TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

dở hơi,tao nói nghiêm túc mà /:)

h này chắc Mo vừa lên máy bay :D godspeed!

Ừ giờ này chắc Mo trên máy bay rồi nếu ko bị delay. Nhanh quá , lớp mình sắp đi hết rồi. Tao lại là ng đi sau cùng chứ :((, toàn phải tiễn thôi :(. Nhớ Mo lắm :(. Trông Mo bé thế thôi nhưng có sức mạnh rất to lớn :D, chắc chắn đến đấy sẽ ko có vấn đề ji đâu ;)

bé Mo đi hén, hôm nay ko tiễn đc mày :(
@ Mèo, tao tưởng chúng mày yêu nhau vì truyền bá văn hóa phẩm ko trong sáng :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
dành cho các bạn đã và đang nhớ nhà

Một Cõi Đi Về (Sáng tác: Trịnh Công Sơn - Thể hiện: Hồng Nhung)

(nhấn vào để nghe ạ)

phải như tớ đây này. đi kô nhớ về, về kô nhớ đi

bọn mày ôi, hôm nay tao vào trường, mk, toàn ấn độ với châu á, châu á là toàn đầu to đít teo kính to mắt nhỏ mụn nhiều, học cái trường này chắc chỉ học thôi mất, kô được anh zai nào trông khả dĩ cả :(( chán đời quá :(

Chỉnh sửa lần cuối:
tội bạn Trang Phim quá :-B
tao sắp vào trường orientation
tình hình là vô cùng hào hứng và hồi hộp :D \:D/
mà Phim bit roomate chưa :-B có ra gì không?
bạn Ngân đâu ấy nhể, bao giờ nó bay bay?

hé hé ngày mai tao vào trường orientation roài, run lắm, không biết có bị shooting rampage hay cái gì không hope that everything will be okay
orientation chán bỏ *** :p tao mún ngủ. hum wa orientation, bùn ngủ mà phái ngồi làm mấy cái replacement test, toàn điền bừa xong đi ra :"> chán chẳng bùn chết, hum nay đến làm wa tour wanh trường với cả đi làm schedule :)| dun wanna go at all

Mo vừa onl mà tao ngồi trong nhà ko biết :-s . Mo đến nơi an toàn rồi ^^, chắc bây h cũng đang enjoy new life :x

tao ở nhà dì tao mà. kô phải trả tiền campus đắt lòi mắt

tao skip hết orientation :)) dì tao học ở đấy rồi, có j hỏi bà ấy, đi mấy cái đấy tốn thời gian, thay vào đó em đi shopping :">

Hơ bi h mới nhớ ra hình như hnay sn con tuyển b-). Sn mà dám trốn khao :-w

hehe cmsn Lam TUyển ;;)
hôm qua tớ nt chúc mừng mà ko thấy bạn rep [-x

@ ban Dunk: cam on ban nh nh, co ma to ru ban di uong capuchino o hapro ma ban tu choi nhe ;))

@ ban Tu:mac du to khao khat dc rep ay, co ma may to het tien gan 1 tuan roi:((, va ngan kho da can kiet, atila da het xang, banh keo SN da het :(

cam on may dua hn den nha tao nhe:X, iu lam, lam tao rat rat vui :x

sweet eighteen birdday :)

love ya so much :*

----------

ps : theme hn dep la thuong :x

:O hở???? Con Tuyển đi Atila từ bao rờ?
Tao thấy mày đi Kawasaki là đẹp nhất thế jới rùi :( Đừng đủi

Kawasaki là xe đua nổi tiếng của Nhật Bủn đấy :-?

Hú hú, chúc mừng sinh nhật ông yêu, lâu lắm không vào HAO, ông yêu sinh nhật vui vẻ, bên cạnh người thương yêu :D này, sinh nhật như thế là ideal lắm rồi nhá, mà hôm nay cũng mát nữa, đi đâu đấy được thì thật là thik nhỉ :x

bên này vẫn là 22 - 8 :)) chúc mừng sinh nhật bạn Tuyển hâm
Tao đi orientation sướng bỏ xừ, được đi ăn đồ ăn Thái (free ) được đi lòng vòng quanh campus.
Mà cái trường tao bé bé xinh xinh dễ thương kinh khủng :x
tao thấy giống việt nam, :-?? somehow.
mấy người ở đây thì nice, thôi rồi :-j hỏi gì cũng giúp
tao ở trong campus, trên top floor tầng 9 8-} nhưng mà lại có ít người, share cái phòng tắm cũng tiện, các tầng dưới, phòng tắm to đùng, tha hồ mà đánh nhau.
lại nữa, trong trường tao có free tutor 8-> trong chỗ tutor được free food 8-> vừa được học vừa được ăn.
tao ở trong campus mà rẻ thối :-j
so với các trường xung quanh DC này thì trường tao là rẻ nhất
choa nên rất khỏe
hé hé hé tao quen được 1 đống bạn, đến từ nhiều nơi lung tung beng cả lên, Mông Cổ, Trung Quốc ( có sủa 1 ít tiếng trung làm chị ấy thích thú bám lấy tao suốt 2 ngày hôm nay ;;) ), Nepal, Iran, Irag, Brazil...nhiều lắm
Tao có cái student ID card roài, trông ngu ngu, cười toe toét.
Hôm nay lần đầu tiên tao đi metro, very confusing ^:)^. Như thường lệ, bạn Ú suýt nữa thì lạc đường mặc dù trong nhà ga thì chỉ có 2 lines đi và về :( tao lên nhầm escalator cho nên lơ ngơ bơ vơ một lúc, may sau có 1 chị dễ thương ở international center gọi ra dắt về chỗ ăn. :">
ở đây chỗ nào cũng giống chỗ nào, đoạn nào cũng 2 bên là nhà với cây :-B McDonald's everywhere mà tao chỉ đường cứ bảo về chỗ nào gần mc donald :"> người ta chẳng bit đường nào mà chỉ
càng yêu cái trường bé xíu của tao đi bộ 5 phút tới lớp học :D
hé hé hé
nói chung, em yêu trường em ;)) với bao bạn xinh và cô giáo hiền :))
hôm nay tao gặp mấy em lai xinh lắm :)) b-) and they like me too ;;)
hứa hẹn nhiều điều bất ngờ
tao sắp move in rồi, thứ 6 này 8-}
chắc là sẽ thích thoai
hé hé hé
tình hình là như thế :-B khoái nhất là trường này hay cho free meal plan :))
------------------------------------------------

thoai chết rồi tao bị cái tật đang nói tiếng việt đá thêm tiếng anh vào rồi, đọc lại bài thấy kinh quá T_T mọi người thông cảm. Ở bên này có nói chuyện với người Việt thì họ cũng nói như vậy thành ra tao nhiễm roài. :|

Chỉnh sửa lần cuối:
con Ú tí tởn quá :)). Tao biết ngay là cái đất Mĩ đấy nó hợp với mày mà ;)). Mà mày có chụp ảnh ọt ji ko ? :-/. Hôm qua đi tiễn Ngân, thấy Ngân bảo là 2 năm nữa mới về, Téo thì 3 năm, còn Ú ? :D
( lúc ở VN , Ú đã nói chuyện kiểu Anh Việt xen lẫn rồi, đừng đổ thừa cho hoàn cảnh =)) )

Mày ơi, 0407 các khóa đã ra trường kìa :(( tự dưng muốn mặc đồng phục quá đi mất :((
Tao nhớ tầm này, bọn mình đang chuẩn bị tập quân sự nhỉ hehe, tao bị đuổi cổ ngày đầu tiên tập quân sự lớp 12, nhớ quá :x
giờ này bọn nào đi cũng đi hết rồi nhỉ, chỉ còn mấy đứa bọ, chán ghê gớm.
Tao up mấy cái ảnh hay hay hồi xưa lên nhé, hôm nay đang rỗi rãi chả làm j, vừa xem xong film

Back
Bên trên