TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Bởi vì những đứa ngu như thế nên chấm dứt ở đây đi, lên lớp nói j thì nói, cho nó công bằng, cả kể bây h kết quả nó rành rành ra đấy, cái j tôn trọng mọi ng nhất thì làm, mà mọi ng cũng nên tôn trọng lẫn nhau, đay đi đay lại, rồi vào chửi bới vớ vẩn, ai tôn trọng mình cho đc? Làm như thế chắc giải quyết đc vấn đề, chắc mọi ng đoàn kết ôn hòa :)):)):)), cái này giống hài kịch

Xu à,lớp mình có vài đứa lên hAo nên kq chính xác ko có đc đâu ( mặc dù ai cũng có thể dự đoán là bn % thế này bn % thế kia) nên tao mới bảo là sẽ hỏi lại mọi ng cho những đứa ngu khác nó ko chịu thiệt thòi :))

thế thôi, tùy mọi ng, tao thấy mày có tài đặc biệt đấy Lê Hưng ạ, vụ cãi nhau cái kiểu như thế này là thấy mày đầu tiên, tik cực nhất :))

Mà nó vơ vẩn thế sao mọi ng làm to lên thế? Làm bâyh đến chính tao cũng chuẩn bị làm to lên thật rồi, nghĩ cho cùng, nó là 1 vấn đề cực kì dễ giải quyết, bởi bản thân nó chỉ là 1 thứ vớ vẩn, ngu ngốc, tao chỉ thấy lên đây nó bị xé ra to từ những cái khiêu khik vớ vẩn, dễ bị kik động ,mà ngay cả tao cũng thế, nên bây h, có cái j, muốn nói năng thể hiện cái j mong chúng mày mang đến lớp, cho nó tập thể cho nó công bằng, cho nó đúng, đừng để cứ lên đây chuyện bé xé ra to

Thể nào cũng có đứa lại mổ xẻ phân tik từng câu của tao, bây h hình như tao cũng ko còn đủ bình tĩnh để nghĩ nó là vấn đề nhỏ nữa--> Hoan giải quyết, ko ai phải nhúng tay vào làm hết

Cứ làm như tao thi tiếng tr nhỉ? đấy, tốt, mà thôi, tao cũng chả nói nữa, vì lại có ng mổ xẻ ra mà nói theo cách ng ta thik, trẻ con,:))

Bắt đền Dói, Lam, Kiều đấy!!!!!!!!!!

Thôi đê xin cô, bói cho cô chứ cho ai ;;) nhìu cái hay nhở, đúng phết :)), đã nt bói hộ bạn ý chưa ;;) ( nhớ ghi đủ tên nó mới hiệu nghiệm, tên 4 từ cơ mà :)))

Chỉnh sửa lần cuối:
nếu tiếng Trung là 1 cái môn bullshit thì hóa ra vào đây cũng chỉ vì cái phù hiệu ams với cả hệ A thật à :)) đấy 2 năm hệ A rồi:)) giờ muốn học Anh thì chuyển sang A2 là có điều kiện hoàn hảo còn gì :)). Nói thẳng ra là Min không thích kiểu xin vào cái lớp này rồi xin giảm đến tối thiểu cái môn gọi là hệ số 3 như thế. Đã lựa chọn vào đây thì học đi :))
Ít nhất thì cũng có người muốn học + thi tiếng trung :)) Khi mà tao thấy mấy cái câu có vấn đềở trên HAO là lúc mọi người nói theo kiểu vơ cả nắm vào, coi như ý mình là ý tất cả :)) chả việc gì phải cười khi mà mình thấy khó chịu được cả :)) không sống giả tạo được :)) thông cảm nhé.
Xin lỗi nếu làm cho cái topic này nó đi xuống :))

Nguyễn Hà Minh đã viết:
nếu tiếng Trung là 1 cái môn bullshit thì hóa ra vào đây cũng chỉ vì cái phù hiệu ams với cả hệ A thật à :)) đấy 2 năm hệ A rồi:)) giờ muốn học Anh thì chuyển sang A2 là có điều kiện hoàn hảo còn gì :)). Nói thẳng ra là Min không thích kiểu xin vào cái lớp này rồi xin giảm đến tối thiểu cái môn gọi là hệ số 3 như thế. Đã lựa chọn vào đây thì học đi :))
Ít nhất thì cũng có người muốn học + thi tiếng trung :)) Khi mà tao thấy mấy cái câu có vấn đềở trên HAO là lúc mọi người nói theo kiểu vơ cả nắm vào, coi như ý mình là ý tất cả :)) chả việc gì phải cười khi mà mình thấy khó chịu được cả :)) không sống giả tạo được :)) thông cảm nhé.
Xin lỗi nếu làm cho cái topic này nó đi xuống :))

Cái này Min ám chỉ ai? Phương hả???:-/

Sáng ra đã thấy bực mình, Lê Hưng lên đây post bài thì nói năng tử tế hộ cái...sao cứ thik' chuyện bé xé ra to thế nhỉ, sao cứ thik' đi gây sự thế? Những chuyện thía này xảy ra vài lần rồi, toàn là từ những lời khiêu khích vớ vẩn không đáng có.

Bi h cái chuyện tiếng Trung 2,3,4 tiết j` j` đấy là do mọi người + cô Hoan nhá!!! Hôm trước Phương đã nói là sẽ đi hỏi lại i' kiến của cả lớp rồi, sao cứ phải lôi đi lôi lại cái câu " đương nhiên..."...tại ban đầu Phương chỉ nghĩ là mọi người đồng i' năm sau học 2 tiết vì ai cũng muốn giảm tải nó, hoá ra Phương đã nhầm to rồi...xin lỗi đã đụng chạm đến mọi người, nói năng không chính xác, nhưng mà coá cần mổ xẻ từng câu từng chữ ra thế không và có cần nói năng với cái giọng điệu như thế không???

Chỉnh sửa lần cuối:
Chuyện gì bé cơ :eek: Nếu các bạn cho rằng chuyện học môn tiếng Tàu mấy tiết một tuần là chuyện bé, /:) i dun think so =;

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ cũng nghĩ là chuyện lớn, bàn ở lớp vậy

----------

à Quên, tao ko phân tik hay mổ xe ĐTP + Tuyển đâu, chỉ là ko thik cách nói của Min, umh, sodi

oh god
are you guys nuts? :|
I'm kinda speechless :| :)) bọn mày là ai chứ? là bạn bè của nhau, là bạn của tau. Mất thời gian type những dòng giận dữ như vậy làm j nhỉ?
Cho chuyện này lắng đi. Có khi hơn 10 năm nữa gặp lại nhau, lại vừa kể chuyện cãi nhau trên HAO vừa phớ lớ đấy chứ ^^
come on
stop this thing
:D
Tao khổ sở lắm mới trốn ra đây xem lớp mình trên này thế nào, hầy dà....

still spinning :|

Tao del bài tao để Tuyểm mất bài 250 nhá ;;)
Tình hình hum nay tập quân sự ntn, tớ đến muộn nên chả bùn vapf nữa, vào bị ghi tên vào mần jif ==> tớ bùng ==> sodi cán bộ lớp nhá :p

Hnay tập QS, có tao đc quảng bá điện thoại trc trường :)), còn thằng Dunk đc quảng bá hình ảnh trực tiếp,:)) hờ hờ hình như còn đc nghe mấy đoạn nhạc chuông free nhể :)), con Dói :))

----------

Mà thằng Dunk cướp bài 228 của bạn nhé [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Bao h hội thao ? CN à ? :D Thứ 2 nghỉ đúng ko ? :D
Yeah :D Thế bao h đến nhà Hạnh ? Có kế hoạch ji chưa ? :-?

uh :-b thứ 2 nghỉ :D hehehe
Tú Vo ơi, nik con Phim nà : sweet4cheeks8 hoặc là manguesucre :D
oàng oạc, hum nay tau phải lăn lê bò toài :)) vui phết
tiện thể nhà vừa mới sửa adsl tau sẽ upload lên album ce0407 ở photobucket vài cái ảnh gọi nà ghi nhớ những ngày tập quân sự gian khổ :)) :| ah mà ai có ảnh nữa thì cũng up lên đấy nhá :D
chèm chẹp
nại sắp chép thời khóa biểu đấy
lại soạn bài đấy.....
lại chép bài nữa ;;) lại đi học roài :((
ôi dời ôi :)|

Chỉnh sửa lần cuối:
Kế hoạch đến nhà Hạnh vẫn là thứ 3 mà :|, nói từ lâu rồi còn j :|

Thứ 2 nghỉ :|, định làm j 8-|

Thứ 3 học xg, đứa nào đến nhà Hạnh thì đến nhà nó, tao dẫn đg( mặc dù ko nhớ lắm, thôi chúng ta vừa đi vừa tìm :D) , ăn trưa nhà nó, chìu ai đi dc ra sân bay thì đi, ko đi đc thì đến lúc nào nhà nó ra sân bay thì về :|

@ Hạnh: thứ 2 nghỉ rồi con ạ, hay CN đến trg đi :D, hội thao đấy :D ;)

thằng hâm...post cả 1 bài...

hưng ăn nói như trẻ con, lớn rồi mà, suy nghĩ trc khi nói :(, nói làm ng khác buồn chỉ tổ bị ghét mà cũng có ai nghe đâu, chỉ thấy tức thôi...

Hờ hờ, thông tin anh Cường dạy bọn mình chắc 70% nhé,:)>- tao cũng hi vọng lắm,:D chỉ khổ thân con Giang :(

Hnay bạn chép thời khóa bỉu rồi :D, văn có 3 tiết thôi :(, lý lại 2 :((

à mà thông tin thứ 3 cũng nghỉ ah ,8-| thế thì phải xem lại KH, 8-| chẹp, con Hạnh chả onl j cả,[-( mất hút đâu rồi8-|

Hnay mới để ý, Hoang anh tu , hien dang o VN :)), cu de the di may nhe ;):x

Back
Bên trên