Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-| hum qua tao post 1 bài rõ dài rõ chất,***** mạng down thế là bibi bực mình ngồi chửi 1 câu xong đành đi ngủ,đếch type lại nữa 8-| khẹc khẹc
hum nay ốm oài :-<

Đồng phục mới bi h ở trường treo 4 mẫu lần :-s thấy treo cá 1 cái tất cài nơ đỏ, hổng hủi có đồng phục tất ko 8-}
Hình như tất cả các khối đều phải mặc đồng phục mùa đông ( topic về đồng phục nói thía ) cái đồng phục mùa đông của mẫu thứ 3 ý, 3 màu trắng xanh nõn, da cam ý, ặc ặc, như áo vá ( thông tin truyền mạng , chưa chắc chắn 100% :D )

----------

À ờ cái đánh giá bài hay ko có ở trong phần hành lang học đường, các khóa ...
Chỉ có trong các phần khác mà công cộng thui :D hờ hờ, chắc để tránh tình trạng bạn bè đánh giá cho nhau :D

À các bạn có chuyện quê jì hay ho kể đi ;)) tau cũng mún nghe

Chỉnh sửa lần cuối:
cái đống mọi người tán ở trên ý, to tát thật đấy. Đọc cũng chả muốn bình gì thêm. Dù sao thì tao cũng thấy DVD đúng, cứ lo cho cái thân mình đi rồi nghĩ đến những cái xung quanh sau. Bản thân tao thấy tao còn chưa lo được cho mình---> chả tội gì nghĩ đến những cái to tát xung quanh như kỉu tầm xã hội thế:| Vì cứ nghĩ thì chắc bao nhiêu % là mình làm được cái gì đó?

:(( Hôm nay bị một đứa nó lừa uống cồn, lại còn bị tát nữa :((
Ơ thế không ai post bài gì nữa à :|

Trở về chuyên mục browser:

Maxthon cũng hay, tao dùng nó từ hồi nó còn là MyIE2 một thời gian khá dài. Nó có nhiều cái hay hay ngồ ngộ kiểu mouse gesture, dùng cũng vui :D. Có điều nó hơi cồng kềnh 1 chút, giao diện phức tạp nữa, và ko chính xác bằng Opera. Tao nghĩ Opera 9.0 khá hơn mấy bản Opera cũ hồi trước tao dùng. Tùy sở thích ý mà.

Recommend mọi người nếu sử dụng torrent thì nên dùng µTorrent. Chương trình cực bé, chỉ có duy nhất 1 file 170KB, chạy mất khoảng 7MB bộ nhớ gì đấy, có gần như đầy đủ tất cả các feature mà các torrent client có thể có, nhanh, nhỏ, mạnh, ko còn gì để nói thêm.

http://www.utorrent.com/

Hay mình làm luôn chuyên mục software recommendation nhỉ :D ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Chắc tùy lằng xã chứ quê tau ko đến nỗi kinh khủng như thế hic ....

@ Ngọc: thanks mày. Tao cũng ko phải là ngây thơ ko tưởng tượng ra dc, nhưng mà tao vẫn thấy ngạc nhiên.

hờ thanks j lắm :p Sinh ra và lớn lên trong môi trường đó cũng có cái hay của nó mà DVD :D Càng có nhiều thứ để làm. :D Nếu mày ko chấp nhận đc thì phải cố thoát ra thoai.
Well, có 1 điều mà tau cũng ko ngờ là làng tau có nhiều việt kiều phết :-B toàn ở Canada, Pháp với Mỹ :)) thế mà họ toàn ở tịt bên đấy thôi, chưa thấy ai về. :)) I understand why :))

Vì cứ nghĩ thì chắc bao nhiêu % là mình làm được cái gì đó?

dời, bi h thì tau cứ nghĩ làm sao học hết cái đống đạo hàm này đã T__T mà có khi già bằng bố tau, tau mới nghĩ đến chuyện quay về làng làm đc cái j đó :)

Hay mình làm luôn chuyên mục software recommandation nhỉ ?

Sao mày ko move cái topic đó về club tin học nhỉ :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao mày ko move cái topic đó về club tin học nhỉ

Vì tao nghĩ lớp mình có thể ko hay dùng mấy cái đấy thì cần chứ club tin học thằng nào chẳng tự tìm hiểu dc. Tiết kiệm thời gian & công sức.

@ Lê Hưng: đừng nói gì có thể gây nên cãi nhau tiếp plz.

Chỉnh sửa lần cuối:
SOS: có đứa nào nhà có credit card thì cho tao mượn được ko

Tao cần thanh toán cái sample test của bọn ETS.

Làm ơn reply nhanh nhé :x

có ai đời 2 tuần rồi mới vào đây kô hả giời , hoàn toàn mù thông tin trong này đứa nào tóm tắt lại cho bạn cái nhỉ ;;) 8-|

bọn mày ơi chắc khoảng mùng 10 tao đi, tranh thủ đi đâu cả lớp đi nhớ gọi cho tao
chứ bây h bị bắt ở nhà học SAT gấp rút chả được đi đâu cả, đọc truyện xem TV cũng bị cấm hết thì làm sao mà sống được :((
mẹ tao vừa cho vào cái trung tâm new star học, đang học riêng một thầy với 1 con bé nữa, thầy trẻ mà đẹp trai lắm, bao h tao chụp ảnh cho mà xem =)) :)) thôi học thế cũng đỡ chán :))

thế nhá, nhớ bọn mày lắm mà chả làm gì được

@huyền anh: cái credit card quan trọng lắm mà mày cứ mượn như kô thế ah. phải hỏi bạn bè thân của bố mẹ mày thì may ra ng ta còn cho mượn mày à, mà mày mượn để làm cái j thía :D đọc kô hiểu :D

Chỉnh sửa lần cuối:
a ha :)) con Phim về nhà mà o được đi chơi đâu à?? mẹ mày làm j mà kinh thế??? bắt học SAT ặc nhắc đến mấy chiện học mới nhớ sắp hết hè oài mà mình chả được chữ nào vào đầu T_T tao chết đây :((

mèo thân mến, tình hình là quả này tao toi rồi...nhà tao cạn kô còn đồng nào, mà cái ước mơ học bổng của tao xa tít xa tăm...SAT hơn 2000 mới mong được cái học bổng toàn phần nhá 8-| trong khi tao làm thử được có 1600 :)) bố con khỉ...tao đã quyết tâm kô phải ngồi học 1000 từ (vocab nhá) nhưng cuối cùng đã bị một đạo quân từ bố mẹ đến thằng cha ở cái trung tâm luyện SAT kia thuyết phục...đời kô thể chán hơn 8-|

dói ơi kô hiểu sao trong cái quyển sổ đt của tao có gần đầy đủ số của lớp mình mà... số mày lại kô có...dở hơi thật đấy :)) thôi số tao này: 7224366

nam phương đúng là hs tiêu biểu cho chúng ta học tập, kô hiểu đến bao h tao mới năng nổ được như nó...thèm lắm... nhưng mà ngại lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:
phù cuối cùng cũng gặp đc mày 8-| tao cũng đang định liều gọi thử đến nhà mày :"> hôm nào mày đi đc thì thu xếp đê rồi báo lại cho cả lớp

bọn mày ơi thứ 7 tuần sau đi đâu chơi đê, ko thì ko còn thời gian nữa.
mà đi thì đi đâu nhỉ??

định đi ăn uống j, karaoke hay ngồi bốc phét với nhau thoai?
tau nghĩ cứ kéo nhau đi chỗ nào ngồi đủ mọi người nà đc roài :D
hay nà lại bowling 8-| lâu ko đi chơi :)

@ Nông : bao giờ em cần ? Gấp lắm ko ? Chị chỉ biết mỗi bạn Dunk lớp A1 là có credict card thôi . Tuần sau bạn ý mới từ quê ra, anyway, tối nay bạn ý sẽ online, em nhờ được thì nhờ nhá ;) . Nick là dangsquall nếu em chưa bít :D
Ah mà bài test ntn ? Có đáng tiền ko để chị thử :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ tưởng Trang mất hút luôn [-( Khổ thân nhở :| Bình thường như mọi người là về nhà thì được đi chơi sung sướng chứ :|
T7 mình được đi chơi hehe. Bâu ninh đi, em tranh thủ bi a cái:D karaoke đi, em thík gào thét nhắm=P~ :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên