TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

o to :D
hi, ko bit airen thi tuyen rung chuong vang co vao dc ko nhi :-?
1 ngay quay 6 chuong trinh = 12 truong 8-}
truong to thi voi truong Y ;))

Thằng Trung dạo này sáng sớm tinh mơ chăm chỉ dạy đi tập lái máy cày ở gần Bắc Ninh. Sau này tao giàu có mua mảnh ruộng thì cho mày về trông hộ.

Sáng nay đi tập trung ở RMIT hóa ra gặp bạn Minh Trang. Học cùng lớp cô ta rồi. Gớm may có cô ta chứ ko chắc chả chơi đc với ai.

Nỗi ám ảnh Chi đen vẫn còn, giờ nghỉ xuống canteen ăn mà run lập cập. Nói chung phải sớm kiếm 1 anh đô to bảo vệ thôi

latest update:
Hôm nay lúc lấy xe ra khỏi cổng trg để đi "ra trường ams ăn bocha và nem chua rán" nhân dịp 20_10 với các bạn lớp tớ(bao gồm 1 nửa đi xe máy và số còn lại hùng hục đạp bycycle , ôi chời ơi) thì tớ đã gặp bạn Thu béo, bạn í đú đởn lắm, ko còn tóc bông xù đi xe Dim nữa đâu, èn en, tóc ép như Sunsilk suôn mượt, 2 chân duỗi thẳng đầy tự tin trên chiếc Atila kiêu hãnh...Tớ đau đớn sực tỉnh, ko còn nhận ra bạn mình nữa ư???
Sau đấy khi mà chờ các bạn lớp tớ còn đạp xe chưa bò đến nơi, tớ và Kiều gia lâm đã hiên ngang bước vào trg ams yêu quý của chúng ta, và phát hiện ra 1 sự thật, đó là Xuân Thân đã ko còn gắn liền với chiếc xe My little BuBu nữa, chị gái đã MUA Ô TÔ, bây h ngày ngày lái ô tô đi dạy
thông tin đến đây kết thúc

=)) Thu ép tóc thì tao đã nhìn, nhg đi attila thì chưa đc chiêm ngưỡng :-? Xuân Thân sững sờ thế =)) sao mày ko đòi luôn tiền thi văn hả Bư =)) đi ô tô chắc ko nỡ từ chối trăm bạc đâu ;;)

tao tưởng bạn Chi than sagn dân lập Thăng Long từ đời nào rồi Khồn,

:eek:
nhiều tin mới lạ nhể
hế hế
ầy mà lớp mình có đứa nào on face book không T_T add bạn Tina Hoang với

Update:

Ốm + mất dd. Bạn nào hảo tâm mes lại cho tớ lưu số với :-<. (Nhớ dd thân yêu quá :(()

đú đởn gì đâu
facebook nó đơn giản hơn blog nhiều, lại dễ control privacy
tao ở trong dorm 2 ngày là các em đòi facebook ngay :| thế nên tao phải mở một cái cho đỡ lạc loài
hề
bạn Đăng trung lưu số của tao ở nhà này: 098 808 6259 :| bây giờ mẹ tao đang dùng số này, khi nào tao về nhà là tao dùng số đó. :D

so với lần cuối bạn Trang nhìn thấy tớ,tớ đã tăng 14kg
hề hề để tớ nói lại, bạn vo kô giống phát hiện vĩ đại thế kỷ 21 của bạn bư, bạn vo béo ục ịch sao trai tráng bằng bạn đấy >:p

thnx mọi ng ::hug:: ::hug:: ::kiss:: ::kiss::

lâu lắm mới vào đây, tớ 18 rồi, được uống rượu (ở mọi nơi trừ Mỹ), đánh bài, hút thuốc, xem hentai legally rồi :D bao h ai rủ tớ đi làm những chuyện hay ho này với :p

hê hê có tí bỏ bê :| vào nói 1 câu nhạt nhòa rồi lượn đây
chúc chúng mày vui vẻ:| :x

hô hô, bạn Trang Phim enjoy nhá :)) tao hôm thứ 7 vừa rồi vừa đi uống về :"> đã đời dã man con ngan. Tình hình là thứ 7 này đi uống tiếp 8->

e hèm, bạn mèo đú có kém gì tao đâu
bây giờ tao ngoan rồi
mà không ngoan không được vì 3 cái bài ngâm cứu nó đè nặng lên vai, tao mới làm xong có 1 bài :( còn 2 bài due thứ 5 này vẫn chưa xong
mệt bỏ *** :(
cứu với :((

Update:

Hnay vừa thi xong ô tô rồi :)). 20 ngày nữa có bằng :x... Tình hình là sắp tới ăn chơi ko sợ mưa rơi rồi 8->

bao h tao lấy bằng,tao với thằng trung đua xe nhá,nhá nhá :D

con mèo với ú đổ đốn vừa thôi :-< ăn chơi chè chén suốt ngày >:p

Chỉnh sửa lần cuối:
bao h tao lấy bằng,tao với thằng trung đua xe nhá,nhá nhá
;)) tao đua với :"> tình hình là bạn mày cũng sắp đi thi lấy bằng :">
con mèo với ú đổ đốn vừa thôi ăn chơi chè chén suốt ngày >
;)) thề với mày đấy là lần đầu tiên bạn party sau 2 tháng quay lại đây 8->

Back
Bên trên