Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
cái ảnh đầu tiên độc quá tao phải lấy làm avatar mất, trông giống bà bán trứng vịt lộn :))

tao dỗi nhưng đứa kô đi dầm mưa cùng tao nhá
thằng đăng trung thì dỗi một nửa thôi vì nó chịu vác mặt ra quán ngồi năm phút nhưng mà kô chịu bỏ học đi chơi với bạn gì cả
thôi chúc mừng sn thằng típ phờ nờ nhá, chúc mày sang năm mới hơn một tuổi đẹp trai hơn , cưa được nhiều gái hơn...

con mèo mày nói như đúng rồi ấy nộp cước vận chuyển đê
con dói mày nói như đúng rồi ấy kô mua quà cho tao còn lâu tao mới làm kô công cho nhá :))

tú ơi bao h đi liệu năm sau có về kô, kô mày thành vk Anh tao lại kô được thơm lây

tao dỗi nhưng đứa kô đi dầm mưa cùng tao nhá
kekeke thế có dỗi tao o?? ;;)
con mèo mày nói như đúng rồi ấy nộp cước vận chuyển đê
okie luôn,đến gặp cô tao đi :D cô tao đưa xiền choa ;;) hay đợi Noel tao lên lấy 1 thể :-? à mà thoai Noel lâu nhắm, gửi luôn đi ;;)

con dói mày nói như đúng rồi ấy kô mua quà cho tao còn lâu tao mới làm kô công cho nhá
mày nói j` tao ko hiểu 8-| :-??
mấy cái đĩa Shine we are của con Trang với con Téo ai cầm ý nhở :))
Min : Min với Chu định kưa kẩm nhấm nháy nhau ở đây đấy à :)) b-) :p

Hic, 5 phút để thông báo: Theo đúng chỉ định thì mai Ngân sẽ bay............Nhưng chắc là thứ 3 thôi, hi vọng nó xin đc, ko đc onl lâu, chỉ thông báo thế thôi, cho cả nhà cùng biết ko đến khi nó đi rồi lại bảo tao o nói j, lại bị trách.

Hic, sao có thể nahnh thế cơ chứ?

tình hình là Min phôquá nhé [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
:-< thế là chuẩn bị 1 đứa đi rồi đấy :-< Vo đừng có mà vớ vẩn nhá :-w cứ im ỉm mà đi là oánh đấy :-L
hihi :"> Bạn phô à;;) Thôi không phô nữa:)):)):))

hê hê bây h mới để ý chữ ký con Trang,thik truyện đấy thế cơ à?:D

Tớ ứ câu đâu , tại bạn Min bạn í vào Anh 2 xì pem ngoạn mục quá ;;) chị nhỉ ;;) vào ngó tình hình thấy bên này chị Min nhà ta cũng ko kém gì khi hoành hành bên láng giềng... đâm ra :)) =)) =))

Oài, đọc bài của Min thấy xúc động ghê cơ. Công nhận b h tiễn người đi mà lòng mình cứ nao nao. Mà thời điểm này là hàng loạt anh chị lên đường, dù cố gắng nở 1 nụ cười chúc may mắn thì tao vẫn thấy hụt hẫng vì thời gian trôi nhanh quá, chả làm được j cho mọi người cả :) :) :) Nhớ hôm qua tạm biệt chị Thanh, hôm nay ngồi ăn sáng với ông Hòa, chẳng bít bao h còn gặp lại nữa. Hôm nay Nhí báo là mai Ngân đi rồi tao sững cả người :(( :(( :(( :(( Mọi thứ thoắt đến rồi thoắt đi, tao nhớ quá cái thời gian ở bên cạnh nhau, ít ỏi nhưng tình cảm vô cùng. Hôm trước tự dưng Hạnh gửi off chúc thi tốt, oài yêu mẹ ghê cơ :x :x :x :x

Thôi sến thế đủ rồi. Hôm nay tao phải tham gia 1 trò chơi lố bịch hết sức. Tao thua trong trò ăn kẹo, KQ là tao phải viết tên mình bằng.......ass :(( :(( :(( Thế đấy giữa gần 3 chục con người mà tao phải làm trò như khỉ :-s :-s :-s Chiều ngủ vật ra đến 4 rưỡi, đau đầu quá đi. Thế nhá, làm vài dòng vì lâu lắm ko vào HAO. Tối chắc sẽ gọi điện cho Ngân. Tao vẫn giữ thói quen này từ hồi con Trang rồi con Téo đi, và chắc chắn cả những đứa sau nữa. However, tao vẫn thấy buồn :| :|

Thông báo típ :), con Ngân sẽ hoãn đc đến thứ 2,3,4 j đấy,:) nhưng chắc là thứ 3, chứ ngày mai mà đi chắc nó cũng mệt chết ng thôi,:( đấy, thông báo mọi ng thế, có j hỏi thăm, đưa tiễn, mua bán j còn biết nhé!:D

Chúc cả nhà may mắn mạnh knoẻ :x

Hic,hôm trc nghe tin bấn loạn,:( chả kịp mua j,:( in ảnh lớp mình ra (đen trắng nhưng cực iu :x) để viết thư cho nó, khéo đến 6 trang mất, nhưng mà toàn ảnh :p, thấy mình viết văn hay ra phết (mặc dù chả có bố cục j cả), ặc, lúc viết cho nó cứ gọi là dâng trào...............đọc lại cũng thấy buồn chết mất.........nhưng mà ko sao, chúng ta là những con ng mạnh mẽ mà:x

Nhí bảo tao thế này: Lúc đấu là nghĩ cho mình, rồi nghĩ cho nó, nhưng chắc chỉ dừng lại ở nghĩ cho nó thôi...................uhm, tao thấy rất đúng :D...........nên là mọi ng buồn thì đúng rồi, nhưng mà hãy cố gắng hết sức để tạo cho chúng nó cảm giác thoải mái nhất trc khi đi nhé! iu cả nhà lắm :x

ôi chồi ôi... :|
Em chỉ type có 1 bài theo cảm hứng lúc đấy mà các bạn hưởng ứng thế cơ à :"> Công nhận lúc đấy chỉ biết nói rồi thở dài thôi :-< Chẳng làm được gì khác:-<

Ơ em Chuê :| Bản chất chị là xì pem lớp chị :)) Còn xì pem lớp em là do hoàn cảnh đưa đẩy :)) :)) :)) do có người dụ dỗ đấy chứ :)) :)) :))

hê hê bây h mới để ý chữ ký con Trang,thik truyện đấy thế cơ à?
khẹc khẹc Vo nói tao mới để ý kekekeke :D tao cũng thich chiện đấy lắm ;;) đọc thấy lão Dan Brown đúng là genious lol 8-|
tình hình là ;;) hồi tớ đi o được sướt mướt như bạn Ngân đi hơi bị ganh tị đấy nhá [-( :p thoai,có đi gặp Ngân thì nhớ hỏi thông tin nó choa tao để có j sang đây còn liên lạc cho nó có bạn có bè nhá cả nhà :"> :p

Chắc tối thứ 3 này nó bay :D, nó ở bang tennesse mày ạ,:D học ở trg Tennesse high school. Đấy, thông tin tao chỉ có thế.:|

hình như 22/8 tập trung , đúng vào SN ai đó ....

:eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek: :eek:

Thông tin chính xác bn % đấy Xu? Hừm, nhưng mà hóa ra lại hay, uh, hay thế ko biết :)):)):)):)):)):)):)):)), ko cho chúng nó thoát :)):)):)):)):)):)):))

hé hé, tao ra roài. Con Trang đi chửa :( Tao thấy thằng Vo trên Đà Lạt nhá :))
Lam mai đến nhà tao lấy 2 lọ kem :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên