TUI CŨNG LÀ DÂN LÊ HỒNG PHONG NÈ

Lê Thúy Vy
(co be 17 tuoi)

Chào tất cả "pàkon" trường HN-AMS ,tui là một cô bé 17 tuổi hoc ở cái trường tên như trong tiêu đề đã ghi(he he ,thông cảm chút vì tui làm biếng wá!).Tui cũng đã nghe danh trường các bạn từ lâu thành thử ra tui muốn làm wen với tất cả mọi người .Không biết trưỡng các bạn ngoài đó thế nào chứ trường tui ngày nào đi học cũng phải mặc áo dài hết đó.Cực kì HOT(không có nghĩa là đẹp mà có nghĩa là" nóng " nhá pàkon).Ở nơi tụi tui ở(tức là TPHCM đó) rất là nóng ,không có mủa đông mà chỉ có mùa nắng+mưa.Thế nên tụi tui đi học mặc áo dài đi học về không bị ướt mưa thì cũng bị đen da.Các bạn nữ ở Hà Nội sướng thật ,da trắng mịn màng,không(hoặc ít) nổi mụn.Túm lại là đẹp hơn con gái thành phố chúng tui.
Nếu có muốn liên lạc với tui xin gửi về địa chỉ "í mèo" sau : [email protected]
rất dzui được làm wen với các bạn :x :eek: :* :))
tui bùn ngủ wé |-)

Ở nơi tụi tui ở(tức là TPHCM đó) rất là nóng ,không có mủa đông mà chỉ có mùa nắng+mưa.
Bởi thế nên con gái Sài Gòn "nắng mưa thất thường". :((
Thế nên tụi tui đi học mặc áo dài đi học về không bị ướt mưa thì cũng bị đen da.Các bạn nữ ở Hà Nội sướng thật ,da trắng mịn màng,không(hoặc ít) nổi mụn.Túm lại là đẹp hơn con gái thành phố chúng tui.
Nhóc không sợ mấy thằng con trai Sài gòn tụi nó buồn hả? :((

hehe, sao bạn ko cho cái Y!M, gmail thì tớ lười viết thư lắm :D

trùi ui tui vốn là người không thít chi việc chát chít ma cũng tại cái dzụ bên yahoo tui không rành lắm

Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ :O....đang lang thang trên này tự nhiên thấy có ai giông giống tên mình.....:)):)).Chào ấy :))tên ấy với tên tớ nó cũng na ná nhau cả,hồi trc đến h tớ cứ nghĩ tên mình khó trùng lắm,tự nhiên thấy trên hao có bạn cũng tên ,cùng đệm chỉ khác dấu :)) hay dữ heng.LÀM QUEN VỚI ẤY CÁI :X

Lê Thúy Vy đã viết:
Chào tất cả "pàkon" trường HN-AMS ,tui là một cô bé 17 tuổi hoc ở cái trường tên như trong tiêu đề đã ghi(he he ,thông cảm chút vì tui làm biếng wá!).Tui cũng đã nghe danh trường các bạn từ lâu thành thử ra tui muốn làm wen với tất cả mọi người .Không biết trưỡng các bạn ngoài đó thế nào chứ trường tui ngày nào đi học cũng phải mặc áo dài hết đó.Cực kì HOT(không có nghĩa là đẹp mà có nghĩa là" nóng " nhá pàkon).Ở nơi tụi tui ở(tức là TPHCM đó) rất là nóng ,không có mủa đông mà chỉ có mùa nắng+mưa.Thế nên tụi tui đi học mặc áo dài đi học về không bị ướt mưa thì cũng bị đen da.Các bạn nữ ở Hà Nội sướng thật ,da trắng mịn màng,không(hoặc ít) nổi mụn.Túm lại là đẹp hơn con gái thành phố chúng tui.
Nếu có muốn liên lạc với tui xin gửi về địa chỉ "í mèo" sau : [email protected]
rất dzui được làm wen với các bạn :x :eek: :* :))
tui bùn ngủ wé |-)
Tớ là một con bé hanoi gốc ,cũng 17 tuổi nhưng đấy là theo tuổi mụ thui,còn tính ra giờ tớ mới 16 tuổi rưỡi :)).Bọn hnams chúng tớ cũng nghe tên trg ấy lâu lắm rùi,ams còn thua xa,trg tớ nếu một lần đến thăm(chỉ thăm khung cảnh sư phạm thui nhá) thì chắc ấy sẽ khóc thét bởi nó chẳng bằng một góc lê hồng phong các ấy :)).Nhưng mà đấy là khung cảnh thui còn hs ams thì lên đây ấy cũng biết ,vui vẻ và hết mình như thế nào.Nhưng dù rì thì con gái hanoi cũng có đôi chút cái khác con gái miền nam :).Đúng là bọn tớ ngoài này trắng hơn vì không bị nắng nóng như trong ấy,nhưng mà vy có biết cái hanh khô và những cơn gió nồm của ngoài bắc nó khủng khiếp ntn không? :-s
Chuyện con gái trong nam ko xinh bằng con gái ngoài bắc tớ ko chắc cho lắm,ai bảo đen hơn là xấu ,đen là đen đẹp đen khỏe mà :))Con gái ams cũng có một cái thiệt thòi là ko đc mặc áo dài,ý tớ là trong nhũng ngày lễ hay đầu tuần thui chứ mắc quanh năm suốt tháng thì hơi bất tiện ,bởi vì cũng như con gái miền nam,con gái miền bắc mặc áo dài trắng cũng rất duyên và rất xinh :))

Vy mày, mày cũng rất duyên và rất xinh ;)
Vy bạn, thế chắc tớ ko nói chiện được với ấy nhìu roài :(
Mờ ngày trước tớ có thằng bạn học Lê Hồng Phong, người Bắc, tên Tuấn, ko biết ấy có biết ai như thế ko?

uhm! công nhận đây
ngày xưa ở trong nam, nhìn chị mình năm lớp 9 đã đựoc mặc áo dài! hồi bé nhình thích thế!!!!!!!!!mà tháy bà chị cứ nhăn nhó kêu là măc thì khỏ lém!!!rắc rối đủ thứ :D không có thèm tin

chị bảo rùi lớn lên mặc rùi sẽ biết nhưng mà bi h lớn lên rùi cũng vẫn chả bít gì cả vì vẫn không có cơ hội đựoc mặc:) chuyển ra miền bắc chắc vì khí hậu khắc nghiẹt we ! lúc nóng thì nóng wua lúc lạnh thì lạnh wua nên không có điều kiện mặc áo dai!!!!!!!trông lúc nào cũng nghịc như con quỷ!!!!!!!!!thấy chị mình ngày xưa tuổi này nữ tính bao nhiu thì.......:p

tìn rằng!!!!!!!!con giá ở đấu! cũng thía!!!!!!!mac áo dài chắc hẳn đẹp lém đây!!!!lớp 11 chắc chắn là có đông phục lớp rùi nhưng mà thế nào cũng bát bọn nó mặc áo dài 1 lần để ,.........chụp 1 phát ảnh!!!kẻo sau này nhìn lại cấp 3 lại chẳng thấy tà áo dài ....:D

ặc!!!!!!!!!đọc box tưởng e Vy pháp--> hóa ra mình nhầm!!!!!!!!

các cụ teo vẫn ao ước chuyển kư SG--> để teo hoc LHP--> nhưng học AMS dùi!!!!!!!!!

giao lưu cái nhờ?

chĩnH xác đây! hai trưong đỉnh điểm của HÀ nội và sài gòn :),

Nhớ ngày xưa thi vào LHP---->rớt :(( :(( :(( ----->ành vào NTMK. Nhưng sau này làm như có duyên, vào DH đc học ngay bên cạnh LHP, e Vy nói sao chứ a thấy con gái trường LHP xinh ra phết =P~ :D :D :D

Nguyễn Minh Ngọc đã viết:
ặc!!!!!!!!!đọc box tưởng e Vy pháp--> hóa ra mình nhầm!!!!!!!!

các cụ teo vẫn ao ước chuyển kư SG--> để teo hoc LHP--> nhưng học AMS dùi!!!!!!!!!

giao lưu cái nhờ?
ẶC ẶC bạn bè với mày thế đấy,có mỗi cái tên bạn mà cũng không nhớ hộ cho [-x [-x [-x
Nhưng mà xem mấy cái ảnh trường bạn Vy thì lại mặc cảm với AMS quá à :(( :(( :(( sao trg mình nó lại thiếu thốn và kém hòanh tráng đến thế nhỉ????

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
ẶC ẶC bạn bè với mày thế đấy,có mỗi cái tên bạn mà cũng không nhớ hộ cho [-x [-x [-x
Nhưng mà xem mấy cái ảnh trường bạn Vy thì lại mặc cảm với AMS quá à :(( :(( :(( sao trg mình nó lại thiếu thốn và kém hòanh tráng đến thế nhỉ????
không phải đấu! dễ nhầm thật đó! tao cũng nhầm :D
trưong hà nội như trưong mình là hoàng tráng rùi :D ( nói an ủi :(() :D

trưong hà nội như trưong mình là hoàng tráng rùi
công nhận
trường cấp 1 của tui bé xíu bằng nửa cái sân sau của Ams:|
mà có đến 500 h/s chui nhau vào cái lỗ mũi ấy:|
thế mà hình như bây giờ số lượng h/s của trường vẫn tăng thì phải:|
--> thế này thì người VN bé con là phải:D

Bình minh thì không chấp,nó thuộc dạng đặc biệt quá rùi,có cái trg nào mà sân trg lại là cái sân thượng ở trên tầng 3 ko cơ chứ????...trg cấp 2 của tớ ngô sĩ liên cũng ko rộng lắm...HICHICHICHIC,cả đời chẳng đc học cái trg nào rộng cả :((

trùi ui sao ai cũng nói con gái lhp dễ thương hết.mà cũng có thể đúng đó
vy nói điều này cho các girl hn nghe đừng buồn nha(sao mà buồn được vì số lượng những con người như thế là wá ít :) )
hè năm ngoái vy ra hn chơi .lúc ra đường vy có lẽ là sơ ý đụng phải 1 bạn gái khác (chắc có lẽ vy không biết nên đi đường hn như thế nào ,nghe hơi vô lí nhưng có thật đấy) chỉ thế thui mà bạn ấy mắng vy 1 trận té tát (mà các bạn bít là girl hn mà nổi giận thì ghê lắm đó :eek: )thế là vy đành đứng chịu trận vì vy đâu có bít gì(1 phần là cũng không hiểu bạn đó nói gì).Sau đó thì mình mới phát hiện bạn ấy là dân trường ams cơ,buồn hết biết vì từ đó đến giờ vy rất quý mến các bạn trường ams thế mà giờ :(( .Nhưng cũng không sao vy chỉ buồn 2 phút vì vy bít 99,99% các bạn trường ams đều dễ thương và thân thiện (nam+nữ) ;) :)) :*

Theo anh lần sau em nên mang theo giấy ,viết hoặc laptop hoặc mobile để nếu có xảy ra như vậy thì kêu bạn ấy viết ra giấy hoặc type vào laptop , mobile.Hihi. Hồi đầu anh vào Sài Gòn cũng thế. Năm 2001. Ra đường cứ bảo, nó có chửi mình hay mình chửi nó cũng chẳng hiểu .Haha.

Chắc là gặp phải Amser ko đáng mặt Amser roài, chứ hầu hết, Amsers đều rất hiền, như Tớ, như Thùy Vy ấy ;) :x

ọach oạch..mày nói thía....bạn ngại chít :)
Đùa thui,vy ạ ,ams là ams nhưng nói cho cùng thì cũng phải có người này người khác,phải có người "...". và cũng có những người dễ thương....ấy ạ

Trường mình tuy nhỏ nhưng thế cũng là 1 cái hay mà :D :x

Back
Bên trên