Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hơ, có ai làm xong phần hình đề cương chưa thế, tình hình là... chưa làm bài hình nào cả. :))

hầy dà,dạo này lớp mình lười post bài quá đi,topic toàn bị đẩy xuống page 2 :(

hôm nay thi môn đầu tiên của học kì 2,mọi người làm bài thế nào???đùa chứ sao lại sinh ra cái môn này nhỉ???học thì chả hỉu rì,lại phải vận dụng nhìu chất xám để...bịa

ậy,đang lúc nước sôi lửa bỏng thía này,1 bai post là 1 bài xương máu,là mồ hôi công sức ,phai trân trọng ,"quí hồ tinh bất quí hồ đa" mà :D ^_^

Hê hê, thi thố thế nào cả nhà :)
Hôm qua Hoan trông cũng bt mà, không đến nỗi kinh lắm.
Bọn mày cố mà quay nhé.
Hoan chỉ còn trông 1 môn nữa thôi ^^

Máy nhà Nhí đang hỏng -->cả tuần ko lên được (ngại ra hàng nữa ).Hum nay đi hoc thêm wa trường lên 1 tí.Nhớ 4rum wa' muh. Mọi người yên tâm,sắp được mua máy tính mới (uh cuối tháng thì phải ;;) )Nhí sẽ lên post bài bù những ngày ko lên ;) Hè này sẽ chơi Sims thoải mái hehe sướng wa'.(Nhắc đến Sims lai nhớ đến câu nói của Lê Hưng hum wa :Nhí thì chỉ có mèo với Sims thôi :(( :(( :(( Nhớ đấy b-) )
Tình hình thi cử thì ...thế .cố lên nhé :x
Đồng phục lớp mà mỗi đứa may 1 kiểu cũng hay phết.Nhí có 1 idea là đi đặt kiểu huy hiệu của lớp xong rùi lúc mặc đồng phục lớp thì cả lũ cùng đeo.Mọi người thấy thế nào? :-/ Thế là cũng vừa mang "đặc điểm của tập thể vừa mang phong cách cá nhân" ;)
Thi xong chắc là rảnh rỗi nhìu ,thế nên sẽ huy động cả lũ cùng bàn về đồng phục lớp nhé.
:x :x :x :x :x WO HEN AI NIMEN :* :* :* :*

Uầy, tưởng tượng lúc thi xong, thoải mái bày trò :smoking:

:guitar: :dazzler: :drummer: :guitar:

:beerchug: :argue: :krach: :nono: :remykiss: :kiss2: :embarasse :biggrin: :smoking:

0:)

hey, TRung Anh có ứng cử viên Hot Girl nào ngoài Khồn ko??? Nhanh lên, sắp đến v.2 của HoT girl và HoT boy rùi :D

Nguyễn Trang Thư đã viết:
hey, TRung Anh có ứng cử viên Hot Girl nào ngoài Khồn ko??? Nhanh lên, sắp đến v.2 của HoT girl và HoT boy rùi :D
Sao lại chỉ có hot girl mà ko có hot boy???? :-? :)) [-(
Cử Nhí nữa đi:D,Thu Phương nữa

Trang Thư này, tình hình là tớ không định tham gia cái vụ Hot hiếc j nữa đâu, cho nên làm ơn bỏ tớ ra khỏi danh sách nhá. :) Lần này thử kiếm mấy bạn mới mới xem, ở khối sáng ý. Lần trc hình như toàn girl khối chìu.

hehe,căn bản "mục đích làm đẹp" của đời Khồn chuẩn bị đi rùi nên Khồn nhà ta cũng chả màng đến danh tiếng hot hiếc gì nữa :p

Nhí là thánh mẫu của lớp mình,đại diện cho lớp là quá ổn rùi :X
còn chị Phương là lớp trưởng xinh nhất trong tất cả các lớp trưởng :X yeah!

Mục đích làm đẹp :)) Hóa ra là thế. :)) Khổ thân mày Khồn ạ :D

Hầu hết các hot girl trông đều rất già so với tuổi --> lớp mình đề cử Mo là okie nhất :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên