Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mà vụ làm đĩa ntn rồi ? Chẳng thấy Trinh Lam nói năng gì đến nữa

Tao có nói,nhưng mà lúc đấy mày đang vi vu ở Sapa với anh HĐ rồi :)),đúng là chả nắm bắt đc j !:p.............Đùa thế thôi,mày đọc trên HAO mấy bài trc của tao đi, bây h tao onl ko onl đc, gọi điện ko gọi đc,bố mẹ tao..................ko còn j để nói, mấy ngày hôm nay áp lực quá,cơ hội duy nhất đc ra khỏi nhà là đến nhà bà, nên tao mà ko ở nhà là chỉ có thể ở đấy thôi:(....................bây h mọi thứ để liên lạc với tao đều từ ng khác gọi đến,tao có muốn cũng ko gọi đi đc, chỉ nhắn tin đc thôi!Tóm lại trg vụ này bây h mày chỉ contact với thằng DVD đc thôi(bây h nó đang ở Sầm Sơn),bọn tao cũng đợ lúc nó và mày về sẽ làm đến nơi đến chốn mà!(tao cả thằng DVD đã và sẽ thống nhất nhiều chuyện rồi,ko phải lo,vì bạn ko gọi đi đc, mà gọi đến mẹ bạn cũng giết:()

@Ú:Tao thik lên highland trên Bờ Hồ ý, ngắm cảnh HN,đập phá,ăn uống bét nhè, vì airen bảo ở đấy đẹp nhắm, mà tao chưa lên bao h:(:p

À,mà post ảnh nhà tao lên đây đc hông nhỉ?Mà tao hông bít cách pót:(

À,p/s, @ Phương:Hôm trc Lam xem đc 1 cái CT j trên kênh j ý,nó có cái thuốc hay cực,xem 1 cái nghĩ đến P ngay, cái thuốc ấy bôi vào sẹo,đặc biệt là sẹo lồi do bỏng gây ra,bôi 2 tháng là hết ngay sẹo, Lma thấy rồi:D,ở Sing hay sao ý

Chỉnh sửa lần cuối:
mày up lên photocucket ý Tuyển :D ( cho vào album riêng nhá :p )
mà tao muốn post cái vụ đi khám sản khoa của mày lên đây quá :)) =)) ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
sn em khồn kô về được 8-| kô có quà cho em (đỡ quá :p ) thơm một cái vào cái má nhiều thịt của em nhá :x

con mèo tao đập chết h tại sao lại khuyên bọn nó thế ... lên đây nhiều còn có ng chơi với chứ...kô thèm đi chơi với mày nữa...mà cái tut museum là cái nào đấy

thằng tú "loạn luân" :)) (đừng hơi tại sao lại thế)

con lam đi khám sản khoa à :)) trước khi sang đây tao cũng bị bắt đi làm, khám xem có u buồng trứng kô :)) đàn bà khám cho thì kô sao. đàn ông thì 8-| họ lột ra ngượng kô chấp nhận được

ối dời thật hả Trang :)) nhg mà con Lam đi khám vì lí do khác cơ =)) ối dời chết cười :)) tao mà post cái đoạn nó kể lên đây thì bọn mày chỉ có đc 1 trận cười toạc mồm :)) =)) nhg mà sợ nó giết tao :|

con mèo tao đập chết h tại sao lại khuyên bọn nó thế ... lên đây nhiều còn có ng chơi với chứ...kô thèm đi chơi với mày nữa...mà cái tut museum là cái nào đấy
cái mà chạy dọc đường men theo Lake Michigan ý 8-| ngay gần Chicago Institute of Art muh kekekekeke
con lam đi khám sản khoa à trước khi sang đây tao cũng bị bắt đi làm, khám xem có u buồng trứng kô đàn bà khám cho thì kô sao. đàn ông thì họ lột ra ngượng kô chấp nhận được
con Lam đi khám gì,sao không bảo tao nói với mẹ tao 1 tiếng,kiếm bác sỹ xịn choa 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
@Ú:Tao thik lên highland trên Bờ Hồ ý, ngắm cảnh HN,đập phá,ăn uống bét nhè, vì airen bảo ở đấy đẹp nhắm, mà tao chưa lên bao h

À,mà post ảnh nhà tao lên đây đc hông nhỉ?Mà tao hông bít cách pót

khẹc, trên Highland là nhiều gay lắm đấy nhá :)) mày cứ cẩn thận đấy
nếu mà thik ngắm nghía hồ gươm thì lên tầng 5 hơn :D để xe cũng thuận tiện hề hề thik uống coffee và ăn khoai tây thoai thì xuống highland :)
xong oài đi đâu nữa? :-/ mỗi lên cà fê thế thoai à :( :-? để tau tính đã roài bẩu bọn mày sau. Ai nghĩ ra cái j thì cứ xướng lên nhá :D

À này này này thế thằng Tú Vo té sớm thật à :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Hừm....nghi ngờ nghi ngờ.:-? ..ko thấy anh Tú nói câu nào, hay là định im im chuồn đi:-s .......cũng ko thấy đính chính gì/:) ...Hèm hèm :-?

Tao nghĩ là cả lớp đi thì ko nên lên Highlands, cảnh thì đẹp nhưng mà đắt lắm :-s

Thế còn vụ logo thì sao ? :|

Tao nghĩ là cả lớp đi thì ko nên lên Highlands, cảnh thì đẹp nhưng mà đắt lắm
có mỗi bạn Xu nà hiểu nỗi lòng bạn Ú :)) mà thoai ko sợ đâu :D Ú khao đc mà :D quan trọng là ngồi đâu thoải mái thoai, ngồi ở highland mà đông đông người thì ko hay ho ^^ gọi 1 tí khoai ra là hết mà đắt lòi ra
để tau hỏi đã, chắc là cũng phải có chỗ thik hợp cho đông người :-?

Khồn đâu roài? suggest anh em mấy chỗ đi :D tau cho mày ăn thoải mái :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Cả lớp mua kem Tràng Tiền ra Bờ Hồ ngồi ghế đá ăn :)) Thế là vừa đc ăn vừa đc ngắm hồ nhá

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nọ: tao bị tai nạn trong lúc... tắm, tay chân, mình mẩy đau ê ẩm. Mẹ tao bảo tao chả làm được việc j cả.

Hôm qua: hội thảo VA, tao lao ngay vào Wabash, 1 trường boy only, mọi người quay lại nhìn, siêu của xấu hổ. Sau đó, mệt mỏi vì chưa ăn sáng. Tao lảo đảo bước vào WC. Rõ ràng tao nhìn thấy 2 bên đều là đứa mặc váy. Thế mà vừa vào đấy được 2s thì có người gõ cửa cộc cộc. Tao thầm nghĩ, WC thì cần j mà phải gõ cửa nhỉ:> :> Thế mà có 1 ông, trông long lanh lắm, cất giọng thánh thót. Em ơi, đây là NVS nam, bên kia mới là nữ. Tao sợ quá, phi thẳng sang bên đối diện.:(( :(( :(( Cũng tại bên kia chả thấy ma nào, hơn nữa tao cũng định pee, poo j đâu, chỉ đứng ngoài rửa mặt cho tỉnh ngủ nên chả để ý j cả :-s :-s :-s :-s

Mẹ tao càng khẳng định là sau này tao sẽ bị mẹ chồng dắt về giả :(( :(( :((

:)) Nông viết đúng roài đấy :p
mà mày suggest hay nhở
tau làm thế liệu mày có chịu ko? chả ré lên đòi cái này cái kia ấy :p

Ý rùa rõ ràng :p ko có quả penalty đấy thì coi như chơi thêm hiệp phụ giống trận sau roài :p
thằng Vo đùa dai quá nhá :)) trường mình đã cho rút học bạ đâu mà đòi té :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên