TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Mi`nh thanh hoc sinh da ra truong roi a, câc ban ko để ý à
chẹp, gia` rồi
hồ hồ

để ý từ lâu rồi con này thông tin chậm quá :))
TLam ơi mày làm tao đang bồng bềnh trên sofa rơi phịch xuống bãi phân trâu :(( cơ mà tao tưởng chỉ cần cái giấy chuyển đoàn thôi chứ, phải có cả sổ đoàn nữa à :( đúng là cuối năm tao làm lại sổ và rõ ràng tao nhớ là tao chưa ghi chép chưa đóng dấu kí kiếc j` hết :)) thế tao phải đi xin dấu nữa à :((

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiều vấn đề thế

tối qua tao nằm dài ở bãi cỏ của trường với 4 iem nữa, nằm xem spider man chiếu to đùng trước mặt, thỉnh thoảng phim chán quá ngẩng đầu lên ngắm sao =)) thỉng thoảng có mấy cái máy bay to bằng con bò bay qua trên đầu, thú vãi ạ
I'm having the time of my life.

However,
hớ hớ hớ
hôm nay tao ngủ quên xừ nó mất là phải đi học lớp businese
*** đến nơi thì đã muộn mất 2 tiếng, đã thế khi trở về lại còn quên *** mất chìa khóa ở trong phòng từ bao giờ
mất 2usd để vào phòng
con roomate thì đang say xỉn hay sao ấy :| cứ ngồi cười phớ lớ
tao chắc phải té sớm ra thư viện đây :-<
cầu mong đừng có việc gì quái dị xảy ra trong ngày hôm nay

mà sao dạo này bọn mày đi ngủ sớm thế 8-| chả thấy onl mấy nhể

Chỉnh sửa lần cuối:
vanh da ve :x >:D<

uhm, xem xem tnao, lop minh thanh ra co con Bu, Zoi, voi ca TT chua vao Doan =)), la ghe :D, dc roi de tao di xem xem tnao da, kho khan qua thi chg may tu di xin :-??, nha tao xa oi la xa :(

Thấy Nôn để stt là " Ngày mai em đi":) . Hầy hồ, 1 đứa nữa đi kìa :D. Chúc em lên đường may mắn :x

:-B ngày mai em đi biển nhớ tên em gọi về, ồ ô ố ô ồ =))
hớ hớ hớ
Nông đi mạnh giỏi nhá :D
:"> tao chả biết ngày tháng thế nào cho nên cứ chúc trước thế :D
hề hề

chán như con gián =)) tao chuẩn bị fail cái quiz đầu tiên vì tội o có textbook đây 8-|
Nông đi mạnh giỏi nhá em ;)) nhớ mang nhân sâm về buôn

hố hố sinh nhật bạn Vanh kìa :D
chúc mừng sinh nhật Vanh tò te :D
chúc mày luôn vui vẻ trẻ khỏe tươi phởn :))
nhớ mày nhiều >:D<

con Nông sướng thế nhể :-B
chèm chẹp :-< hè này mà con em tao sang bên này học trại hè thì tao coi như hết đường về quê

Tao cứ nhìn mãi ko thấy hiện ô trả lời nhanh đâu tưởng HAO bị làm sao hóa ra do tớ chưa đăng nhập :"> hị hị

Thanks bạn Ú với Trinh tuyển hén ^^ Sinh nhật nền đẹp ghê gớm ^^

tao để nền sinh nhật cả năm =)) đến ngày thì chỉ thêm chùm bóng bay :-"
8-> tối nay tao onl lâu đợi cả lũ onl, tao muốn chat chit 8->
thú thật, tớ đang thiếu thốn tình cảm bạn bè đây :">

Chỉnh sửa lần cuối:
CMSN bạn Vanh ngố, chiều 5/9 tới chúng ta sẽ hội ngộ tại Chùa Láng điểm hẹn :)).

Dạo này lớp mình lượn kinh nhỉ chẳng thấy đứa nào ol cả :p.

so Doan di chuyen ve nha ban ZOI than yeu roi nha:X

cac cau den day lay nha nha :X

Tao dạo này onl 10h đêm - 6h sáng, bạn nào cần tâm sự giờ đấy thì buzz tao :))

Tao đang cầm giấy báo đỗ của mấy đứa NT. Tình hình là mấy ngày tới tao bận thế nên 5h chiều ngày 4/9 ở cổng trg` Ams tao trả giấy. Khi đi mỗi bạn mang theo 50.000VND tiền tao giữ giấy cho bọn mày!!!!!!!!!!

ối dời, hôm nay tao vừa đi làm tình nguyện xong, đi làm vườn ạ, mà phải nhổ mấy cái cỏ dại cao bằng người mình, rồi rải mulch khắp nơi, rồi cắt tỉa cây cỏ bụi rậm, rã rởi hết cả chân tay, kinh khủng T_T vừa nóng vừa bẩn thỉu
tao phải làm tất cả cái đống đấy chỉ vì cái học bổng chết tiệt
whatever
nhưng mà cũng có cái hay
hôm nay đang nhổ một cái christmas tree ( a real big one ) thì tìm thấy một bông hoa hồng giả và một con gấu teddy bear bé xíu ở giữa bụi cây. /:) =))
that was the cutest, craziest thing of the day
oh my :))
xong roài giữa buị cây thứ 2 có một tổ ong :))
cả lũ bọn nó chạy toán loạn, tao đứng từ xa nhìn :)) không thể nhịn cười, 2 đứa bị ong cắn, may mà không dị ứng với nọc ong, không thì toi.
thế đấy
xong roài về đc đền bù 1 bữa barbecue ngon nhắm :D xong roài tao đi mall shopping với mấy đứa bạn nhân dịp labor day sắp tới, hề hề, nói chung là tốt đẹp và vui vẻ
tao đang tận hưởng sung sướng mấy ngày cuối cùng của cái tuần đầu tiên ở trong college.
College life rocks !
Trường tao đặc biệt chú trọng việc ăn của học sinh :)) rất hay có thức ăn miễn phí.
Ở trong dinning hall còn có 1 ông "Red Hot Chef" để nấu cho mọi người một món đặc biệt của ông ấy, còn các thức ăn khác thì giống buffet :)) all you can eat. Hơi bị hay !
Trong đó còn có kem, sữa chua :))
chắc năm sau tao thành con lợn mất
the real Ú b-)
ở đây mỗi văn phòng đều có cookies, coffee hoặc là trà 8->
dễ thương lắm
hầy dà
Nhí ơi, sang đây đi, chỗ này vui lắm mà :D

:-t wait a minute
ở nhà bây giờ là mồng 2 tháng 9 roài à :| nhanh nhể, tao nhớ dịp này là bắt đầu lục đục chuẩn bị đi học, hầy dà, nhớ ams nhiều :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên