Truyện truyền kỳ về bác Hòa

Thằng Hòa bị 1 cái bệnh tế nhị, đek lấy vợ đc em ạ, cho nên có bé gái nào trót dại thầm thương trôm nhớ thằng em chị thì tìm thằng # đi, nó ko mang lại hạnh phúc cho em đâu :D:D

Đó đó là cái vấn đề đó, Tú mỡ chắc là hiểu rồi nhỉ, em nào còn chưa sáng tỏ thì qua L2 hỏi anh Tú, anh ý biết nhiều lắm :D

có vẻ Phương thù anh Hòa lắm nhể? hình như sắp có 1 loạt trủyện kể về chuyện tình Phương và Hòa đây!

EM đâu có thù[-(
chỉ tội ông ý cứ mở mồm ra là kêu em = cái tên Phương lợn. :((
Tất cả cũng chỉ tại cái avatar xinh xắn đáng iu của em :D

Mà chị Tâm Giao bảo sao cơ??
NG` nao` lại có cái ý định tốt đẹp là viết về em + anh HÒa vậy ?:D

:madflame: Nói lung tung thế mà nghe được à?:mad:
Anh cứ đợi đấy... Cái chết sẽ giáng xuống đầu anh ;;-)

he he Phuong oi ,hòa ơi đánh nhau đê ,chiến đê ( có cần anh cung cấp thêm thông tin thú vị về thàng Hòa ko con nhiều thứ thú vị lắm hòa nhỉ )

Hoan hô anh Tú >:-D<
Anh Hòa cần xem lại mình đi. :)
Làm sao mà lại để ng` ta ghét thế :)

Em Phương ah`, em có cần chị xử 2 thằng L2 dê giúp em ko, 2 thằng này sủa to thế thôi chứ em búng tay 1 cái là nó tiêu ngay :D:D:D thử xem, chị nghe con gái L2 kể thế :D

Ừ, trước khi quyết định trêu mấy ông ý em cũng biết các ông ý dễ tính lắm lắm.
Cám ơn chị HIền quân sư quạt mo nha :D

Trong một buổi gia đình Phương gặp gỡ đông đủ, ăn uống vui vẻ với nhau. Giữa bữa ăn, Phương cảm thấy quằn quại trong bụng, nhưng vì bố mẹ đều là trưởng của hai họ nên Phương nghĩ mình phải tế nhị, giữ thể diện cho bố mẹ. Phương đứng lên, lễ phép khoanh tay nói với mọi người:
Thưa cô, thưa cậu, thưa gì
Mạn phép cho cháu được đi ....ra ngoài.

Mọi người đang vui vẻ nên cũng không ai để í lắm. Chừng một giờ đồng hồ sau, Phương quay lại, tự hào khoe với mọi người:
Thưa gì, thưa cậu, thưa cô
Ra ngoài cháu đã hai ...bô đầy tràn!!!!!!
Phương nhà ra quả là khéo, khéo lắm......

--------------
:smoking:

:mad: Xuân Hải là Ku nào và ở đâu nhảy vào đây cấu kết cho Mr Hòa thế hả :mad:flame:

:mad: Xuân Hải là Ku nào và ở đâu nhảy vào đây cấu kết với Mr Hòa thế hả :madflame:

Chỉnh sửa lần cuối:
Kể ra trên đời này cũng có lắm kẻ xấu thật [-(
Bên cạnh những kẻ xấu lại cũng có những ng` adua theo kẻ xấu nữa chứ. Nguyễn Xuân Hải là 1 VD điển hình [-x

Bác Tú chỉ đợi có thế thôi hả? Nếu muốn nói vâu đó thì sang topic những chàng trai Lý 2 mà nói nghe chưa [-x

Back
Bên trên