TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

ối Nhí cũng học RMIT à :x Thế vào học tháng mấy? Sao hwa đến trường ghi danh ko thấy đâu? :-/
Khiếp mình đến trường mà lấm la lấm lét, chọn quả guốc nhọn nhất sợ nếu gặp bạn Chi đen ở hành lang thì còn có cái phòng thân :-ss Kiểu này mỗi ngày đi học phải thủ sẵn cái j trong túi quá :-ss

Con Khồn vẫn lăn tăn vụ con Chi à :))

Tối nay Xu bay rồi, chào mọi người luôn nhé :x. Năm sau mong được gặp đầy đủ lớp mình :x

:-B tình hình RMIT bạo động phòng thân thế cơ à ?

chèm chẹp, ở bên này tao cũng có một sự cố kì cục.
Bọn mỹ nó sợ khủng bố với cháy nổ nên chỗ nào nó cũng gắn fire alarm với smoke detector.
Hôm qua 1 em tóc vàng hoe microwave popcorn xong rồi để khói nó dính vào cái smoke detector.
Thế là cả cái tòa nhà nó hú lên choe chóe.
Các em gái lũ lượt chạy ra khỏi dorm.
Bạn Ú nhà ta đang ngồi trong sân phì phèo với em Alex.
thấy gái chạy ra, đứa thì quấn khăn, đứa thì mặc robe, đứa thì hai dây :-B nói chung là thảm cảnh.
mà ngoài trời bắt đầu lạnh ồi, khổ thế chứ.
hớ hớ, 2 phút sau, 2 cái xe cứu hỏa to đùng ù é vào sân.
các anh hăm hở vác vòi nước chạy vào dorm, xong rồi thế nào là vác vòi đi ra.
:))
chung qui chỉ tại pop corn cháy
nhạt khó đỡ, nhưng mình được coi cảnh thú vị ;)) cũng thú.

Chỉnh sửa lần cuối:
chào bọn mày, tao đang ở Seoul , HQ, ko đi ra ngoài đc nên chắc ko gặp em Nông nhà ta :D. Ngồi đây 4 tiếng rồi bay tiếp, đồ ăn đồ uống thơm lừng, ví túi mĩ phẩm cũng nhiều nhưng tiền ko có nên chỉ dám lượn qua thôi. RÌnh mãi mới chiếm được cái máy vào internet free. Thấy sân bay này to lắm , chắc tại mình nhà quê lần đầu tới @-). Bay cũng ổn, thức ăn trên máy bay tạm được :D, chiếu Fantasy4 nhưng coi rồi nên ko hứng coi nữa, mấy chị tiếp viên HQ thì xinh xinh cao cao, ngồi đọc đi đọc lại thư với thiếp được các bạn tặng, tóm lại là tốt.Chỉ có 1 vấn đề là tao lại bị cảm lạnh, ko hiểu thế nào mà chỉ muốn puke :-s. Đã bôi dầu tứ tung vào rún tại phòng chờ, thật sự mình cũng hơi nông dân :">

hix không kịp chào Xu đã thấy đến nơi rồi :(

hôm nay vừa fone với Mo :D vẫn nhí nhảnh như em bé lớp 3 :))

IIR với Fo*` Tu có gì hay không anh em kể nghe cái :))

chúc mừng Nhí béo Fat Dragonfly nhé :>

tình hình Mo thế nào roài hả Vo?
hôm trước thấy Nhí kể là Mo vác đồ ăn ra sân ăn một mình, tội quá.
chắc là chưa quen :-B
chèm chẹp
campus của tao dạo này party khiếp đảm quá, nhất là cái tầng của tao, bọn nó gọi là "the penthouse suite" ^:)^
tao tưởng sang bên này tu chí học hành được, ai ngờ tụi nó cũng chả học hành gì :)) sao mà giống ở nhà thế :)) đến lúc có kiểm tra thì cả lũ rải sách ra học với nhau ở sân với trên bãi cỏ 8->
Tao dốt toán nhất lớp sang đây thành giỏi nhất tầng :"> không biết Yến với Nam Phương sang đây thì thế nào nhể :-B
hầy dà, tình hình bên này thời tiết thay đổi sang thu, lòng người bâng khuâng quá :-<
nhớ lớp mình với một vài cá nhân đặc biệt :*
ngồi chơi với tụi nó tao vẫn thấy kiểu giề ế :-< mặc dù đứa nào cũng thích tao :"> đứa nào cũng xinh xinh béo béo hết :"> hề hề :">
nhưng mà nhìn cũng chả quen được :-<
bạn Trang Phim và bạn Ngân dứng cho tớ số điện thoại thỉnh thoảng chúng mình còn liên lạc.

Chỉnh sửa lần cuối:
ngồi chơi với tụi nó tao vẫn thấy kiểu giề ế mặc dù đứa nào cũng thích tao đứa nào cũng xinh xinh béo béo hết hề hề
nhưng mà nhìn cũng chả quen được
:)) now you know how I feel hah? ;;)

uh, I know
mà cuối tuần bọn nó cũng đi về nhà hết :)| mỗi mấy đứa nhà xa thì phải ở lại với nhau, hầy dà, nhưng tao hoạt động trong International club với SIFE nên cũng đỡ buồn. hehehe làm ăn buôn bán, hoạt động, đi chơi hội họp cũng vui
tao vừa đi Georgetown về :D thấy giông giống hà nội ghê, mỗi tội lắm xe ô tô quá :-B cứ xếp hàng dài cả cái cầu toàn xe ô tô
:)| nói chung là tao còn khá khẩm hơn khối đứa
tao nói chuyện với con Trang anh 1, đang ở trinity, thấy nó bẩu khó hòa nhập với bọn ở trường :-B
đúng là mỗi người mỗi cảnh
nói chung xa nhà cũng thiệt thòi, nhưng mà tao thấy tao học được nhiều cái mới, hehehe
hôm trước con Alex nó rước được chai smirnoff ở đâu về, lôi xềnh xệch tao vào bắt làm cho nó mixed drink hoặc nà kiểu kiểu giống cocktail cho nó :-< trót bốc phét rồi thì phải hầu các nàng, lấy fanta với fruit punch thay nước hoa quả
một lát sau thì nửa cái tầng "penthouse" của tao ở trong phòng con Alex
toàn tao phục vụ tất :">
hớ hớ

à mà Tuyển ơi, địa chỉ của mày là cái giề ấy nhể?
ghi rõ ra cho bạn nhá, có việc cần

Chỉnh sửa lần cuối:
mk chả bù bọn trường tao, đứa nào đứa nấy siêu sao hết hay sao ấy, cại cũng biết, bọn nó học năm đầu mà như đi chơi, biết hết rồi mà, khổ thân tôi chật vật :-< mà đứa nào cũng rất chú tâm học hành, mình cũng bị lây theo -_-

Ú: số của tao 773 727 0291,mày gọi mà kô thấy ai nhấc máy đừng thấy ngạc nhiên, tao toàn ng một nơi máy một nơi thôi :D

ôi Trang ơi, mày sang đấy ko lo học hành, toàn uốn éo chụp ảnh lừa tình thế kia à :(

Trung thu này cả nhà định đi đâu chưa?<:p Hay cả lũ tụ tập đến Mỹ Đình xem thả đèn đêm trung thu đi !!! Hôm trước thấy có người gửi off về cái hội thả đèn đấy mà ko bít chính xác mấy h!!!
Mọi người đi koooooo????;;)
Nhí định tối thứ 3 hẹn nhau ở trường rồi đi!!! Yêu cầu bắt buộc là có người bít đường đến Mỹ Đình:-<
Nếu ko thì đêm trung thu cũng nên tụ tập tí chứ!

:(
chan qua, bn ng ru di choi trung thu ma faibo het
toi thu 3 ban roi :((

thoi, ko sao, choi hom khac vay,moi ng di choi vui :-< :((

hn kham suc khoe :(

hong viem, xoang viem, mui viem abc abc --> du tieu chuan lam SV :(

Học ở IIR vl thật.

Hôm trước giờ Logic đang giảng 1 hồi tự nhiên giáo viên dừng lại hỏi 1 câu: "Thế ngụy biện với ngộ biện cái nào hay xảy ra hơn trong thế giới khách quan" or sth.
1 bạn mặc sơ mi trắng quần xanh sơ vin hẳn hoi 8-} đứng lên trả lời 1 thôi 1 hồi lí nhí chẳng ai nghe dc. Bạn này giờ Lịch sử Đảng cũng đứng lên phát biểu rồi nên tớ nhớ éo quên được.
Cô hỏi: có ai có ý kiến phản biện ko ?

Quẳng PSP đang chơi ra 1 bên, tao đứng lên dõng dạc phát biểu "Em phản đối!". Nói được mấy câu thì thấy cả giảng đường quay lại nhìn. Ko hiểu sao giọng tao lúc đấy nghe sang sảng thế :)). Ngồi xuống cả giảng đường vỗ tay rào rào =)) bọn xung quanh thì "bạn đấy học lớp tớ đấy ;;) ", "ôi bạn phó khoa đấy 8-> ". Chết cười =))

Học ĐH xong 1 tuần vở (nháp) tao chép được 3 dòng:

(giờ Triết)
"Về TD: có một vấn đề là không phải thứ gì tồn tại, có sức nặng cũng sờ được."

(giờ Anh)
"snake = sờ nake"

(giờ gì đấy éo nhớ :)) đại loại là 1 phương châm của quan hệ quốc tế)
"ko có bạn bè vĩnh viễn mà cũng ko có kẻ thù vĩnh viễn
chỉ có LỢI ÍCH vĩnh viễn mà thôi >:) "

Các bạn Fờ tu cũng nên thông báo tình hình cho anh em được mở rộng tầm mắt xem học Fờ tu thế nào chứ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ biết đường đến Mỹ Đình bạn ạ. Hẹn gì mà mơ hồ thế. ôi đại học ý à

ối joi bạn dvd ơi là bạn dvd :))
mà phó khoa là j hử?

"ko có bạn bè vĩnh viễn mà cũng ko có kẻ thù vĩnh viễn
chỉ có LỢI ÍCH vĩnh viễn mà thôi" câu này hay đấy :D

zoi: cái j mà uốn éo /:) tao mà muốn uốn éo mày đã thấy show ảnh bikini rồi ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ho^ ho^, cac ban o IIR nh chuyen hay the, bon to chua vao hoc, thu 2 moi hoc co :(, ma to hoc sang, con Thu hoc chieu :-<, chan wa, ko cung hoc buoi voi cac ban IIR roi :-<

chan the :((

DVD học xã hội học ai dạy thế :)) vô đối = thầy xã hội học của bọn tớ ko =)) giọng thầy cứ gọi là.... đi lồng tiếng vai thái giám đc :)) cả giờ thấy cứ ngồi nói về vấn đề hôn nhân với tự tử :( kiểu như "n~ yếu tố nào quyết định hôn nhân" (trả lời: tình yêu, tình dục, tiền), rồi là "lý do tự tử???" (trả lời: thất tình!!!!) ôi nói chung là học môn này funny lắm :)) còn thể dục nữa.... thầy đọc ra cả danh sách n~ môn cần học trg chương trình, nhg môn nào cũng dừng lại và ngậm ngùi "môn này trường chúng ta ko có chỗ tập, tôi cũng ko biết chúng ta sẽ học thế nào :(" :)) kết quả là thay vì như các trường khác phải học thể dục trg 4 năm thì bọn tớ chỉ phải học trg..... 1 học kì vì lí do ko có sân tập =)) còn nhiều chuyện funny lắm mà hiện h tớ chưa nhớ ra :">

----------

trung thu đi chơi đê \:d/

Tình hình là Nhí đang bị ốm liệt giường liệt chiếu ở nhà:( đang cố gắng tẩm bổ để thứ 3 còn trốn nhà đi được! ;;)
Thế mọi người thế nào? Có quyết đi ko đấy! ko quyết nhanh là hết trug thu đấy:-w

Hôm lôgic đánh 3 cây 1,2,3 cũng thắng dc tầm hai chục, ưng thật :)).

Đùa, tuần sau phải chấn chỉnh thôi, zói ơi vở ;))

Back
Bên trên