Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
còn mày đừng có nằm ngửa [-x sáng ra chết ngạt đấy [-x
à chúc mừng sn Đăng Trung đẹp trai dáng tuyển >:d< :p nhớ mai đi chơi nhớ >:d< :x lớp mình ai rảnh thì đi :> :x :* ( nhớ mang theo quà :D ) đấy Đăng Trung miễn quà cho Zo'i vì công phổ biến hộ nhá ;)

cmsn thằng Typn nhé :)) chúc ước mơ ngồi SH đèo em ng mẫu sớm thành hiện thực :D:)):))

nguyễn nh­­ư ngọc huyền đã viết:
các bạn ơi cho tớ hỏi bạn Hoàng Anh Tú bao h đi UK thế :|

Huyền hỏi làm j` thía...;;) cái này bạn í bí mật:-$ :-$ :-$

Lâu lắm rồi không vào HAO, định lên đây chúc mừng sinh nhật bạn iu cái:x

HAPPY BIRTHDAY TO U!!!!!!!!:x:x:x

Hì, hôm nay tặng wa` người iu rồi nhá, đừng có đòi nữa đấy[-x, ai lại đòi wa` từ năm ngoái đến năm nay bao h[-(, cái j` chúc đã chúc rồi:p....sinh nhật vui vẻ, 1 buổi tối hạnh phúc nhá;;) ........best wishes!!!:x:*:*:*

Ặc,8-| hnay ăn rõ lắm mít,8-} nóng hết cả ng lên8-} .....Ngại we, SN thàng Dunk mà mình ăn như đúng rồi.........@-) :embarasse :embarasse

@Dói: Mày liệu thần hồn,B-) hôm nay tao hiền đột xuất thôi,>:) ko cho mày lộng hành mãi đc,:nono: hnay dám cầm thước đánh tao 3,4 phát, :mad: bố cái con md.........:madflame:...

Mà tao nói cho mày biết nhé, mày nằm úp là đúng rồi,:p tao ko chỉ đến đọ cong mà tao chỉ đến sức nặng, mày có hiểu ko? :-? Sức nặng của cái đấy đấy,:)) :shy: còn nằm ngửa thì, chẹp, chắc ko đủ cứng để làm lún đệm đâu!:)) :))

Vấn đề tế nhị của con Dói,;;) ko nên phơi bày,;;) đành để chữ trắng vậy...:biggrin:

cái con nhợn tt này b-) mày có muốn tao lôi vụ khám phụ khoa của mày ra đây ko b-( cho mày hết chốn dung thân bây h b-( [-x

Hầy dà :D Hum qua không ol được ---> hạp bì bớt đây Trung muộn 1 chút nhá :D:x
HAPPY BIRTHDAY TO TRUNG!!!​
Tớ cũng đang định hỏi bao h Vo đi đây :-< Vo ơi đi lúc nào thì nói cho mọi người nhé.
:-< Hôm qua vừa đi với mấy bạn A2 đi tiễn bạn Chu:-<. Thấy lớp A2 từ bao lâu trước đã thi nhau để ava với stt hình Chu rồi, chúng nó để stt đếm từng ngày bạn ý còn ở Việt Nam nữa kìa :-<.Tự dưng trong đầu điên điên:)) Mặc dù bản chất là chẳng muốn đi du học. Tự dưng muốn được bước chân đến 1 nơi xa lạ để bắt đầu 1 cái gì đó. Không biết khi ấy mình nên chọn cách ra đi thế nào nhỉ :-? Sẽ nói ngày đi cho mọi người từ trước hay là giữ cho riêng mình, đi thì cứ đi thôi, đi rồi mọi người sẽ biết ý mà. Coi nào :-? Đi 1 mình thì đỡ được khoản khóc lóc, bớt người là bớt khóc, nhưng làm thế với lớp, thì mọi người có trách không nhỉ :)) bạn mình mà đi như thế thì chỉ muốn hiểu nó không muốn ai phải chia tay, vì buồn, sợ buồn, nhưng chắc chắn sẽ lại hụt hẫng lắm lắm :-< Còn đi mà thông báo thì:-? Liệu mọi người tiễn ra Nội bài thì có khóc lóc không:-? Khóc không muốn đi nữa thì chết. Bọn nó nói là, đi 1 mình không nói cho ai, thì sẽ buồn :-<. Nhưng qua cánh cửa hải quan kia, thì cùng là bắt đầu một cuộc sống mới bằng chính đôi chân của mình rồi :-< ...
Vớ vẩn:-< Mình có đi đâu cơ chứ:))
Nhưng mà :-< Vo ơi đi thì báo mọi người nhá :-<

hôm trước mới lên airport đón 1 người về, vào cổng sân bay cảm giác thật lẫn lộn :D.Từ đây bao nhiêu người sẽ đi, mình sẽ phải tiễn ai, được đón ai :D . Béo thật, chắc rồi sẽ phải ra sân bay ko ít lần nữa :p

Ều, mọi ng , hnay là 1 này đại sung sướng của tao, :)>- >:-D< 8-} nói hcung là phê lòi mắt :D , nói chung là rất vui:tongue:

Hề hề, hnay thời tiết mát mẻ,:shy: tự nhiên có giông,:approve: hay ơi la hay, đi học thêm với con bạn vui ko chịu đc :X

Ah, chuyện vui hơn,:D kể cho cả nhà vui cùng, :D nhà tao có máy ảnh mới :D , thật đáng tự hào nó là cái máy ảnh Panasonic FZ7 made in Japan nhưng mà lại mua ở Mỹ,;;) hic, lúc đầu cầm thấy nặng, giống hệt máy cơ, :-s nhưng mà dùng rồi mới thấy hay,:D trông pro cực nhớ,:x zoom quang 12X, độ phân giải 6M,thẻ nhớ ngoài 1G 8-} ặc , chết mất,8-} hay thế, anh tao còn cho 1 câu là top 20 vật dụng đc mua hàng đầu tại Mỹ, ;;) :embarasse :biggrin: hic, nhưng mà chắc bố mẹ lại ko cho mang đi đâu, ặc, tiếc thế
:frown: :cry:
Thế là có cái mà chụp ảnh SN roài,:D SN lần thứ 18 :D :x

----------

P/S: Mà thôi, mọi ng vui lên nào,:D ko sân bay sân biếc j cả,[-x con Xu, chúc mừng bạn có máy ảnh mới đi nào,:D chài ôi, sẽ chụp với chúng mày cả 1 lô ảnh mất,:x hic, muốn gặp mọi ng để chụp ảnh quá, chụp càng nhiều càng ít, :p, hihi

bỏ cái đánh giá bài hay đi rồi nhỉ 8-| ko thì cho Min 1 bài :x :*
:x :D
...
:|
:-< Chắc là :-< lại đi tiễn, đi chia tay nhiều lắm đây :-< Vo vẫn mất hút rồi :-<

con Lam làm j đã 18 trăng tròn sớm thế :)) mới 17 thôi nàng ơi :))
nẫu, mày sến quá đi thoai =;
em Khồn đi lâu thế nhẩy :-B chả bit có mua quà j cho mọi người ko :))

khẹc đã về đến Baton Rouge
tao ghét đi máy bay T_T

khổ thân mày :( con Phim về thì mày ko ở chicago nữa :( làm sao gửi quà đây :-<

mà Dói ơi mày dạo này hay đi với con Phim đã đưa nó xem đĩa shine we are chửa? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế là có cái mà chụp ảnh SN roài, SN lần thứ 18
:O 18 là sao???
khổ thân mày con Phim về thì mày ko ở chicago nữa làm sao gửi quà đây :-<
:)) no prob
cứ gửi đi,có gì nó sang đến đây nhờ nó gửi bưu điện ;;) hoặc nhờ cô tao lấy hộ cũng được
khẹc đời đen như cầy thui,tao vừa phải restore lại cái laptop :((

Bộ tao tưởng SN lần này là hết 17, đón 18 còn j?

----------

Hix, giời mưa, mát, lạnh, gió thổi, thik :x :x :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên