Truyện không nên đọc

... thế anh là anh đội mũ hay ông mặc áo phông trắng .. hay là chú đứng ở trước anh Dương .... :)) ... phải chỉ hăn ra chứ lị ..b-)

Anh là người già nhất, đàn ông nhất, có duyên nhất, đẹp trai nhất :))

già nhất thì đúng, còn những cái kia thì phải xem lại đã!!!

chị không xem được cái pix nên không biết có cái face của chị trong đó không nữa... hic... Hôm nào đề nghị post pix em Thủy nhỉ???... chị chưa biết em đâu đấy, sắp tới có sang GB gặp em ngoaid đường cũng chảng biết mà hỏi... hic

Nguyễn Thảo đã viết:
chị không xem được cái pix nên không biết có cái face của chị trong đó không nữa... hic... Hôm nào đề nghị post pix em Thủy nhỉ???... chị chưa biết em đâu đấy, sắp tới có sang GB gặp em ngoaid đường cũng chảng biết mà hỏi... hic

.. em không có máy kỹ thuật số ... cũng chưa scan ảnh lần nào ... có khi phải để năm nữa chị ạ .... thế hè tới chị có dự định về Vn không ???.... :)

.. anh DŨng là ông đứng ngoài cùng à ...choáng 8-}

Đẹp chai quá.... choáng :))
Sao lại ngoài cùng, già nhất cơ mà, hay là trông anh vẫn còn trẻ hơn mấy thanh niên lớp 12 :))

.. thế anh là ông mặc áo kẻ à .... :eek: <--- choáng nặng ... 8-} 0:)

Sao em Thủy trông thấy Dũng mà choáng thế cơ à??? hôm nào box VC tụ tập làm một cái pix cho các box khác nó thèm đi? Em Thủy không có cái pix nào thật à? :))

Chị Thảo nói đúng đấy, anh chị em VC tụ tập đê, chỉ còn thiếu hai chị em nhà bà thôi đấy, anh em ở đây đã sẵn sàng rồi =D>

Chị cũng sẵn sàng rồi Thủy ơiiiiiiii, chờ đến hội trường thì lâu quá nhỉ:)

Cần gì phải đợi đến hội trường, có đủ người là tụ tập thôi, thèm đi chơi quá rồi

Em Thủy đâu???? không thấy nhỉ, hay còn busy mân mê hoa "ngũ sắc" của em Dũng tặng nhân ngày sinh nhật... nhưng chị dặn là đừng ngửi nhé, không là bị ngơ ngơ ngẩn ngẩn suốt ngày đi hái hoa ngũ sắc thì toi. :))

Trần Bích Thủy đã viết:
.. thế anh là ông mặc áo kẻ à .... :eek: <--- choáng nặng ... 8-} 0:)

Giật mình vì tại sao em Thủy choáng thế, nhưng xem lại thì mới thấy em Thủy choáng vì mình đẹp trai :))

Em Dũng hay Em Thủy có trí tưởng tượng phong phú thế??? :))

to anh Zung : ... em choáng là vì trông anh Zung " đẹp trai " quá ..... 8-} /:) .. :-$ b-) ...

to chị Thảo : .. :(( ... em không phải là người say mê vẻ đẹp hoa ngũ sắc như anh Zung chị Thảo ạ ...... thế nên nếu mà thấy là em dẫm bẹp luôn .....:)) ...... làm gì có chuyện ngơ ngẩn hả chị .......:(

to cả nhà : .. em cũng đã ấp ủ ý định bảo mọi người off lâu rồi ..... nhưng mà không phải lúc này ..... :(( ......... em đồng ý với chị Thảo ,... phải chuọ 1 kiểu hoành tráng phô trương thanh thế VC ... để cho các box khác 8-} ... :)) nhưng chị Thảo em tưởng đang ở France .. chị sẵn sàng là thế nào ???..... /:) b-) .. me thì năm sau chắc chắn sẽ off với VC nhà mình 1 buổi .... OK ... b-) :)>- .. nếu box VC có off thì nhớ chụp nhiều ảnh cho em xem với ....:((

Back
Bên trên