TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

***, từ khi đến đất Mỹ này tao chưa được hứng một giọt mưa nào :-<
sao bên này nó khô thế không biết
hầy dà
lần đầu tiên trong đời tao biết lotion với scrub là cái giề :">
hề hề chia sẻ với mọi người
đây là một trong những lý do tao phởn chí
introducing my ex-roomate ;))

yeah, she is something else

:-"
ngày thứ 2 tao được nghỉ :) labor day :D
tao vừa đi mua một đống quần áo cho mùa đông, và 1 cái máy in kiêm copier, scanner, fax :|
hề hề :D nói chung là vui vẻ
con bạn cùng phòng đang xem the sound of music
nhớ lớp mình nhiều
nghe thấy "sixteen going on seventeen" roài cái bài " do re mi " :((

tao có kế hoạch rèn luyện thân thể và giữ thể hình đẹp roài :D
trường tao có 1 cái gym to to
hế hế tao sang bên này trở thành thon thả khiến bọn nó ngưỡng mộ =)) thật là mỉa mai
các bác cũng ở trên đất Mỹ với iem, đi học thế nào roài :-B college thế nào?

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) chẳng thế nào cả
tao lười học we T_T sau mấy tháng chơi ròng ở VN, bi h phải sang lại học hành => lười như hủi =)) cả 1 tuần chẳng làm homework cho môn calculus => fail cái quiz đầu tiên rồi =)) chán chẳng buồn chết 8-|

5/9 những ai đến trường thế :D đi đông đông đê mặc đồng phục lên lớp chụp ảnh :x:x

Nhìn cái phòng của con ex roomate của mày tao thấy phòng tao còn gọn gàng chán :)).

Các bạn IIR ngày kia tập trung rồi hehe. Chùa Láng điểm hẹn nào. Tao sẽ đến Ams, đồng phục ko hiểu tao vứt đâu rồi tìm lại đã :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
tao cũng ko còn đồng phục nữa rồi :( đứa nào còn cái nào cho tao mượn tạm ;;) sáng 5/9 ra ams tớ sẽ mang theo sổ đoàn của cả lớp, cho nên bạn nào ra đc thì chịu khó ra khuân về nhé :D
à với cả rất nhiều sổ chưa có nhận xét mà mới đóng dấu, bạn nào muốn tớ phê cho vài dòng nào ;;) :p

Chỉnh sửa lần cuối:
eo roomate của con Ú nhìn hot thế :)). Mày cẩn thận đấy mày ;)).

Tao cũng ko có quần đồng phục, mấy cái đấy quê quá nên lúc dọn tủ tao cho đi hết rồi :"> , chỉ còn áo thôi :x

tớ còn 2 áo:x, 2 quần :D, 1 quần ko đụng đến bao h vì quá xấu, còn 1 quần của bạn Zoi ;)), đã chuyển nhượng sang cho tớ ;)), những dịp này ko nên đòi lại, nhỉ ;))

hehe, 5/9 7h có mặt ở trg nhá ;)

tại sao hot lại phải cẩn thận?
she's nice to me ;))
very enjoyable
còn về khoản organize của em này thì không thể ngửi nổi, một cái phòng mà nó rải đồ từ trên giường xuống dưới đất, ra đến cửa, mỗi lần nó thay đồ là cả một ngày hội =))

tao còn nguyên 2 bộ đồng phục :-< chắc mẹ tao vứt cho mèo lót mông rồi

Chỉnh sửa lần cuối:
oh, dang dinh len noi :)

Giang di tu sang hwa :)
:)

chac chieu hwa la den noi roi :)

vua gui mail cho no xong :)

@ Zoi: cho roi thi dung doi lai chu [-(

----------

dinh chinh: mai 7 ruoi snag co mat o trg , mac dong fuc, nha, doi voi nhg dua nao co mau me den trg khai giang :D

Chỉnh sửa lần cuối:
:( cho tôi về
về nhà cơ :((
:-< I'm not feeling well T_______________T

Chỉnh sửa lần cuối:
Eo con Ú lúc ở nhà chỉ muốn cắm cổ đi , đi rồi lại đòi về kìa :p

Hôm nay tao dậy từ lúc 8h kém, đến trường. Trời lạnh phải khoác cả 1 cái áo gió mới kinh chứ :D. Thấy thằng em đi khai giảng về, mặt như cái bánh bao, bảo " đi khai giảng chán lắm, toàn núp dưới ô rồi buôn truyện, đánh bài với nghe nhạc thôi ". Thật ra thì cũng y hệt mình hồi trước :)). Thế mà bây h ko đc làm cái trò chán òm đấy thì các anh chị lại mặc đp tìm về trường đấy :D.Khố thân TL bị kẹt xe, lúc tao gọi đt thấy giọng nó rất chán , thương quá :-*. Gặp Shủi, nói chuyện vài ba câu, thấy bạn vẫn thế :)), tay cầm quyển truyện chuẩn bị đi trả :)). Bư béo thì đi con xe mới màu xanh :D, đèo Phương. Ầy P mặc đp nhìn trẻ trung xinh xắn gớm :x, hơn khối em đang học trong trường lòe loẹt nhìn hãi hãi :)). KHồn đi với Zói, Khồn nhuộm đỏ hay sao huh mày :-?, trông nổi đôm đốp :D (đùa chứ đẹp lắm :x ).
Dù ji thì chúng ta cũng ko fải nhưng người duy nhất và già nhất làm thế này. Hôm nay cũng thấy anh Bờm trong bộ đồng phục :D
Hehe, hẹn 10 năm sau trở lại trường cả lớp mình vẫn mặc đp xem thế nào nhá ;)) :x

ở nhà bị một số em ruồng rẫy nên tao mới phải dứt áo ra đi :((
update tình hình : hiện tại đã tìm được đối tượng để đú đởn trong dorm ;))
party vào các ngày nghỉ dài ;)) tao sẽ trổ tài pha rượu lung tung cho các em sướng :D
tuyệt nhiên tớ sẽ không uống một giọt nào
:-? chắc chỉ nếm xiem có thiếu cái giề không :">
hề hề
cuộc đời đã tươi xinh trở lại
tớ vẫn quyết tâm từ bỏ các thói hư tật xấu ( ít nhất là trong vòng 1 tháng tới :"> )

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên