TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

H này thì nó bay đc gần 1 tiếng rưỡi rồi, hic, hnay ra sân bay, chưa kịp ôm nó j cả, bít thế sáng nay...........:((

Hnay Hạnh mặc 1 cái áo phông màu vàng, 1 cái quần bò và mang 1 cái ba lô to đùng, cách nhau có vài met thôi mà ko đc ôm nó , cứ cầm cái DD gọi vào, mà nó phải check in, ko ngoảnh mặt ra, đến lúc vào rồi thì chỉ còn thấy cái bóng...........

Bc vào rồi thì ko thể đi ra ôm mình đc nữa.......thế là nó đã bc chân vào 1 cuộc sống mới

Còn mình, bắt đầu 1 năm học mới

Năm học cuối cùng .........

Thế là hết 1 ngày...bắt đầu từ ngày mai bọn mình sẽ chính thức vào học...1 năm học quyết định, 1 năm học đầy thử thách, mọi người phải cố gắng lên nhé!!!

Hạnh đi rồi, hôm nay 7h10' Hạnh bay, không bị delay j` hết, báo thế để cả nhà yên tâm...Hôm nay hơi buồn 1 chút vì Lam phải học thêm nên đến muộn...Phương phải chờ Lam mất 40' ở bến bus, chờ đến phờ phạc...nhưng Lam đến được là may lắm rồi!!!!!!!!!!
...Dường như những kỉ niệm gần đây nhất của P về Nội Bài là...những lần đi 07 đông nghẹt người...là những lúc sốt ruột phát điên, cứ mấy phút lại nhìn đồng hồ...và là 1 cái sân bay thật "lớn" bởi từ lúc đặt chân vào đấy chỉ thấy lòng mình thật thật trống trải...cuối cùng là những giây phút chia tay thật vội vã...
P với Lam vội vàng chạy đến...đúng 56' đứng trên xe bus...để bù lại chả thấy Hạnh đâu, chỉ thấy mẹ Hạnh đứng đấy... mắt mẹ Hạnh thì coá màu j` đấy khác khác, màu của sự nhớ nhung, màu của hi vọng, của niềm tin...màu của lá cờ VN...Hạnh đang làm thủ tục check in rồi...chẳng kịp ôm Hạnh lần cuối nữa...chỉ nói được vài câu wa điện thoại...........thật vội vàng...Thương Lam lắm vì Lam rất buồn...cứ tiếc vì trưa nay đã không ôm Hạnh....
-----------------------------------
Thôi, dù sao Hạnh cũng đã đi rồi...phải vui vì Hạnh sẽ coá 1 môi trường học tập thật tốt, để lúc về gặp lại bọn mình Hạnh sẽ trưởng thành hơn, tự tin hơn...

1 ngày tuyệt vời đã wa:x...1 ngày mới đang đón chờ0:) ...ngày mai bọn mình sẽ coá 1 cuộc sống khác hơn hồi hè...Mọi người học tốt nhé!!!:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai có môn toán, địa , thể dục , mọi ng mang sách vở đầy đủ :)>-

Mai là 1 ng` mới rồi ...... chẹp ..... nhanh thật ......
Nhớ đến cái hôm mới vào lớp cô Hoan bảo : các con sẽ thấy nhanh lắm, như chớp mắt là đã thi ĐH rồi, công nhận ..... Nhớ

ôi sốt sình sịch
mày có dồan tàu chạy trong đầu à :p
tao đang muốn ốm, chưa bao h ngán đi học như lúc này, mà mới được có 4 ngày :))

hôm nay học thật là nhàn :x :">
Nhí iêu lúc nào onl share ảnh hôm tiễn Hạnh cho bạn :((
chúc cả nhà 1 năm học mới học hành tấn tới, đạt đc ước mơ của mình :x :* >:-D<

Ngày đầu tiên đi học mở hàng thế này dự báo 1 năm học sẽ đc nghỉ tiết bùng học liên miên :-?
con kiều bảo cô Nga mổ u jì đấy, chắc phải hết tháng này mới đi dạy ==> sung sướng ( thương cô ghê cơ :p )

oác khiếp :| u nhọt j ở đây :| chúng mày nghe tin đồn nhảm :)|
mà ngày mai lại 5 tiết rồi :-< chết mất, hum nay tau không lê nổi thân xác lên tầng 4 :( mặc dù đã giảm đc 5 kg :"> hé hé hé bạn mày bi h còn có 45 cân thoai =)) :)) don't you believe it =)) :))
à mà ai còn sách tiếng trung rách nát từ năm ngoái mang hết đi nhá :D tình hình tau thấy lớp mình sẽ thiếu sách trầm trọng :|

chúc cả nhà 1 năm học mới học hành tấn tới, đạt đc ước mơ của mình

hố hố Ú mơ 1 cái bật lửa hình vuông màu đen tuyền =p~ ôi dời ôi =p~

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì, ngày đầu tiên đi học tao , Ttrang, dvd khai trương sổ mới :))

Sổ năm nay lớp mình đẹp :D

À mà tao với mày có duyên thật đấy DVD ạ,0:) cùng tắc đường 1 chỗ,0:) cùng đi học muộn,0:) hnay lại cùng ngồi 1 bàn nữa chứ :x. hì, sáng ra ra đường rõ sớm, 7h kém 10 mà vẫn ko kịp,:(( đc cái an ủi là gặp đc bạn cùng lớp :D, thấy mày cười hnay hiền lắm ý, :x, ko có mày chả bít tao nghĩ ngợi j nữa :D, cám ơn vì nụ cười hiền cho tao 1 ngày mới >:D<

hì, hnay đi học sao tao thấy vui lạ thường,0:) hì hì. :x Thấy đứa nào cũng như trẻ lại,giống lớp 10,:x đáng iêu lắm ,:x cảm giác như tìm về đc 1 cái j đấy xa xôi ,:) hi,nói chung hnay rất vui :D :x

Hic, sến wa :(

Ngày đầu tiên đi học. Tiết 1, hy vọng có chào mừng, đổi chỗ hay nhận xét, phê bình... Tất cả chỉ có học.
Tiết 2,3: hi vọng được học hành đầy đủ vào ngày đầu năm để hên cả năm, tất cả chỉ có chơi... :) :) :)

ủy, bú sư ủi, nỉ nhầm rồi a [-x

Mẹ tao vừa bảo 1 HK có 18 tuần 8-|, ko ngờ lại ít thế,8-| hic, chúng ta còn 16,5 tuần nữa là hết HK :D

Ngày thứ 2 đi học...chán, chả hiểu 2 tiết đầu đến lớp để làm j`!:| Được mỗi 2 tiết văn...:)

Ngày mai mọi người nhớ mang tiền đi nộp nhá!!!

Hơ hơ, hnay học cô văn mới, cô dạy cũng hay nhể :D, tao thik mấy chuyện của cô ý, mặc dù 1 lúc sau mới hiểu cái thâm thúy của nó :))

Tôi sinh năm Canh Tí , ko đc sinh năm Giáp Thân :)), may mà bọn mình chả sinh năm Canh Tí cũng chả sinh năm Giáp Thân :))

À mà mai gặp thày dạy Sinh rồi,:| ko bít là anh Cường nào nữa 8-|

Mấy hnay đi học về , toàn đc ngửi mùi hoa sữa, thik ơi là thik:x, có ai mún đến nhà tôi ngủ wa đêm ko? Cho ngửi hoa sữa nức mũi lun :D ( nhí nhé ;;) )

Ặc ặc, mai lý sinh hóa combo nhờ 8-}.

Tình hình là tối nào cũng phải lên hao để xem tkb, kiểu này hôm nào bị cắt net chắc hôm sau đi học khỏi mang cặp quá :)).

Chỉnh sửa lần cuối:
cô Nga dạy địa đúng là bị ung thư mà bắt đầu nặng lắm rùi

trời ơi sang đây nhớ quá
ỏ dây đều tốt cả chỉ có cái tóc rụng nhìu quá, như ung thư
đồ ăn thì có lẽ là ko quen nên hai hôm nay đều ko ăn được ji hết chỉ có sữa với sữa
nói chung là mọi người đừng lo

bố à:cái thiếp tháng 10 bố làm thiếu sn của con đầu to chẹp chẹp
quên nhá,bạn bè thế dấy[-x [-x

hehe bạn Hạnh Báng onl đc rồi đấy à :D
sao ko ăn đc thế mày /:)
số dd của tao này,cần gì cứ gọi nhé ;) 07817174521

Back
Bên trên