TUI CŨNG LÀ DÂN LÊ HỒNG PHONG NÈ

ủa anh Tâm ơi anh ở tận đâu mà chữ viết tắt như thế làm Vy không hiểu :-?

Em cứ tìm xem nước nào bắt đầu bằng chữ VA là biết liền à :biggrin:

Vaticăng(theo như những gì anh Tâm bảo:)>-)
anh ấy là tín đồ đạo Thiên Chúa Giáo=)):)):))

Trường Ams có sân bóng rổ hay thế còn gì? :D
Nhớ kì trước chạy gần gần ams, thấy có 2,3 cô bé mặc đồ thể thao có theo quả bóng rổ đạp xe chạy kế bên nhìn dễ thương thế ko biết... đoán chắc là d6an ams, hoặc chơi bóng trong AMs. Mà thấy cũng hay, vào sân ams chơi cũng dễ, không bị gì hết mà cũng chẳng phân biệt ai, nam hay bắc. ;)

:)) cái đấy có phải do bác bảo vệ đâu, chạy ngoài đường ấy chứ... :p công nhận bây giờ nghĩ lại thấy cô bé đấy xinh... :p
Còn bác bảo vệ Ams cũng ko khó... :)) mình vào chơi ở Ams cũng nhiều :D :p

Ừa... lần trước giờ ra chơi bọn anh còn xin được bác bảo vệ ra ngoài đi mua hoa về tặng bạn gái nữa cơ :)) :)) :))

Bác bảo vệ là cute lắm đấy, ai cũng khen bác mà ;)

Con gái Ams xinh và hiền, ai cũng da trắng nõn nã
Con gái LHP xinh và tinh nghịch, hình như ai cũng ngăm ngăm hết á ( nắng quá mừ )

Trùi ui, ko ngờ trong đây cũng có 1 topic của dân LHP, mình cũng 17 tuổi, cũng học LHP nè. Mà mình còn có đứa em họ học Ams nữa, nên cũng nghe nhiều nhiều về Ams.

Lê Hồ Quỳnh Tiên đã viết:
Con gái LHP xinh và tinh nghịch, hình như ai cũng ngăm ngăm hết á ( nắng quá mừ )

Em ơi, em nói từ này làm chị ngượng quá 8-} Ai chứ dân A3 hiếm người hiền lắm em ạ b-)

:)) Thật ko gà con... bên ttvn hình như gà con có cả 1 fan club... b-)
Mình thấy dân Ams và LHP đều quậy, hiền đâu mà hiền... :)) nhưng quậy quậy tí mới vui chứ... :)) :D

Ko quậy còn đâu là học sinh nữa ;)) Nhg cũng phải nói là, ko phải là "hiền" :D

Lương Kiến Quốc đã viết:
:)) Thật ko gà con... bên ttvn hình như gà con có cả 1 fan club... b-)
Mình thấy dân Ams và LHP đều quậy, hiền đâu mà hiền... :)) nhưng quậy quậy tí mới vui chứ... :)) :D

HIhihi, không phải đâu anh ạ. Mọi người lập topic FC bên đó để spam đó. Em đọc còn chẳng hiểu gì cả. Anh vào thì bít ạh ;;)

Lê Hồ Quỳnh Tiên đã viết:
ơ hình như kô đúng à nha,dân ams con gái kô mấy ng trắng bóc đâu :))

Back
Bên trên