TrungAnh 04-07 Ver2.0: Dajia Hảo

Téo đâu, party của mày mày phải có chính kiến gì đi chứ
muốn khao anh em kiểu giề nào
hị hị, tao thì thế nào cũng được ;;) miễn là được đi ăn chơi nhảy múa :p còn khao bọn mày á ;;) tao có sẵn 3 hộp jelly beans đây này ;;) chắc đủ cho mỗi đứa 1 viên đấy :p
nói đùa chứ đi chơi đê :p
a` mà đợi tau sửa xong cái laptop là tau lại vào nick của tau được :"> o phải ăn nhờ ở đậu bạn Nông nữa kekeke

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc, tao mất 2' ngồi cố nghĩ xem có câu nào nó bẫy ko 8-}

Ôi buổi chiều nay đến trẩy hội thôi nhỉ :))

4h chiều nay trường ta điểm hẹn nhá Đăng Trung nhá ;;) hé hé hé chúng ta đi ăn uống tơi bời
đề toán thế này tao làm vèo vèo một mạch roài ngồi ngắm hồ tây, nghe chim hót, quạt mát phe phe ngủ *** nó luôn lúc nào không biết =)) thức dậy vì giám thị đi dò phách xem có gì sai sót không
bọn phòng tao chán quá chả thèm so đáp số :)|
hề hề
chiều nay cố 10 tròn là ngon roài ;))
đời tươi đẹp

ơ thế chiều nay đi luôn à :| để mai đi, hôm nay mới thi xong nghỉ ngơi đã :-s
hôm nay bội thu quá :)>- tao với trê làm xong lấy đề ra gấp thuyền, rồi là đông tây nam bắc :)) quằn quại mãi mà ko hết h :)|
còn đi chơi, đi buổi tối cho mát đi :D nhg mà chơi j` vui vui sôi động 1 tí, chứ ngồi 1 chỗ uống nước nói chuyện nhạt lắm :-s giống kiểu mấy ông bà già đi họp lớp hơn :))

chiều tối nay em đang dong chơi bên bãi biển rồi
chào các bác :D
chúc vui vẻ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Đăng Trung ơi hôm trước Made in 12 ở trường, bạn em là 2 Gấu lớp 11a1 có nhờ anh chuyển hộ em 1 cái đĩa cho chị Pham Thùy Linh 12a1, nhưng bây h chị ý nói vẫn chưa nhận đc, mà chị ý lai cần gấp cái đĩa.
Anh vẫn giữ cái đĩa phải ko ạ? Anh giúp em chuyển lại cho chị Phạm Thùy Linh với ạ.
Em cám ơn.

đâu chiều nay là tao đi với hội học thêm lý ở nhà tao đấy chứ ;;) cô khao
còn mai đi thì tao vừa gọi cho con Téo roài
dời, làm một buổi liên hoan thôi :-B ngồi chơi cũng vui mà, chụp ảnh nói chuyện cũng vui :-?
buổi tối thì tao chịu, không nghĩ được chỗ nào đi chơi vui nhộn :( trừ pub thì đến rất tối mới vui mà chả chơi được cả lớp
con Téo cũng thích làm kiểu đấy roài :D
Téo sẽ mua bánh đến, mấy thứ kẹo bánh linh tinh nữa, rả rích cho vui
Khồn bẩu lên XY club, gần Press Club, đâu đó gần metropole
để tránh lạc đường rơi rớt thôi mọi người cứ tập trung ở trường vào lúc 5 rưỡi
Budget của bạn Téo có hạn, bọn mày mang vài đồng đi mà trả tiền uống nhá ;)) giá sinh tố cà fê trên XY Club cũng tầm tầm 20-30k :-?

Tóm lại : 5 h 30 chiều mai tập trung ở cổng trường ta

Chỉnh sửa lần cuối:
Hic em j ơi anh vẫn đang cầm đĩa. Nhưng mà tình hình là anh ko nhớ mặt chị ý lắm, có j anh đưa cho đứa nào đấy lớp A1 nhờ nó chuyển giúp nhé. A xin lỗi cả tuần rồi thi tn anh quên mất ko nhớ đến cái đĩa 8-}

Đùa chứ tao phải xin thêm nháp để có chỗ mà vẽ :))
Giám thị phòng tao khổ sở nhắc học sinh vì bọn nó chán quá quay ra nói chuyện với nhau :))
Năm nay Văn Sử thì phê, Toán Lý Hóa thì dễ, chắc là chiều nay sẽ ra 1 bài Anh khó kinh hoàng ... câu hỏi về bài khóa trong sgk chẳng hạn :)), cũng có thể là 40 câu trọng âm toàn từ có 15 chữ cái.

yau men, Tre là đứa đầu tiên di trẩy hội về lên Hao đây, hôm nay ko bị tủ đè môn anh, tớ ko ôn bài khóa :)), thế tình hình tối mai thế nào đây nhey

thôi đừng đi buổi tối phải học Bác Ngọc mà! Đi buổi tối em Trang ko đi đc nữa vì ngày mai Sn nó cả nhà nó buổi tối rồng rắn đi ăn....Lớp mình có 5 đứa học lớp bác ngọc đấy, chúng mày định bùng hết đấy à???
túm lại đề nghịc các chị đi buổi sáng cho nó sớm sủa, chiều đi thì mát thật đấy nhưng rơi rụng nhiều lắm, có phải đứa nào cũng đc đi buổi tối đâu

Ửm đi buổi tối được cái mát nhưng chả ai đưa tao đi, chẳng lẽ bảo bố mẹ đèo con đi chơi à. Hay bảo cho con đi pub với các bạn. sáng đi nắng nôi thì chui vào đâu đấy ngồi chứ có nhông nhông ngoài đường đâu. hôm nay làm bài anh chán nhể!

@ ZOi' hồi xưa lớp tôi đi chơi toàn ra 8x hay j đấy ngồi uống nước nói chuyện mà, vẫn vui.

5 đứa học bác Ngọc cơ á 8-} tưởng bác ấy cho nghỉ cơ mà 8-} dời ơi thế đi buổi sáng thì biết đi đâu hả dời :( bọn mày bùng 1 buổi không được à :( chán thế
:)| lại đi kara thì chết 8-} biết đi đâu bây giờ 8-| chán thế
cố đi :( vừa thi xong mà

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhục như chó, lại sai 2 câu rồi :((.

Thôi số trời đã định ko bao h được 10 anh rồi :-<

đùa chứ đi sáng chả có chỗ nào đi đâu :| chả ai chui vào club hay pub vào buổi sáng cả /:) mà đi đâu thì cũng phải ra đường, phải tụ tập chờ nhau, vừa nắng vừa nóng mệt lắm, rồi nhìn đứa nào cũng như sắp chết đến nơi còn chơi bời j` :-j mà bọn mày ko phải làm xe ôm nên ko biết, đi nắng rát hết cả tay /:) thôi cố gắng đi tối đi, đi tối vui hơn, mùa hè ng` ta đi chơi buổi tối chủ yếu :-? tối mai ko đi đc thì tối chủ nhật vậy :-?

Chỉnh sửa lần cuối:
lại bàn lùi cái kiểu này rồi cuối cùng mai chả đi đâu mà, tao biết chứ!
Ban ngày thôi, buổi tối phải đến nửa lớp thầy bu ko cho đi ấy
mà tối Cn tao gia sư rồi

XY chả phải club, thực ra chỉ là cafe với nhạc nhẽo thôi :)) Dưng mà trên tầng 3 thì đẹp, sofa dài, đèn tối tối >>> Có thể ngả ngốn tụ tập. Thường thì tao thấy mọi ng hay lên tụ tập oánh bài :-<
Thế mai ko đi nữa hở? Đi bơi?

may ui!!! Thế cuối cùng mấy jo`? hẹn nhau ở đâu???? mà đi đâu cơ??? Tao đông` y' với em Bư!!! Tối t7 tao có nhiều việc lắm!!

Back
Bên trên