TVseries/Movies - cập nhật thường xuyên

Đàm Quang Trung
(nhócty2806)

Thành viên (sai email)

ĐÀM QUANG TRUNG

Số điện thoại : 0988523362

Email: [email protected]

Y!M: gothika2806

Blog: http://360.yahoo.com/copyghost06

=(^^)=☺♥ஜღ COPYGHOST06 ღஜ♥☺=(^^)=

Phương thức đặt hàng

+ Tên thật của bạn
+ Số điện thoại: (nhà riêng hoặc di động)
+ Địa chỉ nhà riêng của bạn:
+ Email hoặc nick Y!Mnick của bạn:
+ Yêu cầu về tên và DVD (data hay SE)
+ Cách thanh toán:

Phương thức giao dịch​

- Trong nội thành Hà Nội:​
+ Giao đĩa tới tận nhà với chi phí 10k/lần (miễn phí khi mua từ 10DVD trở lên)
+ Đến nhà mình ở Triệu Việt Vương,HBT, HN ^^

- Đối với những bạn ở trên khắp Đất nước:
+ Chuyển khoản vào tài khoản cho mình
+ Sau khi nhận được tài khoản,mình sẽ gửi EMS cho bạn với chi phí 20k/lần (miễn phí khi mua 20DVD trở lên)

Tài khoản ngân hàng

Ngân hàng Vietcombank
Chủ tài khoản: Đàm Thu Thủy
Số tài khoản: 0011000674214

Ngân hàng Techcombank
Chủ tài khoản: Đàm Quang Trung
Số tài khoản: 13320399246011

GIÁ DVD
Dưới 5DVD: 15k/dvd
Trên 10DVD: 15k/dvd mua 10 tặng 1
Tất cả DVD Copyghost dùng đều là DVD chất lượng tốt, không dùng DVD tàu như sony, maxell tràn lan trên thị trường

CHÚ Ý​

* DVD của Copyghost06 gồm 2 loại:
-DVD Data: xem trên PC và 1 số đầu dvd có hỗ trợ divx như đầu mới của hãng LG, Philip,...Tiết kiệm chi phí nhưng vẫn cho chất lượng hình ảnh và âm thanh tuyệt vời không hề thua kém DVD bình thường. Có thể chứa 12Ep/DVD, thời gian xem lên tới 540' tương đương 9 tiếng đồng hồ...
- DVD SE: xem trên đầu dân dụng bình thường và PC. Chất lượng hình ảnh và âm thanh tương đương loại avi.Có thể chứa 5-6Ep/DVD thời gian xem lên đến 300' tương đương 5 tiếng đồng hồ

* CG06 chỉ làm bản rip từ HDTV hoặc DVD gốc của nước ngoài (k0 phải những bản DVD tàu trên thị trường VN),không làm bản xấu (trừ 1 số tvseries cũ), phụ đề sai; chỉ làm sub E hoặc F,1 số movies hoặc tvseries châu Á có sub V

*Ngoài ra cũng rất nhiều movies mới, cập nhật thường xuyên và có thể để 5 phim/dvd rất tiện dụng và kinh tế.Chất lượng hình ảnh,âm thanh gần như DVD thường.Hiện nay đã có 1 số phim có phụ đề Việt mọi người có thể xem qua tại đây: http://docs.google.com/Doc?id=dgm66j2n_1hkvpwh

* Cập nhật tvseries ở trang đầu và movies ở trang cuối - mọi người chú ý theo dõi nhé!!!

* CG06 chấp nhận 1 đổi 1 trong vòng 1 tuần đầu tính từ thời gian giao đĩa cho khách hàng khi gặp bất kỳ vấn đề gì của DVD miễn là DVD k0 bị hỏng từ phía khách hàng như xước, biến dạng và chỉ đổi 1 lần cho trường hợp bị kén đĩa ^^

PHIM BỘ CHÂU Á
Những phim không có trong list các bạn có thể yêu cầu trực tiếp với mình

List phim TVB:
Click vào đây

List phim Hàn Quốc
Click vào đây

List phim TQ
Click vào đây

List J-drama
Click vào đây

Đang lên nốt danh sách TW-drama cho mọi người ^^

PHIM BỘ MỸ

#

24 (6 seasons) -update-

A

Alex Mack (5 seasons - no subE) - 6DVD-complete-
Alias (5 seasons) -10DVD -complete-
American Idol (7 seasons) - 25DVD -update-
Angel (5 seasons) - 10DVD -complete-

B

Bionic Woman (8eps) - 1DVD -update-NEW!!!
Blood Ties (2 seasons) - 2DVD -update-NEW!!!
Bones (3 seasons) -6DVD -update-
Brothers and Sisters (2 season) - 3DVD -update-
Buffy The Vampire Slayer (7 Seasons) - 14DVD -complete-

C

Carnival (2seasons) - 2DVD -complete-NEW!!!
Charmed (8 seasons) - 16DVD -complete-
Chuck (2 seasons) - 3DVD -update-NEW!!!
Criminal Minds (3 seasons) - 6DVD -update-NEW!!!
CSI: Miami (6 seasons) -12DVD -update-
CSI: New York (4 seasons) -8DVD -update-
CSI: Las Vegas (8 seasons) -16DVD -update-
Curb Your Enthusiasm- 6 seasons - 5DVD -update-

D

Dark Angel (2 seasons) - 4DVD -complete-
Dawson's Creek (6 seaons) - 13DVD -complete-
Degrassi :The Next Generation (6 seasons) - 2DVD -update-
Desperate Housewives (4 seasons) - 8DVD -update-
Dexter (2 seasons) 2DVD -update-

E

Early Edition (4 seasons) - 8DVD - no sub -complete-
E.R (Emergency Room) (14 seasons) - 28DVD -update-
Eureka (2 seasons) - 4DVD - -update-

F

Farscape (Chạy trốn - đã chiếu trên VTV) - 5 seasons - 10DVD -complete- NEW!!!
Friday Night Light - 2 seasons - 4DVD -update-
Friends (10 seasons) -10DVD -
FireFly - 1season - 1DVD -complete-

G

Ghost Whisperer (3 seasons) - 6DVD -update-
Gossip Girl (1 season) - -update- -update- NEW!!!
Grey's anatomy (4 seasons) - 8DVD -update-

H

Heroes (2 seasons ) - 3DVD -update-
House (4 seasons) - 8DVD -update-
Hustle (3 seasons) - 3DVD -complete-

J

Jake Long - American Dragon (2 seasons) - 3DVD -update- NEW!!!
Jericho 2season -3DVD -complete-NEW!!!

K

Kyle XY (2 seasons) - 2DVD -update-

L

Las Vegas (5 seasons) - 8DVD -update--update- NEW!!!
Little House on the Prairie - Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên (9 seasons) - 18DVD -complete-NEW!!![/COLOR]
Lost (4 seasons) - 7DVD+1CD -update-

M

Malcom In The Middle (7 seasons) - 7DVD -update-
Mutant X (3 seasons) - 6DVD -update-

N

NCIS (5 seasons) - 10DVD -update- NEW!!!
Nip Tuck (5 seasons) - 8DVD -update-
Numb3rs (4 seasons) - 8DVD -update-

O

One tree hill (5 seasons) - 10DVD -update-

P

Prison Break (3 seasons) - 5DVD+1CD -update-

R

Raines (1 season) - 1DVD -update-
Roswell (3 seasons) - 6DVD -complete-

S

Sabrina (7 seasons) - 7DVD -update-
Scrubs (7 seasons) - 7DVD -update-
Sex and the City (6 seasons) - 6DVD -complete-
Six Feet Under - 5 seasons - 6DVD -complete-
Smallville (7 seasons) - 14DVD -update-
Stargate Atlantis 4 seasons - 8DVD -update- NEW!!!
Stargate SG-1 - 10 seasons - 20DVD - -complete- NEW!!!
Supernatural (3 seasons) - 4DVD -update-

T

Terminator: The Sarah Connor Chronicles - 1 season -update- NEW!!!
The 4400 (4 seasons) - 8DVD-update-
The L Word - 5 seasons - 6DVD -update- NEW!!!
The O.C. (4 seasons) - 8DVD-update- NEW!!!
Two and a half men (6 seasons - no subE) - 12DVD -update-
The West Wing (7 seasons) - 14DVD -complete-
The X-files (9seasons) 18DVD -complete-
Torchwood (1 season) 1DVD -update- NEW!!!

V

Veronica Mars - 3seasons - 6DVD -update- (tv.com:9.3)NEW!!!

☺♥ஜღ =(^^)= ღஜ♥☺

PHIM LẺ ÂU/Á/MỸ

*CG06 cung cấp rất nhiều phim lẻ cũ và mới, cập nhật thường xuyên và có thể để 5 phim/dvd rất tiện dụng và kinh tế.Chất lượng hình ảnh,âm thanh gần như DVD thường.Hiện nay đã có 1 số phim có phụ đề Việt mọi người có thể xem qua tại đây:

* Vì lý do có rất nhiều phim có phụ đề tiếng Anh nên mình không tiện làm list, mọi người có thể đặt phim trực tiếp cho mình.

PHIM HD (độ phân giải cao)
1-2DVD/phim xem trên PC HOẶC 1DVD xem cả TV và PC tùy sự lựa chọn của khách hàng

CÁM ƠN CÁC BẠN ĐÃ GHÉ THĂM

Chỉnh sửa lần cuối:

300 là một bộ phim vừa mang tính lịch sử nhưng cũng có phần hư cấu. Câu chuyện bắt đầu bằng một sứ giả Ba Tư tới Hi Lạp và đe dọa xâm chiếm vùng đất của vị vua Leonidas. Và tất nhiên với khí khái của một người lãn đạo những chiến binh Spartans dũng cảm, Leonidas đã không đồng ý đầu hàng mà sẽ chiến đấu để vào vệ đất nước và thần dân của mình bất chấp sự phản đối từ phía các quân sư đã bị Ba Tư mua chuộc. Leonidas chỉ có thể điều động 300 người lính dũng cảm là cận về của mình để tiến tới Hot Gate, cánh cửa duy nhất tiến vào đất nước của ông. Và liệu với 300 chiến binh Spartans dũng cảm, Leonidas sẽ dùng chiến thuật như thế nào để có thể chống chọi với hàng triệu quân xâm lược xứ Ba Tư? Và liệu đất nước của ông có bị dơi vào cảnh thiêu tàn như các thành phố khác? Và thần dân của ông có trở thành nô lệ cho Xerxes - vị vua của xứ Ba Tư?...Xem thì bít ^^​

Đây thật sự là 1 bộ phim được đầu tư kỹ càng. Bạn sẽ được thưởng thức những cảnh quay hoành tráng, những khung cảnh được quay chậm hết sức nghệ thuật lột tả hết sự mạnh mẽ và anh dũng của vị vua Leonidas. Hơn thế nữa, trang phục của các diễn viên cũng được chú ý từng chi tiết, bạn sẽ thấy những hình ảnh quen thuộc của quân đội La Mã thời trung cổ hay bộ quần áo hết sức quen thuộc của những binh lính xứ Ba Tư và những con quái vật gớm ghiếc của xứ Ba Tư... Và còn nhiều nhiều cái hay nữa mà phải khi bạn xem bộ phim mới thấy rõ đc điều đó...
Đây là một bộ phim mới và hiện giờ chưa có bản đẹp hoàn toàn ở ngoài!Chúng tôi hiện giờ đã có bản đẹp đến 90% so với bản gốc và sau đây là sample của bộ phim mà chúng tôi đang có. Nếu hài lòng về chất lượng thì contact me!!!Thanx​
download tại đây!!!

^^ Của e lấy lost là đã đủ 2 season rùi đó! ^^ h nó đang làm season 3! Sao k0 xem thử Prison Break! Lôi cuốn và hay hơn Lost nhiều...

Prison Break là đỉnh nhất,em recommend cả nhà. S2 cũng hấp dẫn, vừa hết xong, bạn T ko làm đi ah ^^

Anh ơi Prison Break có season 2 chưa? Em lấy 1 bộ xem luôn 1 thể 2 season :D

@Linh: huhuhu, có từ 2 tuần trước rùi cơ nhưng mà HAO k0 cho edit, post thì lúc được lúc k0 >< Check Blog nhé^^

@Hùng:làm VCD thì tốn kém lắm bạn à. Tính sơ qua nhé^^1 VCD được 1-2 Chap, 23-24chap/season. Friends có 10 season.23*10/2*7k=^^ còn DVD hết 20DVD*12=^^

@Đăng: Ok! E cho anh địa chỉ và sđt hoặc là e hẹn ngày lấy...a nhờ người đưa lên lớp cho e! ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hehe tốt quá, cơ mà 2 ngày tới em đều được nghỉ. Thế thứ 6 anh bảo bạn anh qua lớp 12A1 nhá, phòng 413 :D, em học ca sáng ;)
Ah với cả 2 season là mấy DVD anh nhỉ?

2 season là 4dvd thôi e ạ!^^ Phim dạng data chỉ xem trên vi tính hoặc 1 số đầu đĩa hỗ trợ divx^^Có gì thắc mắc cứ post lên đây hoặc blog của anh nhé...thanx e đã ủng hộ^^

Anh Trung cho em hỏi tí, Lost anh đã có season 3 chưa, em thấy season 3 trong YouTube nó bảo là đã chiếu từ 10/2006 rồi mà, trong 1 cái site gì đó mà down file torrent nó cũng có đến episode 16-17 roài :-/. Khi nào có anh update nhé, em đang xem dở thì hết, h vật quá :D:D. Mà anh có phim lẻ Cry Wolf ko ???

Anh ơi anh có nén vào film đơn vào 1 DVD ko ạ :D Nếu có thì 1 đĩa đc khoảng mầy film, em đang cần mấy film sau: Perhaps Love, Poseidon, Basic Instinct :"> Nếu anh có thì cho em vô 1 DVD đc ko, thứ 6 em lấy luôn :D

@Thành: Lost đang ra season 3 e ạ, a cũng down đến 17chap rùi nhưng chưa full nên anh chưa update đó e!

@Đăng: Có e à! 5fim/dvd...giá vẫn như bình thường...^^Sub E hết...1 số có sub V anh sẽ cho thêm vào cho e chọn ^^

ông anh lại tiếp tục kinh doanh rồi hả ^^
prison break quá hay , mà em thấy lost chán bỏ xừ :|
bên này đang chiếu season two ^^

anh còn phim bộ recommend ko ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh ơi 1 DVD dc tận 5 phim cơ ah :)) Thế anh cho em thêm Ice Age 2 phần vào với nhá :D Nếu mà ko đủ thì anh bỏ cho cái Basic Instinct đi. Thanks anh nhiều ;)
Ah với cả ko cần sub V đâu anh ạ, em quen xem sub E rồi :D

Anh Trung ơi, anh cho em hỏi Dark Angel, Roswell, Prison Break, Friends, Supernatural và Smallville mỗi bộ bao nhiêu đĩa được không ạ :D. Em cám ơn anh ạ.

À, anh không làm đĩa của X-files ạ, hình như có 10 phần thì phải :-?.

Dark Angel là 4dvd;
Roswell là 6dvd;
Prison Break là 4dVD;
Friends là 20DVD;
Supernatural là 2DVD;
Smallville là 10DVD
Nói chung là 1 season là 2DVD e ạ! Xfiles anh mới làm có 2 season đầu nên chưa post lên e ạ^^

ùi lâu rùi anh chẳng nhớ...sozy nhé^^e gửi mail hoặc viết vào blog cho anh nhé...chứ nt ít khi anh đc cầm máy lắm ^^ có đứa nó kiểm tra^^

Back
Bên trên