Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thế nào á :)) công nhận là lớp mình lười đi chơi thật đấy :( cuối cùng là 9 đứa con gái xuất phát :( vì là vắng hơn dự kiến nên kế hoạch bowling, bi-a, karaoke đổ bể hết :| thế là 9 con bé ra hồ Tây bơi thuyền + đạp vịt :| rồi trời mưa to :)) đc hôm dầm mưa :x kể ra cũng vui :* đứa nào cũng ướt từ đầu đến chân, từ trg ra ngoài :D :x
xong rồi đi ăn pizza + spaghetti, phở xào 8-|
dân số cứ giảm dần :D sau khi bơi thuyền thì còn 7 đứa :D sau khi ăn uống no nê thì còn 3 đứa :)) tao với Nhí với con Trang lại lên Vincom chơi típ :D chơi xong thì còn có tao với con Trang :)) lại mò đi ăn ốc xào :"> đấy thế thôi :D cũng đáng nhớ phết :x dầm mưa cả ngày :x

----------

à quên chưa mua đồ cho mày rồi mèo :"> sozi nhá :* trc khi con Trang đi tao sẽ mua :* :>

mí em Trung anh xinh tươi ui.chị hỏi nhờ chút. em khồn tên thật là j thế, nick em í ở HAO là j?

Téo đang ở đâu đấy Tao bảo nó mua cho
khẹc khẹc tao vẫn còn cách VN có 1 ngày bay thoai 8-| tao định bảo Dói mua choa tao để gửi con Phim nó vác sang đây ý muh 8-|
Dói T_T mày lại quên,mất công ngày nào tao cũng nhắc 8-|

cả nhà ơi , cho Xu hỏi , có ai biết chỗ nào bán loại bút viết lên quần áo mà ko bị phai khi giặt ko ? Nói cho Xu biết với, có việc rất cần . Xiexie :D

thế nào á công nhận là lớp mình lười đi chơi thật đấy cuối cùng là 9 đứa con gái xuất phát vì là vắng hơn dự kiến nên kế hoạch bowling, bi-a, karaoke đổ bể hết thế là 9 con bé ra hồ Tây bơi thuyền + đạp vịt rồi trời mưa to đc hôm dầm mưa kể ra cũng vui đứa nào cũng ướt từ đầu đến chân, từ trg ra ngoài
xong rồi đi ăn pizza + spaghetti, phở xào
dân số cứ giảm dần sau khi bơi thuyền thì còn 7 đứa sau khi ăn uống no nê thì còn 3 đứa tao với Nhí với con Trang lại lên Vincom chơi típ chơi xong thì còn có tao với con Trang lại mò đi ăn ốc xào :"> đấy thế thôi cũng đáng nhớ phết dầm mưa cả ngày
Thảm nhể :D
Dạ, bạn Khồn tên thật là ... cái gì đó Thanh Loan. :D Em quên mất họ rồi ạ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tưởng lớp mình có 20 ng` đi :D 9 thì thảm quá :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Còn cả chồng :)) ôi zời ơi:)) Số em Khồn thiệt là... ;)) NGUYỄN THANH LOAN á <đành nói vậy> :))

đứa nào ko đi ngồi nhà mà tiếc :> vui cực :x Việt kiều lớp mình xinh lắm nhá ;;) đi đường các anh soi liên tục ;;) mấy ng` còn hỏi "ng` nước ngoài à?" :)) con pé có new hair cute nhắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cả nhà ơi , cho Xu hỏi , có ai biết chỗ nào bán loại bút viết lên quần áo mà ko bị phai khi giặt ko ? Nói cho Xu biết với, có việc rất cần . Xiexie
kekeke ở bên này có nè :D
đứa nào ko đi ngồi nhà mà tiếc vui cực Việt kiều lớp mình xinh lắm nhá đi đường các anh soi liên tục mấy ng` còn hỏi "ng` nước ngoài à?" con pé có new hair cute nhắm
thấy chưa, tao đã bảo oài ;;) iem Phim bây giờ ngon nhắm kekekeke
T_T chỉ có tao là vẫn chân chất dân Việt Nam thoai 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới lên HAO, post cái chứ nhỉ. Dạo này trên HAO nhiều chuyện bàn tán nhỉ, mấy đứa post bài cứ gọi là dài ngoằng, mà con Ngân đc visa rồi, muộn nhất là 15 đi rồi đấy, chắc chắn sẽ có hôm lớp mình bù khú nữa, yên tâm, con Hạnh là 12 -9 rồi... nhanh thật đấy :(

----------

ngày này 3 tuần nữa... hi hi, tháng 8 rồi!!!!!!!!!!

----------

ngày này 3 tuần nữa...tháng 8 rồi!!!!!!!!!

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
khẹc khẹc tao đi chơi :D
rất là vui thú :D
T_T hết tiền roài :-<
mà con Ngân nó sang bang nào rứa??? 8-| thông tin cho bạn cái nhấy ;;)

ảnh hôm đi chơi này :D ko up lên album đc, lên đây tạm nhé :* :p

----------

đấy Việt Kiều xinh chưa ;;) bên ngoài còn xinh hơn cơ >:D< :x

Bọn nài chụp ảnh xinh óa :x
Dói thik đu cột thế;;)
Hihi hum trước đi đường gặp Nhí với Quỳnh ^o^
Em Trê vẫn xinh tươi
Bồ trông cool phết=))
Lâu lắm không gặp chồng với đầu to
Con Bư tóc mới thì phải :-?
Ú :-<
Hê hê con Vanh hum trước vừa đi chơi ^o^ Cái mặt nó lúc mưa ^o^

----------

:< ngày này 3 tuần nữa:-<

em Bư mấy ảnh chụp trông xinh xinh , hiền hiền ;;). Em Trang thì xinh tươi vốn sẵn tính giời rồi :p . Các em khác thì vẫn thế :D

Hôm thứ 7 tao có việc đội áo mưa phóng xe qua hồ Tây, thấy trên hồ có 1 lố vịt đạp đạp, thầm nhủ " Trời mưa thế này còn có đứa đạp vịt, hoá ra hôm trước mình cũng ko phải là điên lắm " :D . Lúc về nhà vào box lớp mới nhớ ra :)) :)). Ôi giời, tao biết mà, chúng mình đúng là bạn bè :)) :p

Đấy nhớ,:> post ảnh hôm đi chơi rồi, :> chúng mày thấy ảnh con Dói với cả con Bư đẹp hông? 8-| Tao phải mạo hiểm tính mạng lên ngồi ở cái chỗ cánh vịt gần cổ vịt để mà chụp cho chúng nó đấy,:-w thế mà ảnh của tao với Nhí chúng nó chụp xấu thế kia, cái bọn.........đặc biệt là con Dói nhé[-x [-x [-x [-x [-x ....hừm......>:p

P/S: HAPPY BIRTHDAY TO DUNK TRUNG

Mày là đứa first sinh nhật tháng 8,:D tháng của những con ng xuất chúng,;;) đại diện cho cả lớp chúc mày học hành ngày càng tấn tới, càng ngày càng đẹp dai hơn vốn có và luôn may mắn nhé! :x:x:x:x:x:x:x:x

Chỉnh sửa lần cuối:
ờ mày đúng là xuất chúng thật Lam ạ :)) mấy ng` được.... như mày :)) ;;) ( chuyện hôm trc bàn ý ;;) :p :)) )

Con này, mày cứ liều liệu,[-( [-( [-( [-( [-( đêm nằm ngủ đừng có nằm úp đấy, ko cái đệm nhà mày lún ko chữa đc đâu[-x [-x [-x [-x [-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên