Truyện không nên đọc

Đỗ Hạnh Quyên
(bibu_ha)

Lâu lâu không lên đây post truyện mà lại còn ngại post nữa nên em ngứa ngáy chân tay đùa mọi người tí ti thôi chứ trong này làm gì có truyện gì để đọc đâu :D
Nhưng mà em không có lỗi nhá bởi vì cũng đã nói trước với mọi người là đừng đọc câu chuyện này rôi mừ b-) b-) b-) b-) b-)

không sao , nhân danh cha , con và anh Dũng chị Thảo , ta tha tội cho ... em ! b-)

Em biết hối lỗi thế là tốt, ta cũng tha tội cho em :))

Hố hố!Mọi người tốt bụng ghê há!Thế thì em cũng cảm ơn nhìu!:D

Thế thì em phải chuộc lỗi bằng cách post nhiều truyện vào đấy

... anh bit ơi ... sao có chị Thảo anh Dũng mà thiếu mất em nè .... /:) 3 anh chị em thân thiết thế mà lại quên mất em ... :(( .....

... tiện thể có cái topic không đầu không cuối ... em post luôn cái này cho mọi người xem .... có biết ai kia không ..... :)) .... chị Thảo đâu rồi ... có phải kia là anh DŨng nhà mình không ... ( em không chắc ...:( )

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bác sao lại sỉ nhục anh Chi thế, kẻo anh ấy giận là hỏng hết kế hoạch kỷ niệm 20 trường bây giờ

Ừ đúng rồi :)) Anh Chi mà giận thì trường mình mất cái phòng tập :D

ơ thế cái ảnh trên kia chụp những ai thế ạ?????

... thôi chết .. em nhầm à ... :eek: .. em lại tưởng đấy là anh Dũng ... 8-} xấu hổ quá ... :(( ... không biết giấu mẹt đi đâu ...:(( .... /:)

Trịnh Thanh Hà đã viết:
Ơ bùn cười quá nhỉ, iu topic này của Quyên rồi đấy :))
Ô!chuyện lạ đó đây ơ!Sao tự nhiên bạn HÀ lại ủng hộ mình thế nhỉ???? :eek: :eek: Mình cũng yêuban rồi đấy nhe :x :x :x
;;) ;;) ;;) ;;) ;;)

Back
Bên trên