Truyện truyền kỳ về bác Hòa

Nguyễn Mai Phương
(maiphuong)

Thành viên danh dự
ANh Hòa vốn sinh trưởng trong 1 gia đình gia giáo, thế nên chuẩn mực cho ng` đàn bà trong mơ của anh ý cũng rất ... rất rất cao.
Sau 1 thời gian dài tìm hiểu và chọn lựa, Anh ý đã kiếm đựơc 1 cô ng` iu khá hợp với mình, theo đúng kiểu Rau nào sâu nấy.:)>-
Ngày ra mắt bố mẹ đã đến. Trước khi đi, anh ko ngừng nhắc cô ng` iu hãy cố gắng thể hiện sao cho thật tốt, hãy cố chứng tỏ là anh đã ko nhầm.:krach: Bữa ăn tửơng chừng diễn ra rất tốt đẹp. THế nhưng, cô ng` iu ... :-"quá rồi. KO nhịn được nữa, nhớ tới lời anh Hòa nhà ta, cô bèn đứng dậy khoanh tay lễ phép::eek:

_ Thưa cha, thưa mẹ, thưa chồng,
Con xin tháo nước trong lòng con ra

Cả nhà vô cùng ngạc nhiên, chưa kịp phản ứng gì thì cô đã xong và quay lại:

_ Thưa chồng, thưa mẹ, thưa cha;
Con đã tháo nước khoảng 3 tô đầy...

im Lặng. Ko ai nói câu nào. Anh Hòa thật khéo chọn vợ.
>:-D< >:-D< >:-D<

Chỉnh sửa lần cuối:
Ái chà ,con Phương nó định chơi mình đây

Phương ơi.... thằng kia có phải bố mày ko mà gọi mày là con kìa.... :mrgreen:

Mọi ngưòi im lặng là để thán phục tài vợ anh đấy.!:D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Mọi ngưòi im lặng là để thán phục tài vợ anh đấy.!:D
:eek: Ai? Ai vợ ai cơ ???:eek:

Chỉnh sửa lần cuối:
Em oi, anh Hoa` dep zai, choi bong ro gioi, hien lanh lam, chiem ngay keo mat' bay gio :D:D, em co thich lam em Dau cua chi ko, thang Hoa goi chi la chi ma`

Chết thật. MỌi ng` cứ nói thía làm em ngượng.:-"
Hay em lại post thêm 1 cơ số bài nữa về các bác # trong 4rum, cho mọi ng` nghi~ em thích các bác ý luôn thể nhỉ :D

Bà chị Hiền cứ linh tinh,làm các em í ngượng.Em quyết định sộng độc thân rồi bà chị ạ.:D

Nguyễn Đức Hòa đã viết:
Bà chị Hiền cứ linh tinh,làm các em í ngượng.Em quyết định sộng độc thân rồi bà chị ạ.:D

:eek: thế cơ à.
Định sống độc thân hay là vì chưa được lọt vào mắt xanh của em nào xinh xinh ;;-)

Chỉnh sửa lần cuối:
thằng Hòa mà sống độc thân thì.... nhiều vấn đề phức tạp xảy ra lém

Vâng,có rất nhiều vấn đề phức tạp mà ta khó có thể kể ra hết ở đây,Tú nhỉ:D

Hòa đau đếch rặn ra được :)) :)) !!! Im lặng là thượng sách :))

Back
Bên trên