Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
con Tuyển mày quay trộm j` tao đấy :-w
Khồn oai đi sn bà ko mang quà có đc ko :"> :p

Nguyễn Thanh Loan đã viết:
còn 2 bài nữa là tao có đúng 500 bài :))

chen topic của CE tí
con Khồn kia ... đợi tao về rồi làm sinh nhật :D
27th tớ ze rồi bạn hiền đợi tớ đi plzzzz

27-6 hay là 27-7 8-| :)) 27-7 thì chắc ko đc đâu Còi :))
Khồn đã viết:
Tất nhiên là được, nhưng mà ngồi nhìn mọi ng ăn thoai
vật chất quá vật chất quá [-( :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Đức Còi đã viết:
chen topic của CE tí
con Khồn kia ... đợi tao về rồi làm sinh nhật :D
27th tớ ze rồi bạn hiền đợi tớ đi plzzzz

ok, 2/7 tao mới tổ chức mà...Chắc mày về 27/6 chứ nhể :)) Nhớ mua quà ;)

cái con nầy chỉ tí tởn quà thoai nhể :)) mà tau bẩu này, bạn lại mua gấu bông choa mày roài đấy :)) chịu khó nhá :))
chèm chẹp
tình hình là anh em muốn đi đâu nào 8-| hay đến nhà tau tụ tập thoai, tau sẽ bẩu papa mama ông bà tau đi chơi với nhau :D để bọn mình rộng chỗ vui chơi :D

Ờ..a e muốn đi Tuần Châu chuyến, tầm khoảng 3 ngày 2 đêm thôi.. bạn Ngọc bánh bao cái nhỉ :))

tau thấy con khồn với ông Tùng anh trên TV trên kênh Vietnam net tối wa trong phần bản tin, tau xem lúc 11h30
Ơ thế đấy là tóc mới của mày à Khồn, ko giống trong ảnh nhắm
:D

khẹc, ngày j như shit, bao nhiêu plan đi tong
Đăng Trung chơi khó anh em roài :)) tau làm j đủ khả năng như bác Tình để tổ chức cho lớp mình đi đâu nữa. Hết xiền roài ^^ anh em đi đâu gần gần tí nữa đi

ặc,khuyên mấy bạn sang đây năm nay đừng có nhẩy vô mấy thành phố lớn như Chicago,tao ở mới được 2 ngày,chịu o thấu 8-| đất chật người đông,tắc đường như điên, 8-|
@ Phim: nhà mày còn chỗ o? cho bạn đến ở lánh nạn mấy ngày :p bạn đang o có việc j làm oáp oáp :)|,tình hình là hum nào mình đi King Tut Musuem đê ;) :->

Phạm Ngọc Mai đã viết:
27-6 hay là 27-7 8-| :)) 27-7 thì chắc ko đc đâu Còi :))

vật chất quá vật chất quá [-( :">

nhầm nhầm
27 tháng 6 :p

tao hết xiền rồi Khồn ơi :(
tha cho tao với Mai dói vụ quà cáp nhé :D

Nguyễn Đức Còi đã viết:
nhầm nhầm
27 tháng 6 :p

tao hết xiền rồi Khồn ơi :(
tha cho tao với Mai dói vụ quà cáp nhé :D

Bước ngay [-(

VAnh đã viết:
tau thấy con khồn với ông Tùng anh trên TV trên kênh Vietnam net tối wa trong phần bản tin, tau xem lúc 11h30
Ơ thế đấy là tóc mới của mày à Khồn, ko giống trong ảnh nhắm :D

Tóc trong ảnh mới là chuẩn mày ạ :D Nóng quá tao hớt sang 2 bên. Mà hum đấy có cả em Mai Ngọc nữa cơ :)) Có thấy hông. Cả anh j j nghe bẩu là cựu hotboi Việt Đức :)) Ngày xưa thi hot boi H2T 8-} Tội nghiệp ông này bị hớt kiểu đầu World cup trông ngu ko đỡ đc :))

Ú đã viết:
cái con nầy chỉ tí tởn quà thoai nhể mà tau bẩu này, bạn lại mua gấu bông choa mày roài đấy chịu khó nhá
chèm chẹp

Trời nóng ôm gấu bông tao chết 8-} Ko có j ăn đc à :(

lớp mình dạo này cứ đi đâu hết ý nhỉ ?:| Mọi người ko định tập hợp vào 1 hôm chơi bời gì à :(
Mà vụ làm đĩa ntn rồi ?:| Chẳng thấy Trinh Lam nói năng gì đến nữa :-s .Thế lớp mình cứ để đồng phục trơn ko logo à ?:| .Tao chả nắm được tình hình gì cả :((
Nghe nói là tuần sau Tú Vo bay bay /:) Chẳng bít tin vịt hay tin thật 8-|
Chết rồi loạn quá 8-}

này này bạn Xu đừng phao tin vịt chứ /:) làm j có chuyện thằng Tú Vo đi trước cả tau :| tháng 9 nó mới khai giảng cơ mà :| cơ mà bi h đang worldcup :)) ai cho sang mà sang :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên