TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Hơ, mấy đứa xung phong làm ban liên lạc đâu hết rồi, làm việc đi chứ :-?

Ờ thế này thôi.

Hẹn nhau 6h thứ 3 tuần sau (25/09/2007 AD w/e) ở cống trường Ams (hoặc 8h đi vì 8h tao mới học ielts xong :( ) rồi sau đấy đi chơi. Kế hoạch là các bạn thích đi đâu thì cứ đi đấy :))

Cụ tỉ:

0. Hẹn nhau tại Ams
1. Uống cà fê trong lúc chờ những tập hợp đông đủ
2. Đi chơi gì đấy (karaoke/bowling/whatever you guys like)
3. Đi ăn lẩu :D
4. Đi ra Mĩ Đình hoặc đâu đấy thả đèn trời
5. Đi đánh điện tử, nếu bọn mày thích :))
6. Đi về đi ngủ

Ví dụ thế. Ai thích/ko thích cái gì, ai bận giờ nào thì lên tiếng đi. Nếu ủng hộ hết thì confirm thông báo cho tất cả rồi thứ 3 ta lên đường :)

Mà ban liên lạc 5 đứa cơ mà. Thằng Lê Hưng và mấy đứa kia chết đâu mất tích thế này :( ?

Btw, chưa gì mà tao đã thua tá lả 1 chục ở IIR rồi :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là con Vanh và con Tuyển quyết tâm ở xóm nó ăn bánh uống nước chè. Mà con Tuyển ở nhà là mình mất luôn cả thằng bụng to :( Đề nghị các bạn thứ 2 thuyết phục/năn nỉ/dọa nạt/mass mes/blackmail/death threat bằng mọi cách kéo được 3 đứa kia đi cho tao.

Đứa nào đi thì bảo đi một tiếng cái.

tớ về với nào :(

đùa chứ các bạn đi chơi chụp ảnh phố phường mình xem mới nhé :( 2 năm rồi ko biết mùi TRung Thu :( 18 năm rồi ko biết mùi đi chơi Trung Thu :)) :((

Tớ ko ở nhà ăn bánh uống nước chè, thanh niên xóm tớ có đấu súng nước chia phê + làm bom (bóng có đựng nuoc) cả rồi, chuẩn bị ăn chơi hoành tráng thôi. co gi an choi xong neu to chua uot nhep thi se den voi hội lớp mình hé hé

Yên tâm là dụ dỗ cấp độ mấy thì tao với Tuyển cũng ko thể bỏ đấy mà đi đc :D chúng tớ chỉ có thể đến sớm nhất có thể thôi :D

Tớ cũng trong ban liên lạc cơ mà chẳng biết liên lạc với các bạn bằng cách nào :)) Máy tớ còn 0 đồng :)) đáng tiếc đáng tiếc

@Dói : Mày còn thiếu điểm rất quan trọng về cái ông Xã Hội Học đấy. Ông ý có câu bất hủ: "Cứ nói đến tình yêu là tôi lại bủn rủn hết cả chân tay, úi giùi ơi" :)) =)) (nói với 1 bộ mặt biểu cảm)

hớ hớ, bên này chỉ có bọn Tàu làm trung thu, hầy dà, thứ 3 tuần sau tao có một cái quiz dài ngoằng :-< coi như hết trung thu roài
hầy dà, thèm được đi chơi tụ tập với bọn mày thế :((
bạn DVD đi đú đởn với tớ được cả mùa hè vừa roài :-B bây giờ biết hô hào mọi người tụ tập ;)) hế hế hế

rat buon :(, co ma tao ko the bo dc :(, TT thi chac van di :D,de tao van dong TT nha :X

Moi ng di choi vui ve :(
trung thu the la chg dc di dau :-<, tnay tap nhay :-<

đi đi mọi người, tao muốn đi chơiiiiiiiiiii, đi tối đi :)
6 h trường ams điểm hẹn đi :)

Hôm nạy các cậu có trường ams đểm hẹn ko vậy, có gì nhắn nhủ cho tớ nhá :D

:)| giờ này chắc đú đởn đi chơi với nhau hết cả rồi
thời tiết chắc mát mẻ roài nhể :) tao thích nhất cái thời tiết cuối tháng 9 sang tháng 10
hôm mát dời mà lại trùng đúng giờ kiểm tra văn hai tiết thì ta viết cứ gọi là lâng lâng 8->
hết cái thời đấy roài :-<
bên này sắp vào thu, lá rụng ầm ầm đến nơi, tao sắp đi quét lá lấy tiền cho SIFE club để mùa hè đi đú đở ở philadelphia 8->
bọn mày đi chơi trung thu có giề thì chụp ảnh nhiều roài vứt lên mạng cho tao nhờ.
Tao không ở nhà chả có đứa nào chịu đốc thúc đứa nào cả :-<
thế nhá

ho, mua the nay chac toi nay it dua di choi lam nhi 8-|
to o nha to chuc trung thu cho cac em :X, vui kinh, nhin bon tre con chi muon can cho 1 cai, yeu ko chiu dc :D
moi ng di choi co vui ko:D

sướng thế, tao đang ngồi trong phòng, chả có ji làm
có con nhện bò qua, đã cầm quyển eco lên địng đạp roài, thế mà đập hụt, nó nhảy tung lên, rồi biến vào gầm giường, tối nay ôm chăn gối ngồi canh nhện

hết trung thu!!!
ai cho tôi về VN với, hú hú

rất buồn nghe nói trung thu mưa to :( đc cái tớ có tí đỡ tủi thân:">
chỗ tao mây che hết mie. nó trăng :< ngồi ngắm bóng đèn :(

Back
Bên trên