TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

hôm qua ở chỗ tao, hội vn cũng đú đởn trung thu, có ông đc nhà gủi đến 1 hộp bánh trung thu, cắt ra hơn 30 miếng :)). Trăng ở đây cũng to nhưng ko có không khí náo nhiệt ở nhà. Nghe nói Hn dạo này đang mưa bão.
Tao ở đây ăn chơi đú đởn thì vui lắm, nhưng hễ đụng đến việc học thì :-s. Cái môi trường quốc tế này nó cũng ko quốc tế hẳn mà kiểu quốc tế châu Á :-s, bọn Chinese với bọn korean thật là ghê, bọn nó học như trâu điên. Hôm nay mới chọn course thôi ma bt phải 11h mới dậy, sáng nay 7h cả house đã sáng đèn, campus nhộn nhịp, phòng máy hết veo, tin đồn thầy nọ môn kia bay lung tung, dân tình hoang mang :-s. Bọn nó cực kì coi trọng việc học làm mình cũng phát sợ :-s.Ko hiểu những năm tới sẽ ra sao đây :)). Roomate của tao sau 1 vài ngày đi tokyo, đã về, tối chị thức đến hơn 3h, mình vẫn ngủ bt :))
Nhìn bọn mày ở nhà ăn chơi ko lo nghĩ, thèm quá :(

chúng mày đi học có j tươi vui ko?tao đây 1 mình 1 lớp với đa phần là dân Chuyên Ngữ,nhàm chán,lại tiếp tục luyện âm như hồi lớp 10 chiến đấu với cô Việt.khổ cái chả có 1 lũ bật chính phủ để buôn chuyện,ôi hồi đấy bọn mình toàn 3-4 đ nhể!

Tao đi học có mấy việc sau:

0. Ngồi vào chỗ
1. Ngủ
2. Thỉnh thoảng tỉnh giấc đứng lên phát biểu
3. Chơi điện tử
4. Tá lả.
5. Hết tiết vào căngtin tá lả tiếp
(và lặp lại)

Chán vcl ra, éo hiểu đi học ĐH làm cái (beeeep) gì :(
Việc có ích duy nhất là tao làm cái poster cho chương trình văn nghệ ở đấy. Hết sức boring. Thằng nào rỗi hơi thì qua trường tao mà xem:

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái poster của mày, nên sửa lại là "Are you ready for one magical night?!" nghe chuẩn hơn :-?

Cái câu bựa đấy éo phải của tao :)) tao viết nguyên vào thôi.
Mà mày đăng kí văn nghệ đi, 29 là tổng duyệt rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:
uầy "magical night" trường chúng mày vào 6/10 ah ;)), chọn ngày đẹp nhở :))
chán nhở, trời lại đang sấm chớp, điếc lỗ tai :|

Chả hiểu bọn mày học thế nào còn tao thì siêu chán!!!!!!! Lớp tao toàn các bạn chui ở đâu ra í!!!!!!! Có mấy đứa tỉnh lẻ, nói ngọng thì chớ lại máu xung phong giơ tay đọc bài!!!!! Nghe toàn là iem iem ghê chết đi được!!! May mà tao học cùng với con B­u nên còn đỡ!!!!

tÚ!!!!CẬU HÃY BÌNH TĨNH VÀ THÀNH THẬT TRẢ LỜI NHỮNG CÂU HỎI NÀY CỦA TỚ, CÀNG RA ĐẦU THÚ SỚM THÌ CÀNG ĐƯỢC PHÁP LUẬT KHOAN HỒNG, HÃY NHỚ LẤY LỜI RĂN CỦA TỚ. SAU ĐÂY XIN PHÉP ĐC ĐI VÀO VẤN ĐỀ CHÍNH
TÚ!!LIỆU CÓ PHẢI HAY CHĂNG , DO CẬU QUÁ QUÍ MẾN TỚ NÊN CẬU ĐÃ LÉN LÚT TỪ ANH QUỐC XA XÔI TRỞ VỀ NƯỚC THEO ĐƯỜNG BIÊN GIỚI RỒI LÉN LÚT TRÀ TRỘN VÀO LỚP HỌC MẾN THƯƠNG DỘT NÁT CỦA TỚ HAY KHÔNG???cẬU NÓI ĐI!!VÀ HÃY ĐỪNG TRÍ TRÁ BỞI BẰNG CHỨNG TỚ ĐÃ NẮM CẢ TRONG TAY:

GIỜ THÌ CẬU NÓI ĐỂ LÀM J........................................

con Bư này đã soi zai cả tiết, lại còn khoe dd ạ :)) để cái stt làm tao phải mò vào HAO xem tình hình thế nào :))

tao dang rat rat bo tay voi chinh minh day =)) KT econ luc 7h30, 7h17 moi mo mat :-< vao lop bi ong thay soi cho dien cuong, lam bai rat do hoi cho du da hoc hanh ki luong T_T doi la be kho
an choi de

uầy. công nhận giống, Bu* em ko hoc lại ngồi soi giai hả em :))

Chỉnh sửa lần cuối:
:( ôi lộ rồi :( cậu Bư tinh thế :(

tớ đã phải giả trang = cách mặc sơ mi sọc xanh trắng rồi mà vẫn bị nhận ra à :))

hô, hnay lớp tao học 1 bà dạy PHƯƠNG PHÁP HỌC TẬP VÀ NGHIÊN CỨU KHOA HỌC đồng bóng kinh ạ, khiếp, ko biết con Bư với Kiều , Đầu to có fai học bà này ko nhỉ :))

Hnay mới đúng ngày, CMSN bạn Bư béo 1 phát nữa :x ;))

sn con bư rồi. đến sn con đầu to (à nhầm vợ iêu) rồi đến bạn phương. sau đó là đến ta khà khà

Back
Bên trên