Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nhà mày xa thế đến sao đc Lam

Vấn đề là nhà Ngân ngay gần nhà tao, tính ra thì nhà nó còn xa hơn nhà tao ý chứ :(

Hê hê, ngày này 2 tuần nữa :x:x:x:x:x:x:x

Lê Vân Anh đã viết:
hờ hờ, hum nay đi lượn phố gặp em Khồn với con Tú đèo nhau đến nhà em Trà Phương ở Hàng Bông, rất chi là phởn phe, em Khồn sau khi đi miền Nam về vướn tươi trẻ mát mẻ lắm ;;)

Tao đi chơi về chứ có phải là đi lao động khổ sai đâu. Không mát mẻ thì chả lẽ héo hon gầy gò à :))

Con Ngân đi roài à. Bi h onl tao mới đọc đc. Chắc không ra sân bay được roài. Thôi chúc bạn Ngân đi vui vẻ trẻ khỏe, học hành suôn sẻ (xẻ???) vậy :x Hẹn ngày tái ngộ ehehehe :)>-

sao ko sang trang 306 đc?

Đang ở nhà, chờ đợi , ko bít có kịp ko nữa :(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(:(

khẹc 8-|
hình như số tao toàn phải dùng mạng chùa lol 8-|
chúc bạn Ngân lên đường mạnh giỏi nhá :D có giề bọn mày choa tao nick con Ngân đi :D có giề còn liên lạc chứ nhấy :D

Ngân phải bay mất gần 3 ngày,8-| tao cũng chả hiểu sao lại lâu thế, 8-| chỉ biết nó phải chuyển máy bay 4 lần, 8-} đợi ở sân bay Sing đã là 12 tiếng rồi:-s .........................bay thế thì mệt chết,:-s nó vẫn đang ốm, hic :(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

chắc Hưng cũng phải mất 1 khoảng thời gian nào đấy cho cái đống trên kia nhỉ :) mọi ng` cũng thật mất thời gian để skip cái đống đấy :)
Trang ơi bao h mày đi thế :| đt nhà mày hỏng rồi :| gọi hoài ko đc :| bao h đi nhớ báo tao trc để tao gửi đồ cho con mèo :| ( hy vọng trc khi đi mày lên hao amen 8-| hôm nay đã là ngày 10 rồi :| )

Thằng Hưng nóng quá điên rồi à?

Tập trung có phải mặc đồng phục ko? 8-}

nhanh nhanh sang page mới thôi :(( cái page này skip lâu vãi 8-}

----------

@ Trung : có chứ :)>-

Nhanh nhanh, thằng Hưng điên vào xóa bài đê, éo thấy hay j cả.

hí hí hum nay sinh nhật bà host tao :D
tối wa thức đến 2h rưỡi làm bánh :D lol cái bánh trông đồng bóng dã man tàn bạo vô nhân đạo mất tính người kekeke

moá
cái gì xảy ra thế :-L đã bực mình rồi, cứ vào last page lại thấy not res :-L x( ai làm trò gì thế :-L x(
hum qua là 1 ngày bức xúc x(

lol cái bánh trông đồng bóng dã man tàn bạo vô nhân đạo mất tính người

đồng bóng có j là xấu [-( [-( [-( [-(

Giúp mọi ng 1 tay nào, sắp sang rồi, yeah!:> :> =D> :)>- ;;) ;;) ;;)

----------

Vẫn chưa sang à? :-/ 8-| Thôi, cho thêm mấy dòng nữa nào! :-? :-? :-? :-? :-? :-? :-?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên