TUI CŨNG LÀ DÂN LÊ HỒNG PHONG NÈ

Nguyễn Hoàng Cộng đã viết:
ơ hình như kô đúng à nha,dân ams con gái kô mấy ng trắng bóc đâu :))

không mấy ai da không trắng thì có, chú thử đến trường giữa buổi chiều nắng xem :D hồi anh học con gái hóa 2 của anh trắng bóc, Thư nhỉ :D

Chào trò Vy, rất vui làm quen với trò :D có phải tụi trong Sài Gòn xưng hô zậy hông :D

:p Sao anh Lâm bảo thế, tại nắng làm da trắng thôi, chứ từ chỗ nắng mà đi vào chỗ râm thì thấy da tự dưng đen thêm 1 bậc đấy ^^

Thương Thương đã viết:
Trùi ui, ko ngờ trong đây cũng có 1 topic của dân LHP, mình cũng 17 tuổi, cũng học LHP nè. Mà mình còn có đứa em họ học Ams nữa, nên cũng nghe nhiều nhiều về Ams.
Đây rồi, bà chị thân thương đây rồi!
Mà sao dân LHP chán quá, thấy đồng môn vào mà chả vồn vã chào hỏi gì cả thế này, toàn buôn với cái "bé" Trang Thư hấp thế kia? :D

@Trg FC: Cho thần tượng xin nhá! :))

@ Thần tượng: Sao lại nói Trg FC thế, tống cổ TT, đả đảo chính quyền bi h b-)

@ KIều Trâm: :)) anh đọc rồi, cái đấy là Ỷ Thiên Đồ Long kí chứ gì... :)) :D nhưng mọi ng cũng quý mới thế chứ... :D
@Lâm: [-x nghe đồn là thế nhưng sự thật thì ko thế đâu... :))
@Huy: anh có vồn vã Thư đâu... :p dân LHP ko cần thiết vồn vã nhau quá, hiểu nhau quá rồi... :)) với lại ko có tính xã giao như người miền bắc. -.-

Ủa, giờ mới biết người miền Nam như thế! :D:D Vậy thì em không nói gì nữa! :D

Trưởng FC thích gấu không, TT cho 1 phát, thành thất nghiệp bây giờ đấy! :))
Đang lương tháng mười mấy triệu, thích chết không thì bảo luôn nào! :))

Bảo tháng mười mấy triệu, mà túi Trg FC bi h lại nhẵn sạch thế này à [-x

tớ thấy con gái miền nam nhiều bạn trắng lắm
thanh thảo ng` mièn nam mà trắng bóc luôn
mỗi tội ghét thanh thảo

hehe, chào mừng Vy came back :D ;) :)
thi cử thế nào, có tốt ko? :D :p

Hôm nay mới vừa vào diễn đàn, còn chân ướt chân ráo, ko ngờ lại gặp được pà kon LHP, vui thật. Xin phép các cô bác cho con 1 phút 19 giây tự giới thiệu: con tên là carem, thích ăn carem, mọi người thường hay gọi là bé carem kem chuối( nghe dễ thương ha). Con rất mún được làm wen với các cô bác anh chị miền Bắc, mong các anh chị chiếu cố cho con nha.
Ps:mọi người thích thì add nick con nè: [email protected]

Mình sống ở Sài Gòn hơn 1 năm nên cũng biết về truờng Lê trong đó chút ít. Nếu xét về cơ sở vật chất thì chắc đứng đầu toàn quốc rồi. Nhưng mà không biết truờng Lê Hồng Phong và truờng năng khiếu quan hệ thế nào, vì có nguời bảo truơng năng khiếu bé hơn nhưng mà học giỏi hơn ???? Cái này mình không biết nên đi hỏi thôi chứ không phải mình nói vậy đâu nhé.

Ở Việt Nam mình ngoài Ams ở Hà Nội và Lê Hồng Phong TP.HCM ra thì còn truờng Lê Quý Đôn Đà Nẵng cũng rất khá đó. Chỉ mỗi tội hơi ít học sinh ( khoảng 800 ) thôi, còn chất luợng nghe đồn hết chỗ chê. Hình như học sinh truờng đó đi du học mà như đi du lịch vậy đó, chắc cũng ngang với Ams.

hờ, hờ, Ams đâu dám đi du học mà đi như du lịch, cũng vất vả lắm lắm ạ :(

Hôm nay, em mới biết có topic này.
Chào trò Vy, rất vui làm quen với trò có phải tụi trong Sài Gòn xưng hô zậy hông
thấy con gái cũng mày tao như thường, nhưngnói chung là có đủ kiểu hết....
Mình sống ở Sài Gòn hơn 1 năm nên cũng biết về truờng Lê trong đó chút ít. Nếu xét về cơ sở vật chất thì chắc đứng đầu toàn quốc rồi. Nhưng mà không biết truờng Lê Hồng Phong và truờng năng khiếu quan hệ thế nào, vì có nguời bảo truơng năng khiếu bé hơn nhưng mà học giỏi hơn ???? Cái này mình không biết nên đi hỏi thôi chứ không phải mình nói vậy đâu nhé.
Hình như học sinh truờng đó đi du học mà như đi du lịch vậy đó, chắc cũng ngang với Ams.
So sánh Lê Hồng Phong với Năng Khiếu cũng như so sánh Amsterdam với Tổng Hợp. Chắc mọi người hiểu rồi.
Đoạt giải quốc gia, quốc tế thì Tổng Hợp nhiều lắm, nhưng không ai nói Ams thua Tổng Hợp cả.
@Huy: anh có vồn vã Thư đâu... dân LHP ko cần thiết vồn vã nhau quá, hiểu nhau quá rồi... với lại ko có tính xã giao như người miền bắc. -.-
Em thấy người miền Nam tính tình cởi mở, ghét ai thì nói thẳng, rồi quên luôn, bạn bè trở lại, chứ không có giấu trong lòng, em thấy người Hà Nội có vẻ hơi kín đáo, ghét ai cứ giấu thầm trong bụng...
Em sống ở Sài Gòn nhưng quê em ở Nam Định cơ....

hi
helo
em da way tro lai dzi may cai mang dien khung da hu het nen khong the len
hu buc wa

o trong day cac ban so sanh Nang Khieu voi LHP du wa'.Minh la dan NK ne`.o trong nam van de nay cung dc ban tan soi noi lam

Nguyễn Thùy Vy đã viết:
Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ Ơ :O....đang lang thang trên này tự nhiên thấy có ai giông giống tên mình.....:)):)).Chào ấy :))tên ấy với tên tớ nó cũng na ná nhau cả,hồi trc đến h tớ cứ nghĩ tên mình khó trùng lắm,tự nhiên thấy trên hao có bạn cũng tên ,cùng đệm chỉ khác dấu :)) hay dữ heng.LÀM QUEN VỚI ẤY CÁI :X
MAM + TIU =1 tức là sao? tò mò chút!

e e, tui Lê Hồng Phong nè, rất dzui làm wen dzới bà con nha^^

Ha ha
Lau inh khung em Vy moi lai tai xuat giang ho
nam nay em vy lop 12 rui the nen ma khong cho len mang nua
danh phai hen nam sau thui
buon ngu we

Back
Bên trên