TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Túm lại là có mấy đứa này đi hả :D?:

_Trê, Vanh, Xu, thu, airen, bư, Phương, dói, min, tú ,my(trang có đi lun ko mày ;;))

Ú có đi ko? 8-|

Sướng nhá con, bao nhiêu bạn đến nhá :D;) , 11 bạn nhá ,;;) có cả bnaj tú bạn My nhá, ;;) có cần bố bảo bạn Shui lun hông ??:-? :))

ko bít có đến nhà con đc hông nữa,8-| ra sân bay cũng chưa chắc, 8-| khó quá :((

Túm lại là có mấy đứa này đi hả ?:

_Trê, Vanh, Xu, thu, airen, bư, Phương, dói, min, tú ,my(trang có đi lun ko mày )
cóa, dĩ nhiên rồi, cóa cơ hội tụ tập chẳng lẽ lại kô đi ;;)
đứa nào cho tao cái vé khứ hồi 1200 với gọi điện đến trường xin cho tao nghỉ ốm cái ;;) xin cảm ơn và hậu tạ :D

Chào các anh các chị em là Dũng 11 TRUNG , Cho em hỏi năm nay khối Trung trg mình có định làm giao lưu 3 lớp không nhỉ ???
ôi lớp mình (là nói mấy đứa ở vn thôi, mình chỉ có mặt có 1 năm :)) ) đã là lớp 12 rồi, già quá, đạp đầu 2 lớp trung ở dưới :)) giọng rất kẻ cả giống y hệt mấy anh chị lớp 12 hồi trc khi mình hỏi có giao lưu kô :))

2 năm rồi lớp trung có hot girl, khỏi cần nói là ai vì ai cũng biết, năm nay có em nào kô ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Con gái lớp mình ai cũng là hot gơn :D ( chắc là trừ tao là cool gơn ) :D

À mà sao em tao bảo năm nay lớp 1o Tr nămnay có 4 em nam thôi nhỉ ? Thế vẫn thua lớp mình ah ;;), thik nhỉ ;;)

có 6-7 em hay sao ý mà 8-| vượt lớp mình rồi :)>-
tình hình là tao chưa hình dung ra đường đến nhà hát lớn :"> gần sega đúng ko :-/ :">

Trời, bây h mới biết có nhìu đứa ko bít nhà hát lớn ở đâu :(, thế chúng mày bít Hilton ở đấu ko? Khách sạn Hilton ý, khổ, cái nhà hát lớn ở ngay bên cạnh mà :(

Nếu mà vẫn ko bít thì có bít trg Trần Phú ở đâu ko?, bít chỗ ăn kem Tràng Tiền ko? Khổ, nó ở ngay đấy mà, cung thiếu nhi cũng ngay đấy con j, bó tay chúng mày wa [-(

ờ mai 8h30 nhà hát lớn huh ? cấm đứa nào cao su nhá :D
Có cần quà cho Hạnh ko nhỉ ? ;;)
Mai tiện thể đi ăn kem Tràng Tiền ko ? :p

ơ kìa bọn này dùng chốn công làm việc tư này [-(
< mình cũng lợi dụng 1 tẹo :p >

Nhắc lại là mai đứa nào đi đến nhà Hạnh thì 8h30 nhà hát lớn HN chỗ cạnh Hilton , gần kem Tràng Tiền < thèm ghê :D >. Thế :D
Có đứa nào đi tiễn tận ra sân bay được thì càng tốt. Xu bị kẹt rồi T________T

À ,khoe khoe , tao có xe đạp mới của thằng em . Màu đen B-) . Đang tính xem có nên đạp xe giảm cân + tiết kiệm tiền :D

i'm cold gurl kakaka :)) nghe thật cá tính kakaka :))

con dói dù tao kô biết đường nhưng mà tao vẫn biết là nhà hát lớn gần kem tràng tiền :p lêu lêu

Tao cũng gần rứa, vừa ở nhà Hạn rùi qua nhà Trê rùi vừa về nhà xong
1 năm nữa mới gặp lại con bé, ầy :)

----------

Bây giờ tao mới đẻ ý, Tuyển ơi, chữ kí của tao với mày đều bắt đầu bằng chữ thời gian nhỉ, thật là trung hợp, hờ hờ

Mai là bắt đầu chính thức đi học rồi nhỉ ? Nhanh làm sao :D
Chúc mọi người có 1 năm học vui vẻ nhá :D

Ko biết h này Hạnh đã ra sân bay chưa :-?

Back
Bên trên