TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ô ô bạn nào chbị thi mít phờ tu thế? ;)) 1 ông bạn tao làm giám khảo đấy ;)) số báo danh bao nhiêu thi gì để tao bơm bơm bơm

Tú ơi chết mày rồi, xin trân trọng giới thiệu đây là ảnh bạn Phan Anh Quân ( tức bí danh của Hoàng anh tú, con ông Hoàng Hướng Dương) tự động post trên 4rum trường tớ(cái này tao chỉ lên xem chơi thôi, ko có acc đâu, đg hiểu lầm, nhục nhã tao lắm !).Thể theo nguyện vọng của số đông tớ xin phép đc post rõ cái mặt của nó chình ình lên đây cho mọi ng cùng chỉ trỏ bàn tán xem có giống đc mấy phần
à
thêm profile nghe ngóng đc từ lời đồn thổi giang hồ nữa, cho nó xôm
Tên : Phan Anh Quân
School : Nguyễn Huệ , Hà đông ( cách Hn có hơn chục cây thôi , ko sao đâu Tú ạ)
Lớp chuyên toán - Tin
là hotboy A3 khối tớ, đc các bạn A3 nức lòng hâm mộ
nhà bạn í giàu lắm
đây này

có cả đầu video, cassette, có cả ảnh xe máy phân khối lớn treo tường, cả sập gụ tủ chè, lại còn bonus thêm lồng bàn và tạ để tập thể hình nữa chứ, Tú ơi, tao thấy đc đấy =))

bạn này đẹp trai quá mày ạ :(( thôi thì ko theo đuổi đc Tú hot boi ce thì tớ hâm mộ bạn này vậy :x :x :x nhà bạn ý hình như có cả dàn karaoke kìa =P~ \:d/ phải cái bạn ý ko phải Hà Đông mà là Hà Nội thì tốt :(
@ Ngọc : chết mày =)) mày kêu gọi Đăng Trung thì ích j`, cái đấy phải ban quản trị quyết định ý chứ :)) từ nay ăn nói lễ độ nghe chưa :-$

Chỉnh sửa lần cuối:
Ế, thế mà bạn Bư lại để stt là vaod HAO xem ngay, tưởng thông tin Bư đi thi mít phờ tu
:p chẹp
Mà thứ 6 này trg tớ khia giảng, các bạn nữ mặc áo dài trắng :))

@Vanh : mày điên thật hay giả vờ điên??
@ Tú: Tú này, sau khi post ảnh này lên thì t mới chat với 3 đứa lớp mình và cả 3 đứa chúng nó đều kêu giống mày đek đỡ đc , èn en ^0^ , thật ko uổng công Bư đại ca phát hiện và khai quật
à mà chúng nó còn bảo đẹp trai hơn mày tú ạ, xin chia buồn, mày thạm chí ko đẹp trai = bạn Hà Đông lớp tao =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tuy tao có khen bạn Hà Đông lớp mày đẹp giai :x nhg để so với Tú thì bạn ý còn lu mờ lắm [-x Tú nhờ ;;)

đùa chứ tớ chả hiểu giống gì :|lại còn cốc chè trc mặt nữa chứ :))

có mỗi Trang béo là bạn tốt bảo là không giống thôi [-( tớ rất buồn vì cậu Bư béo bụng bự ạ :-<

mà 3 đứa mà mày chat vs là những đứa nào :-w

Tú chỉ Sting dâu thôi, mấy tuổi mà đòi uống chè =))

ô bạn này có fan cờ lắp ko ??, từ nay tao dính lấy em Bư :)),xinh trai đáo để ;))
@ VAnh oi, khai giang buoi chieu thi cho to di voi hí hí

Chỉnh sửa lần cuối:
ai cho học sinh rmit vào mà đòi [-( mà mày ham thích mặc áo dài thế cơ à, tao thì đang ngại đi thuê quá :)|

Giống thế này mà bảo ko giống, đứa nào bảo ko giống thế :| nhìn lại đi. Nhưng mà đẳng cấp ko so bằng vẻ đẹp zai(mà cả xét đẹp zai cũng ko bằng) nên chồng tớ vẫn hơn, nhỉ :x Hà Đông à, Zoi' ơi cũng được đấy :)) Con Bư kiếm đâu cái ảnh ko đỡ được nhỉ :))
Anh em cố gẳng học hành chăm chỉ nhá, yêu nhiều :x :x :x

Hôm nay tớ vừa đi hiến máu :D. Hiến xong trời đất quay cuồng tai ù ù... 8-}.

trong may the ma ko do khoe bang chong tao ;)), hien mau xong van vam vo nhu thuong ;))
ma nghe noi la cang hien mau cang khoe a 8-|

Ừh mai hẹn chồng cậu ra sân sau học viện nhé ;)).

Đùa chứ tùy người, tao hoạt động thể thao các thứ nhiều cần nhiều máu mất phát là ko chịu dc 8-}.

Con Lam có chồng rồi à? Chồng lúc nào thế?
Bạn zai Hà Đông nhìn qua có vẻ giống Tú nhg mà xem xét kĩ thì mắt mũi miệng khác. Chắc tại nghe Hà Đông Hà Đông hay sao mà tao cứ liên tưởng bạn này giống mấy diễn viên cải lương mặt trắng trắng nhẵn nhẵn :-s Nhưng túm lại là cũng xinh rồi, tỉa lông mày cân ghê :X

tao thì đang ngại đi thuê quá
đi thuê cẩn thận, mặc xong lại thành Dói ghẻ thì chết đấy :))
ma nghe noi la cang hien mau cang khoe a
uh, theo mẹ tao nói thì người khỏe mạnh nên hiến máu mấy tháng 1 lần, để tế bào máu phát triển, sinh máu mới ;)) cơ mà Tuyển, dạo này cháu tao thế nào rồi? Vợ chồng mày có chăm sóc nó kĩ o đấy? Hay lại mải hú hí với nhau để cháu tao bị đói?

trong may the ma ko do khoe bang chong tao ;)), hien mau xong van vam vo nhu thuong ;))
ma nghe noi la cang hien mau cang khoe a 8-|

nó ra vẻ trc mặt mày thôi :)) lúc sau về lăn ra giường xỉu đấy ;;);))
@ vợ : /:) cô giỏi xmas này về lấy thằng đấy làm chồng đê [-(
@ Khồn : đúng rồi chả hiểu giống gì :-w sự khác biệt giữa Láng và Hà Đông xa tít >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên