi :)) còn các oopa nhà ta mà phanh áo thì cứ phải gọi là dán chặt mắt vào 1 tiếng là ít :)) (đi kèm một số hiện tượng như "xịt máu mũi" :">)
còn bạn Trung á, người ta nhìn ko chảy máu mũi mà là chảy... nước mũi =))

vấn đề là khi bạn ấy thoát y, người ta nhìn bạn ấy một giây rồi lờ đi :)) còn các oopa nhà ta mà phanh áo thì cứ phải gọi là dán chặt mắt vào 1 tiếng là ít :)) (đi kèm một số hiện tượng như "xịt máu mũi" :">)
còn bạn Trung á, người ta nhìn ko chảy máu mũi mà là chảy... nước mũi =))

hai ng này quen biết nhau à :| sao chưa gì đã nói nhau thế 8-}

bạn Nga bảo ko thể ko post mà ko post tiếp đi ah :">

ối giời h mới nhìn kỹ cái này ! Fan đúng là soi kỹ thật :"> vòng 3 của Su :"> dạo này tự nhiên thấy mình rất là perverted :">

-----------

Cái này có từ lâu rồi mà hôm nay mới được xem, có ai biết cái này link tiếng anh ở đâu ko :))
http://www.youtube.com/watch?v=u4ukVxjDuks

Chỉnh sửa lần cuối:
hai ng này quen biết nhau à sao chưa gì đã nói nhau thế
Chưa gặp nhau lần nào đâu ạ.
Nhưng cũng không nên so sánh như thế:(
Mất hết sự tự tin:(

Chỉnh sửa lần cuối:
thì giả dụ con trai btg quên ko kéo khóa quần bị gọi là vô duyên,các anh cố tình ko kéo khóa quần thì alf có duyên đấy thôi :))

là bạn Phương ép tớ =((

thường thôi.Nhưng dáng chuẩn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
thì giả dụ con trai btg quên ko kéo khóa quần bị gọi là vô duyên,các anh cố tình ko kéo khóa quần thì alf có duyên đấy thôi

=)) ko mặc quần cũng gọi là có duyên ấy chứ =)) :">

;));)) thường thế là đủ rồi :-" Anh nào anh nấy mà nhất là Su cơ nào ra cơ đấy, bụng biếc pách piếc...:">

thực ra ko mặc quần thì cũng vẫn là...có duyên :">
N ng` ta văn minh,mặc quần vẫn thu hút :))

hình Jae sexy hồi Hiyaya ko khoái tí nào=.= nhìn anh í bây giờ trông quyến rũ hơn :x còn lão Ho....=.= đừng ai trưng ảnh ra nhá!>"< trông lão dẹp lép như con tép>"<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ho mà dẹp lép ah :eek: bắp anh như thế cơ mà :(:( có mỗi Jae trông eo ót thôi 8-}
các anh phải có tí sexy chứ :">

Ho mà dẹp :))
Xem lại ^:)^
Vãi xoài ý =))
Đừng bị lớp quần áo đánh lừa =)) Chắc vòng 1 của Ho phải to gấp 3 lần mình ý =)) em 76=> Ho... =))
Jae thì :| Tạm chả gầy chả béo.
Ko tin eo ông ý 60 :| Mình đã 62 rồi =))
(Thông cảm hôm nay cả lớp cùng nhau đo các vòng đâm ra có sự so sánh :">)

làm j mà ghê thế bạn Nga :)) đùa công nhận lên biểu diễn các anh mà mặc vest thì thấy rất là dáng châu Á, nhưng các anh mà mặc áo sát nách khoe tay với bắp ra thì :">

Nga ơi xem mấy cái biểu diễn của DBSK mà Jae mặc hơi bó chút hoặc hở bụng tí là thấy liền :| eo lắm.

Hồi xem Golden fish cơ =)) cái đoạn diễn kịch với cái mụ xấu xấu, có 1 cái lời thoại mà nó dịch sang E mình còn nhớ :)) I can't be together with a man having smaller waist line than me 8-} (mang máng ý nó là thế 8-}), chả biết đùa hay thật =))

Golden fish =))
Có để ý cái thg cha cứ cầm cái quạt trắng trắng che mấy cảnh ko cần thiết ko? =)) Tởm đêk chịu đc =))
Micky trong phim này cưa gái một cak hết sức thô thiển =)) Đoạn cuối Kang Ho Dong xuất hiện dưới dạng Lee Jun Ki mới láo chứ =))
Có đoạn cuối Micky hỏi 1 series các câu "Em có biết trên trời có bn vì sao ko" "Trên bãi biển có bao nhiêu cát"...bà ý trả lời "Em ko biết" với cái giọng rất tởm rồi Micky cũng rep lại là "I don't know" và anh chỉ biết rằng ng` duy nhất làm anh cười là...em =)) chả liên quan j =)) Chuối quá =))Phô bày rõ cái sự thiếu hiểu biết của mình =)) Micky =))
H xem lại mới thấy có 1 đoạn trc khi Hero hát Candy thì có bài nhạc nền,y hệt YuKi no hana :x K biết bạn nào để ý ko? :">
Tóc bạch kim của Hero đẹp đấy chứ :x Nhìn như con mèo ý :))
Công nhận là so với phụ nữ thì eo của Hero là nhỏ và ngực của Ho là...vãi to :)) Em thề =))

Back
Bên trên