TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tao cũng kô thấy giống, vo còi cọc hơn nhiều, kô được trai tráng như bạn này ;))

so với lần cuối bạn Trang nhìn thấy tớ,tớ đã tăng 14kg :|

lại chả gần, gần chết mẹ luôn í, ra Ng Chí thanh bắt xe 27 cũng đến đấy Tú ơ!!
Này Khồn, ko phải là giống mà là rất giống cậu ạ, ko tin cứ thử hỏi con Gia Lâm xem, ngày nào nó cũng ngồi ngắm thằng này toét cả mắt ra rồi ôm ngực " tao có cảm giác rõ ràng mình đang học cùng lớp với thg Tú!".Chụp ảnh lên nó khác ngoài đời, cậu thông cảm
@ tú : cậu này, hôm nay bạn phan quân bạn í chán học tiếng anh quá bạn í nằm chết trôi ra bàn, tay vẫn cầm cáu bút chì gẩy gẩy tick tick, thật là giống ko đỡ nổi. Hôm nọ bạn hà lẩu và bạn Trang béo lên tận nhà A301 của chúng tớ để nhìn live.Hà lẩu chưa đi hết cầu thang đã ớ người ra, quay sang tao thì thầm to nhỏ : "Mẹ, giất hết cả nảy, giống ko đỡ đc í!!"

trường tớ có thẻ từ cơ đấy,cơ mà chưa làm đâu( vào trường thì quẹt vào mồm ông bảo vệ hay sao í, dek hiểu nổi??!)

Ôi giời ơi làng nước ơi, trong cái YM list của tao, có 2anh, một anh để ava bạn Phương gần 1 tháng rồi, còn một anh để ava bạn Nhí, còn bầy h,tao đang ngồi an ủi 1 trong 2 anh đấy đây =)) ôi làng nước ơi, tao buồn cười quá, có đứa nào đỡ nổi tao ko :)). Cấm ai nói đến tai các anh zai nhé :D, tớ chết mất =))

Kéo topic lớp mình lên cái :D.

Dạo này ko ai update tình hình à?

hwa ban Dunk trung dan ct rat chung chac :x
ban MC dung ben canh hoi bi xinh :D

Hwa bạn có đến à sao ko mes mình :)). Ko thấy thằng ttrung đâu tưởng vợ bắt ở nhà rồi ;))

khiep dua, ay o tren cao anh sang chieu thang vao nguoi choi sang nt to ko dam goi + sms j ca, ko ngta bao to thay ng sang bat quang lam ho :))

con chong to bat to di dau mua ban cai j giua troi mua um um y, roi lai cap to sang xem ay toa sang :p

tu hao ghe gom ;))

ầy, chúc mừng sinh nhật bạn Trang Phim nhá ;)) hớ hớ hớ
tao add mày vào aim roài đấy, thỉnh thoảng chat chit nhớ
hôm trước gọi chả thấy ai giả nhời

@ Khồn iu: giày của iem người ta gửi tới rồi đấy ;)) little cuties :))

Trang mặt trăng sn vui vẻ :)).

Trời lạnh rồi 4c ra đường nhớ mặc áo ấm giữ gìn cẩn thận :x. Mấy hnay tao tập xe sớm toàn 6h ra khỏi nhà lạnh vãi lúa :-s

Back
Bên trên