TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

tớ vẫn quyết tâm từ bỏ các thói hư tật xấu ( ít nhất là trong vòng 1 tháng tới )
hé hé, làm sao mà mày bỏ được hả Ú :p tình hình cơ mà vào lớp oài :"> see ya later man

Hôm nay tao dậy từ lúc 8h kém, đến trường. Trời lạnh phải khoác cả 1 cái áo gió mới kinh chứ :D. Thấy thằng em đi khai giảng về, mặt như cái bánh bao, bảo " đi khai giảng chán lắm, toàn núp dưới ô rồi buôn truyện, đánh bài với nghe nhạc thôi ". Thật ra thì cũng y hệt mình hồi trước :)). Thế mà bây h ko đc làm cái trò chán òm đấy thì các anh chị lại mặc đp tìm về trường đấy :D.Khố thân TL bị kẹt xe, lúc tao gọi đt thấy giọng nó rất chán , thương quá :-*. Gặp Shủi, nói chuyện vài ba câu, thấy bạn vẫn thế :)), tay cầm quyển truyện chuẩn bị đi trả :)). Bư béo thì đi con xe mới màu xanh :D, đèo Phương. Ầy P mặc đp nhìn trẻ trung xinh xắn gớm :x, hơn khối em đang học trong trường lòe loẹt nhìn hãi hãi :)). KHồn đi với Zói, Khồn nhuộm đỏ hay sao huh mày :-?, trông nổi đôm đốp :D (đùa chứ đẹp lắm :x ).
Dù ji thì chúng ta cũng ko fải nhưng người duy nhất và già nhất làm thế này. Hôm nay cũng thấy anh Bờm trong bộ đồng phục :D
Hehe, hẹn 10 năm sau trở lại trường cả lớp mình vẫn mặc đp xem thế nào nhá ;)) :x

Tình hình là mày cũng đến sao tao ko thấy nhỉ? :-?? mà nói chung là ý, tao nhuộm đỏ từ ngay sau hôm thi tốt nghiệp, tức là sau đấy đi tập gym với mày là tóc đỏ rồi :-w nói như mới ý, chẳng để ý bạn bè j cả :-<
Phương đi Anh Quớ về mà chả thay đổi j, ko béo lên chả gầy đi, mặt mũi tóc tai y chang, mặc đồng phục chẳng khác j hồi trước 8-> Đồng phục tao đâu nhể, bế giảng năm tới này sẽ mặc đến trường.
Con Hạnh từ hôm nó về đến lúc nó sắp đi rồi hwa mới gặp :)) Trắng phớ mà tóc dài thế 8-} Nhìn mặc đồng phục đeo kính ruồi chả liên wan :))
Shui thì no comm, bạn ý chắc là người yêu lớp nhất vì đến h vẫn còn mặc áo bướm của lớp mình. Mô phật áo đấy tao vẫn vứt ở hàng may

;)) bạn Téo hiểu tao đấy
nhưng cũng nên để tớ cố gắng :) :))

10 năm nữa chúng mình đâu còn trường mà về :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như IIR bọn tao đến trường sớm nhất lớp minh nhỉ 8-| ko biết trường khác thế nào chứ thông báo với các bạn là mấy ngày đầu đến trường đh rất chán :( cứ gọi là ngủ lăn ngủ lóc, vất va vất vưởng :)|
Ú ơi hồi trc mày học clever learn đúng ko? tốt ko mày :D

Nói dài...nói dai...nói dại :)|. Bây h thì em đã hiểu 8-}

tao vói con Dói đã đi xem xét và tình hình cái trường khỉ gió này đêk co thùng rác hay sao y, Trê đâu, bảo bác bố mmay tang truong tao vai chiec, Nhí bảo chac RMIT co lam thung rac lam hoho

----------

Mai chúng tớ đi học nghị quyết 10 của Đảng các bạn à :)) hô hô thật thú vị :))

bon tao may ngay nua co the nay ko nhi :(

nghi den tinh canh nam sau tap quan su 1 thang :-<

den 1 vung fai mua nc de tam :-<

xa van minh :-<

thùng rác ah, mấy cái nào, hình gi nào, chim cánh cụt nhớ ;)), tao bảo bác bố tao bán rẻ cho

:)) thông báo ngắn
sau một tuần học tập chăm chỉ và đạt kết quả tốt
được thầy cô giáo khen ngợi "you are a genius"
bạn Ú đã cho phép mình được đàn đúm đú đởn với các em ở lầu năm ( I mean "the penthouse" )
một ít rum pha vào chai coke ;))
bọn nó trố mắt nhìn tao chuck chuck chuck ợ =))
xong roài chúng nó say và làm trò đồi bại, y như các iem ở nhà mình
nhưng tao vô cùng thán phục là bọn mình không cần say cũng diễn được như thế :|
hầy dà
party một hồi thì tao thấy nhớ lớp mình thế
vì quen thói đi đú đởn toàn đi với lớp mình
thành ra thấy thiếu vắng một số tay vịn quen thuộc :-<
hầy dà
tớ sẽ cố gắng hạn chế đú đởn.
tao không ngờ rằng trong có 2 tuần mà tao đã đú đởn rồi T___T
thật là hoàn cảnh xô đẩy quá
bọn mày nhìn bạn roomate của tao thì biết đấy

à tao chat với con em tao :)) nó rú lên là nó nhìn thấy các anh chị lớp mình trên tivi
nó kể có chị Trê, anh Đăng Trung, and DVD, chị Khồn, Dói, anh Thành Trung, Tú :-? hình như có cả Hạnh
hình như hôm đấy bọn mày về lại Ams hả?

ờ đúng, hôm đấy Hạnh, DVD với Thành Trung còn đc phỏng vấn mà, các bạn chém gió cứ gọi là :)) hóa ra vẫn dính tí mặt mình vào đấy à :-ss :-<
mà Ú, tao hỏi mày vụ clever learn sao ko giả nhời huh :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) chắc lại thấy cảnh mình đang đứng sau DVD + Thành Trung chém gió =)) xấu hổ quá. nhảy như con choi choi. thôi chết tôi rồi =))
Con Dói định wa cleverlearn học j?

yeah, con em tao nó tả thế đấy :-B
ờ, tao học cleverlearn khoảng 4 khóa
2 khóa free :-??
ờ thì chỗ đấy nó cũng được
bây giờ có lớp viết + nói là ổn
vì tao biết thằng thầy dạy hai cái lớp đó
ông này dạy tao toefl và writing roài
nói chung là ổn
hỏi thầy Elliot Price
chắc là ông ấy vẫn làm ở đấy, vì lấy vợ người Hà nội mà :D

hề hề
tớ hôm nay party có tí ảnh share với mọi người :D
got some new girls too :D
This is Alessandra :D She's my tobacco store :))

Introducing Barbora. I call her Babs. Half Russian Half Austrian.
that means I'm ****ing lucky

And last but not least...
Dariya Anavatosa :-B Bulagarian cutie

yeah, I'm having fun :))

thật là sao :-" :-" cái ảnh tao với con Babs ( áo đỏ) nằm dưới cầu thang đẹp đấy chứ :D hề hề
bọn mày không thấy bạn Ú có dài ra được 1 xíu à :">
còn mấy cái ảnh còn lại thì ^:)^

Chỉnh sửa lần cuối:
cái cô Bulgaria xinh nhểy ;;)
trường tao toàn con trai, toàn vào dorm bọn nó chơi ;))

Sáng nay trên đường đi làm gặp bạn Thành Trung đang lơ ngơ phóng xe đến Ngoại Giao :)) Trông rõ zai sáng :x
Tình hình năm nay có e nào xinh tươi ko? :x Hôm nào cho tao đến học chính trị dzớiiiiii

cái cô Bulgaria xinh nhểy ;;)
trường tao toàn con trai, toàn vào dorm bọn nó chơi ;))

cô giề :p bằng tuổi bọn mình đấy :)) dễ thương lắm
chăm chỉ học hành nữa :D hề hề
tao cũng hay chơi pool và poker với bọn con trai :-" vui phết
trường tao party với đi biển rầm rầm 8-} tao chả bit xếp lịch thía nào nữa :))
:-B tớ làm hết bài rồi vẫn còn đầy thời gian để đi chơi, kì này tao lấy có 13 credits :-" để kì sau làm 18 credits :-<
thành ra cứ chơi đã ;))

ủa sao ít thế, 1 kỳ bình thường của tao 17 rồi.17 +17 = 34, của mày 13+18=31,sao lại ít hơn?

Tình hình là 12 này sau khi tập trung xongg lớp mình làm quả Chùa Láng điểm hẹn đê!!!!!!!!!

Back
Bên trên