Tuyển bóng rổ

Lê Hữu Sơn Tùng
(biu)

THÔNG TIN MỚI NHẤT VỀ TUYỂN TRƯỜNG

Nếu không có gì thay đổi thì thứ tư tuần sau tức ngày 25/10/2006 sẽ diễn ra buổi tập chọn tuyển đầu tiên, bắt đầu từ 10h và kết thúc từ sau 11h30(tùy theo buổi tập). Thông báo này sẽ được Đinh Thanh Long thông báo vào sáng thứ hai tuần sau và sẽ được tớ post trong các topic bóng rổ các khối.

Đây là buổi chọn tuyển nên ai đến cũng được, không có giới hạn, và sau một vài buổi tập sẽ rút ra 20 người được đi tập tuyển và rút dần xuống 15 khi giải bất kỳ nào bắt đầu thì sẽ chọn lấy 12 người, nên những người không có tinh thần, hoặc sự cố gắng thì sẽ bị loại. Và những người trong tuyển mà không chịu khó tập luyện trừ lý do chính đáng sẽ bị loại, năm nay sẽ lấy tuyển trẻ nhiều hơn các năm khác.

TỪ NAY TẤT CẢ BUỔI TẬP SẼ DIỄN RA VÀO SÁNG THỨ TƯ HÀNG TUẦN

Vì đội bóng rổ trường ta đã không còn mạnh hơn trước và phần lớn các trụ cột đều bạn buổi chiều nên vì nếu tập chiều thì không có ai hướng dẫn nên năm nay sẽ chuyển sang tập sáng

Bà con ai thích đi thì đi, gặp bạn thì nhắc, ai đi cũng được

Xin mọi người đừng spam mod đọc được thì để phần chú ý hộ anh 1,2 tuần sau đó del đi cũng được

Mầy thằng 05/08 nhớ chú ý đấy , phần lớn chúng mày học buổi chiều nhưng mà cố gắng mà đi , mới lớp 11 chưa bận lắm , nghe chưa ?

A ơi..Thế hình thức tuyển là sao ạ..Phân ra 2 đội rồi cho đánh đấu ạ.Hay là kiểm tra kỹ thuật ạ...:-/

Do có thể rất nhiều người đến nên hình thức đánh 5 vs 5 sẽ không phải là cách thức duy nhất, nên nhớ năm nay lấy những người có ý thức , có triển vọng cho tương lai bóng rổ ams. Nên các em đánh hay sẵn mà không có tinh thần ý thức thì sẽ không được vào vì nên nhớ mục tiêu xa nhất là giải quốc gia chứ không phải là giải thành phố nữa

Tiêu chí là lấy được càng nhiều trẻ càng tốt.

Tất nhiên em phải có một mặt bằng kỹ thuật trước đây cùng lắm chỉ ưu tiên các em lớp 10, nên các em mà kỹ thuật quá yếu kém thì nên tự trao đôi lại đi, bọn anh sẽ kiểm tra qua các bài tập bình thường ( cũng chưa rõ lắm) nên mong các em đến, mà có 20 suất bây giờ anh xin nói trước 4 người không thể thay được : anh (bốp), anh long (đội trưởng), anh hiển, anh nhân còn lại 16 suất các em cố lên

@sơn: anh ko trả lới những câu ý đâu đọc rồi hẵng hỏi em ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
ai sẽ là người chọn vậy anh?
mà ai dạy tuyển ạ? có phải ông gì hay đấm học sinh ko? :D
khổ công mình sắp xếp lịch từ đầu năm, quyết chừa ra chiều thứ 4 để đi luyện, thế mà lại tập sáng.
Thứ 4 này chắc đông lắm đây

anh nghĩ năm nay bọn anh tức là anh và long con sẽ cố là người ra quyết định cuối chứ không phải thầy thân

hiện giờ do mới tập nên sẽ không có thầy cô nào dạy cả, về sau có lẽ sẽ có thầy hiển ( thầy hay đánh học sinh mày bảo ý), thầy này dạo rất tốt nên về sau sẽ học

cũng rât nhiều người bị trùng buổi sáng t4, nhưng số người bị trùng buổi chiều t4 cũng nhiều mà là phần lớn trụ cột nên rất xin lỗi các em vì sự thay đổi này
t4 hy vọng nhiều người đến để tăng tính cạnh tranh

Chỉnh sửa lần cuối:
đau chân khổ thân vãi đa'i
đằng nào hôm ấy cũng phải đến trường
đến cố gắng xếp gạch vậy

TÌNH hình là sáng mà từ 10h đến 11h30 thì nắng lắm
Sáng nay em đến trường thấy nắng lắm, sợ ko tập dược
CÁc anh xem xem nên thế nào??????????????

sáng hôm thứ 4 đại hội đoàn trường, em và Long con ở trong ban chủ tịch, em lại mún vào BCH năm sau nữa nên chắc ko ra được
How can I do?

nếu em nào thấy nắng quá hỏng làn da, hay là ko đủ sức thì nên nghỉ sớm đi, toàn đi đề xuất ý kiến đâu đâu, thế mày thích chuyển thế nào chiều t4 à, như tao đã bảo ở trên là ko ai đi được chiều t4 để bọn mày tập một mình thì còn ra cái thể thống gì

nói trc là tập thầy hiển: năm kia tập thầy ý, thì long thú phải ôm cột thở, hiển nôn, nhân nằm ra đất , và mông cong mặt trắng tinh

thằng nào cứ ý kiến lắm chỉ tổ bị ghét hay ho gì đâu, mà toàn ý kiến cái như một lũ đàn bà thế

các em phải thấy mình may hơn mấy năm trước, năm trưốc thứ nhất là ko có chuyện ai cũng đi tập được đâu, chỉ một số người, năm nay bọn em được thử sức, mà nói thật với trình bọn mày lớp 11 nếu đúng như mấy năm trước là được có thằng hưng là vào, may ra thêm thằng lộc, còn đâu ko được gọi đi tập, nên đi mà tập trung cái khác mà rèn luyện , nâng cao trình độ ngồi đấy mà lo bôi kem với làn da

bọn mày thích kêu ca thì về NBA ams mà kêu ca anh sẽ ko nói gì, nhưng ở đây anh lập topic để trả lời các câu hỏi, nên nghĩ kỹ trứoc khi hỏi

thằng hưng nếu ko có gì thì được phép nghỉ

Chỉnh sửa lần cuối:
*** , *** đỡ được mấy thằng này , thích nói lung tung thì sang topic kia , ko thì im đi , nói lắm như đàn bà

THế nó mới là Đinh Trọng Duy lớp Trung anh ạ :))

Sao bây giờ ko thấy anh Hiển đến trường đánh với các bác buổi chiều nữa ? tu rồi à anh ? :D

Đm thằng CHâu Giang ko biết gì im đi
Sáng thứ 2 em đến trường thấy tầm 10h nắng rất gắt, ko có ai chới bóng ở dưới sân nên em mới hỏi vì bình thường mọi người tập nhiều lắm nên ko biết tại nắng hay vì lười
Với lại bà Việt ANh có nói với em là tập nắng quá dễ bị say nắng nên ý em là hỏi cái đấy chứ ko phải là bôi kem
Thằng AN với Giang thích chửi nhau với tao đến trường mà chửi, *** hiểu gì cũng chõ mõm vào

Tao sao mà chửi nhau đc với mày :)) thôi đi, tao thua luôn :x Đây là topic để hỏi, mày đừng vào than nắng ko mấy ông ý lại chửi cho :x

Đm đã nói là tao ko than
Tao chỉ hỏi là tập trung đông như thế mà có mấy đứa lăn đùng ra say nắng thì sao?????
Chửi mày làm gì, tại mày chửi tao trước

thì mơi bảo thằng nào thể lực yếu thì cút, ko ai hơi đâu lo cho sức khỏe bọn mày cả, tự biết mà tham gia, sáng ko có ai chơi tại vì toàn tầng 3,4 ai xuống làm gì

mà mày bảo thay đổi kiểu gì, mày thấy nắng thì mày định làm gì, ai chả muốn đi chơi, ai chả biết là nắng, ko chuyển được buổi, trừ khi mày có giải pháp cho bất cứ việc gì, cứ ngồi đấy mà im mồm tập luyện, mày thấy ai khác kêu ko, một mình mày kêu đấy, tuyển ko phải làm ra cho mày, mà cho số đông, mà tao ko thích nói thật kiểu này nhưng nếu thấy nắng đừng đi tập mày cũng gần như chắc chắn ko được vào, nói lắm bắt tao nói thế này ko hay ho gì đâu

tao thấy mày toan hỏi han lung tung, chưa tập đã mất điểm

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên