Truyện cười của những đôi vợ chồng !!!

Trần Vũ Hoàng Sơn
(OHBGV-GM3007)

1 ngày nọ, 1 gia đình nọ cãi nhau, bà vợ thì luôn bắt chồng mình làm này alfm nọ, ông chồng cú quá nên hôm đấy cãi lại :
Chồng : Cô làm như cô là mẹ tôi ko bằng :mad:
Vợ : Anh nghe cho rõ đây, đứa nào mà bú tí tôi thì làm con tôi hết :angry:
Đứa con chạy ra : mẹ ơi, thế thằng nào bú trước thì làm anh phải ko ạ :tongue:
Cô giúp việc : ôi chú ơi thế chú phải gọi cháu bằng MẸ rồi nhé :biggrin:
..........................
8-} 8-}

Có 1 đôi vợ chồng nọ , 1 thời gian ông chồng lâm bệnh nặng, săp chết đến nơi, liền gọi vợ vào nói chuyện :
Chồng : em ơi, anh sắp chết rồi, chẳng còn làm đc gì cho đời nữa, anh chỉ mong em trả lời thành thật cho anh câu hỏi này thôi : trong khi 2 chúng ta sống chung, em đã phản bội anh bao nhiêu lần , em có làm gì mờ ám ko, sao anh lại thấy trong tủ có 3 quả trứng và 300 USD :???:

Vợ ( khóc nức nở ): thôi em đành nói thật với anh vậy, em đã phản bội anh, mỗi lần em làm vậy em nhét 1 quả trừng vào trong tủ.... :cry:

Chồng : ôi may quá vậy có 3 lần thôi sao, em quả là người vợ tốt, còn 300 USD ở đâu hả em :)

Vợ : hic hic , trứng nhiều quá, ko chứa nổi tủ quần áo, mà cũng dể lộ, em đành mang đi bán, tích cóp lại đc 300 USD ( lưu ý bạn đọc là hình như 10 cent / egg and 100 cent = USD :biggrin: )

Chồng : ( chu lên 1 tiếng thê thảm rồi trút hơi thở cuôi cùng )

chết em quên, :p, thôi ko sao mọi người tự biết mà, nhỉ :biggrin:

có 1 đôi vợ chồng cưới nhau đc 1 năm, 1 hôm bà vợ đến bác sĩ tâm lí
Vợ : xin lỗi làm phiền ông, nhưng quả thật tôi ko biêt phải làm sao, tôi và anh ấy cưới nhau đã đc 1 năm rồi, nhưng anh ta ko chịu làm tình với tôi lần nào :cry:

Bác sĩ bảo bà ta về, hôm sau dắt chồng đến ông ta gặp
Hôm sau ...
Bác sĩ : tại sao anh ko làm tình với vợ đã 1 năm kể từ 2 người cưới nhau? :-?
CHồng : tôi ko hiểu :confused:

Bác sĩ giải thích mãi mà ông chồng vẫn ko hiểu, cuối cùng ông ta phải làm tình với bà vợ thật thắm thiết cho ông chồng xem. Khi xong việc ...
Bác sĩ : vợ ông cần như vậy ít nhất 3 lần 1 tuấn ;)
Chồng : đc rồi thưa ông, tôi sẽ đưa vợ tôi đến đây vào thứ 2,4,6 ;)
........
8-} 8-}

Ối chú Sơn ơi.. anh chịu chú...
Chú ko chịu gọt dũa từ ngữ đi à 8-}
Đừng để VC có ngày bị đóng cửa chứ :-&

:)) em nó còn chưa hiểu chuyện trong VC:))
ngôn từ cũng..hơi có phần....long trọng :))
anh TÂM tha cho em nó đi b-)

Em ý còn nhỏ, nên chưa biết :)):)):)) anh Tâm có trách nhiệm dạy dỗ em ý đi chứ :)):))
@ Sơn: pozz rùi :));)

1 đôi vợ chồng nọ có 7 đứa con, 6 đứa đầu tóc nâu, có mỗi đứa cuối cùng tóc vàng, anh chồng sinh nghi, định hỏi mấy lân những sợ vợ giận, 1 hôm do ko thể kìm nén đc nữa ...
Chồng : em ơi, tại sao 6 đứa HARRY, RON, FRED, .... đều tóc nâu, chỉ cso mỗi thằng út TOMMY tóc vàng :confused:
Vợ : anh soi mói ít thôi chứ , ko cần biết đâu [-(
Chồng : nhưng anh thấy lạ lắm , thằng bé đó là con ai khác à :-?
Vợ : em bảo anh ko cần biết, sao anh nói nhiều vậy :mad:
Chồng : em nói đi, anh rất càn biết :mad:
Vợ : anh muốn biết thật chứ gì /:)
Chồng: em nói đi
Vợ : đc rồi, đã thế em ko giấu anh, có mỗi thằng TOMMY là con anh thôi ;)
.....................
8-} 8-} 8-}

Có 1 đôi vợ chồng Quân _ Nhung , chị Nhung có bầu, 1 hôm chị đau quá và nghĩ đã đến lúc đó rồi, ở bệnh viện, chị đau quá và gào ầm lên, bác sĩ bảo : chị nhung, nếu chị quá đau đớn ko chịu nổi .... thì chúng tôi có cái máy chuyển đau đớn sang người bố đứa bé ( anh QUÂN nghe xong tím cả mặt ), chị Nhung tuy thương chồng ko muốn nhưng anh QUÂN thương vợ đồng ý, cái mày khởi động đc 1 lúc mà anh QUÂN vẫn chưa đau gì, trong khi chị NHUNG rõ ràng bớt đau đi, 5 phút .... 10 phút....15 phút... chị NHUNG hoàn toàn hết đau đớn, anh QUÂN vẫn đứng đó như đúng rồi :confused:
Khi 2 người về đến nhà, thấy thằng Linh đưa thư nằm lăn quay trước của nhà, mặt lộ vẻ đau đớn đến tím tái cả mặt ............. 8-} ;;)

Mày được lắm Sơn ạ b-) Nhưng truyện này post nhiều roài :)) :p :D

ờ hờ thằng này giỏi >:)>:) b-)
vào VC post truyện lần đầu mà đã lôi tên chị ra rồi b-)
ko sợ chị b-( mày à >:)>:)>:)
:)):)):)):))

Chào mừng thành viên mới, giao cho các anh chị lớn kèm cặp em nó nhé :D

chú Dzung ơi, chú giao cho anh chị nào thế :>:>
chú nói cụ thể đi chứ :> ko thì cứ anh chị nào lớn tuổi hơn cũng....xông vào dạy dỗ, thì em nó,....chịu sao nổi 8-}
:)):)):))

Chị Nhung là vợ em từ khi nào ấy nhỉ :)):)):))
pozz hăng quá Sơn :)):)) bắt đầu "tiến bộ kiểu VC" rùi :)):))=))

34.88 bài một ngaỳ, chưa thấy con số này bao giờ, khủng khiếp thật

trần hồng nhung đã viết:
thế mới biết mình khiêm tốn mức nào :))
Khiêm tốn :)):)):)) so với con muỗi thui :)) chị N thuộc hàng câu ác rùi :)):)) bởi, toàn câu bài :)):))=))

HS đã viết:
Cô giúp việc : ôi chú ơi thế chú phải gọi cháu bằng MẸ rồi nhé

anh chồng thế cô với cả cháu giúp việc cũng phải gọi tôi là mẹ
:)) :)) :)) :)) :)) :))

Back
Bên trên