Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trang Thư này, tình hình là tớ không định tham gia cái vụ Hot hiếc j nữa đâu, cho nên làm ơn bỏ tớ ra khỏi danh sách nhá. Lần này thử kiếm mấy bạn mới mới xem, ở khối sáng ý. Lần trc hình như toàn girl khối chìu.
He he, Loan ơi, cần giả nhân giả nghĩa thế không, mà mod ah, nó nói thật đấy, nó không tham gia hot girl, nó tham gia Miss Ams kia (có bằng chứng)
Tớ không học lớp Trung nhưng cũng xin đề cử con gái tớ, lớp trưởng Đặng Thu Phương.

Hề hề, chữ kí mới :D
Bọn mày hôm nay thi thố thế nào ? ổn không :D Tao ổn :D :))

ô hô, giả nhân giả nghĩa cái gì, tao không hứng thú nữa thật.Còn vụ Miss HAO( miss HAO chứ không phải miss Ams nhá) thì cũng chưa chắc, tao nói thế để mấy ông mod không dụ dỗ nữa thôi, nếu kiếm đc ảnh thì tinh sau, mà kể cả có kiếm đc ảnh thì có khi cũng chẳng tham gia.
Hôm nay làm bài cũng tạm đc, Sử thì chả bít thế nào. Ông Hùng chấm điểm cảm tính bỏ xừ.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, hơi thất vọng về tiếng Trung... *****, kiểu này thi hk phải 8,5, khốn nạn vât. :((

Thứ 6 ko biết ông sử trong thế nào nhể, mk, cứ như hôm trc thì tao chắc ngồi đấy khóc, kiểu này lại phải đến sớm 1 tiếng roài. :D

Sử làm như dở hơi :(.cứ è cổ ra mà học nguyên nhân,diễn biến,ý nghĩa,tính chất ( lại toàn học trong vở nữa chứ ),ai ngờ ra đề phê thế??? :((

Sắp thi học kỳ rùi,mà trong đầu tao chả có tí lý+hóa nào hết,thảm lắm thay!!!!!!!!!!!
trung thì chật vật mãi mới bò lên được 8 phẩy,tao thực sự ko có năng khiếu môn tiếng tàu,thôi,thi học kỳ ngồi gần Phương vậy :)) sáng nay mục tiêu của tao là làm hết phần đại trong đề cương toán với cả đọc lại sách hóa,cuối cùng nó lại thành ra ngồi đọc Doremon........hix,đời sao mà nhìu cám dỗ??????!!!!!!!!!!!!!! :((
sử +CD đã đi wa ,trước mắt là tuần thi tập trung đầy sóng gió,chúc mọi người chọn được chỗ đẹp và "thi" tốt :>

8-} Có ai thi hk lại nhàn hạ như mình không :)) Không tốn đến cả tiền ... photo :)) :)) =)) Khổ thân những con người chăm ngoan :))
Sao bọn mày phải khổ sở thế nhỉ, bệnh quá, bệnh quá :D

Thư ah, xem cái flash buồn cười quá :)) :)) :)) bó tay luôn .
Mai thực hành tin nè, mọi người làm bài tốt nhé. :D

hừm...đã bảo là truyện của Mi téo chống chỉ định với Vo và Shui cơ mà,sao Hưng lại post lên đây???Tú vo mà đọc được thì lộn ruột :))

mà còn cái "mặt trời trên biển" nữa...nhìn xa thì mới giống...biển thật,còn nhìn gần thì...tóm lại là ko ngửi nổi,yêu cầu bạn Hưng mỡ bỏ ngay đi nhé,ko có các bạn lớp khác vào lại đánh giá cho :D

Vừa vào đọc thấy toàn bài của Dói, dạo này câu kinh quá [-(
Mày làm tao sợ đấy Hưng ạ, mày post cái gì thế kia??? Thằng Tú nó vẫn lên HAO đấy mày ạ, may mà Shui ko lên net bao h, ko thì tao bỏ hẳn cái HAO iu quý mà ra đi thôi.
Con Bư tránh xa tao ra, tao ko wen mày, bao h mày bỏ được cái hội chứng Shui thì bọn mình là bạn;)
Thông báo: Hội chứng Shui chưa qua, lớp mình đã có thêm 1 hội chứng mới: hội chứng mặt vuông. Hôm nay ít nhất đã có 4 nạn nhận của Fei Xian Mei roài (Min, Khồn, Hạnh, Vanh thì 1 ít) Thật là bệnh nan y. Chỉ tại mình quyết sửa cho nó rồi thế này đây. Đặc điểm nhận dạng: bó tay, ko thể tả được vì quá kinh khủng=> đời mình thật đau đớn.
To Bư: chẳng lẽ mày nghĩ bây giờ bọn mình chưa thi à? Tao sắp chết đây này.
:(( cáis máys bệenhj hoạnj, vừwaf viếets vừawf xóas (đấy là kết quả của việc lười xóa). Bực mình quá mẹ ơi.
To DVD: thay ava rồi đấy. Cám ơn nhìu nhá. Bọn nó khen đẹp hớ hớ=> có cần hậu tạ gì ko ạ? À đúng rùi, cái vấn đề ở đây là T hoặc K cơ, ko phải là N:( có đổi được ko? Hậu tạ gấp đôi:D

Chỉnh sửa lần cuối:
X( X( X( X( X( X( :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: [-([-([-([-(
MOTHER F......... đứa nào dựng nên chuyện này tao thề sẽ giết kô tha!!!!!!!!!!X-(
[-( từ nay tao phải tẩy chay topic này,ko thèm vào đây nữa,u suckerssssssssssssssssssssssssss [-( [-x [-x 8-|

dà ge tức tối làm gì? chuyện hay mà. Nghe mùi ko khác gi đoạn trích thề hẹn trong Romeo&Juliet.Tao muốn làm thêm chuyện của con Mai trê và MR " hoa đào năm trước còn cười gió đông".
về vấn đề hot girl ấy mà. Tao công nhận là con gái lớp mình rất xinh. Đặc biệt là lớp trưởng. Nhưng mà tao nghĩ xinh và hot có khác nhau 1 chút. Ko hiểu sao tao thấy bạn Shui rất hot bọn mày ạ. Chỉ số các vòng cực chuẩn, hùng vĩ. Chỉ mỗi tội là hơi short thoi.Nhưng mà trông bạn ấy khá là màu mỡ và có vẻ hot khi trời nóng đấy. ( từ màu mỡ này tao học ở chị của Mo).
To shui ( mặc dù ấy ko ở đây): tớ cắn rơm cắn cỏ lậy ấy. Việc tớ thấy ấy hot là thật 90%, tớ ko có ý xấu đâu.Đừng làm gì tớ.

ặc ặc,quên mất,đã định dành bài viết thứ 100 của mình để post 1 cái gì đấy hay ho,thế mà lại dành để...khen shui (hay ho thật)...điềm lành hay dữ đây??? :((

Hê hê, dở hơi, thế thì xóa 2 bài đi rồi viết lại. :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên