Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mấy hôm nay mạng down, thỉnh thoảng tao mới lên dc, bọn FPT làm ăn như shit :(, toàn ngồi nhà đánh đàn, tập vẽ, kiếm mấy chương trình biên tập phim :D.

blah blah blah
"Can you believe this f**king things ???
What is this ????
Is this the fucking things that they're gonna make us put on ?
I'm gonna kill Oanh !
She has no f**king right to make us wear this !
F***ker !
" - trích một đoạn nói chuyện của tao với một em lớp 10 :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mỡ thân yêu ơi :| cái này là đồng phục trường mình năm sau à :| thật là bất ngờ ý :| thế cái váy đâu mày :| thật là [-(
:)) :)) :)) ko thể nhịn cười :)) :)) chúng mày ở nhà mặc roài chụp ảnh cho tau xem nhá :)) =)) :)) ối dời ôi :)) :))
thật là may :D năm sau té roài :)) :))

em hỏi khí ko phải chứ bác nào phát minh thiết kế j j đó ra cái của này vậy :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mày :| Mày nhìn quần thế này, thêm cái váy đùm váy bọc nữa thì ra ngoài đường người ta khinh cho à ? Sẽ có cái tít to đùng trên An ninh thế giới "Nữ sinh Ams duyên dáng mặc váy ... đạp xe đến trường làm gia tăng tỉ lệ ... rape" :)) :)) :)) :|
Đấy đồng phục đấy, treo ở phòng hội đồng rồi đấy, tối mà đến xem thể nào cũng có mấy cái đèn chiếu vào như kiểu tác phẩm nghệ thuật đương đại ý :))
Cheer for Oanh và con mắt của mụ
Mà Ngọc năm sau té rồi thì chả phải khoác lên người cái đống này rồi còn gì ! Sang đấy lại cười đểu anh em bên này đê.

Chỉnh sửa lần cuối:
j mà bi quan thế mày b-) tau nghe nói đc chọn đồng phục mà :)
mặc đồng phục của lớp cũng đc mà
=))
năm sau lớp mình bướm lượn quanh năm

tình hình là đứa nào ở vn đón bạn đi chơi nào, sắp về đây đùa thế thôi chắc về 1 tuần rồi đi luôn mẹ kiếp cái bọn mỹ nhà đã dek có tiền còn thik làm khó ng ta
tình hình là sao bạn Trang Phim lại được về Việt Nam thế??? :( thật là đáng ganh tị hức
à Phim,bao giờ mày về??? 8-| hay là chủ nhật này hẹn gặp nhau ở đâu đấy đi,chả nhẽ có dịp tao ở đây lại o gặp được mày 1 lần 8-|

A thua rồi :))

thế này thì bắt buộc phải mặc cái trường may hả mày, tởm dã man
mà cái áo nữ kô có hàng khuya ở giữa chắc là đẹp hơn
thôi, mày cứ xem cái đồng phục nữ trường chu đấy, 2 cái túi ở 2 bên ngay trên...!!! hãi vật

lâu lắm mới thấy DVD onl,chắc ở nhà tu luyện hentai hả?
rõ ràng là đầu óc mày dạo này có vấn đề tú ạ 8-| dạo này có em nào mà phởn thế 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
Trên đây là đồng phục trường mình năm sau à???:-/:|8-|:|:|:|. Hờ, nhưng không mặc váy là được rồi, mặc thế này cũng được.

Trang sắp về à, sướng thía...:x...đi chơi với bạn:)

-----------
Sáng nay Ý đá hay thía không biết nữa...:x:x:x, nhất là anh Gattuso ( có phải viết thế này không nhỉ:-/:p ). Hì, Buffon " hoa mỹ nhưng hiệu quả "...iu anh Buffon mất rùi...:x:*

Tao đang ở Sapa đây!;;) xịn lắm nhé,phải cái toàn Tây,lạc lõng kinh khủng í!
Net ở đây free 15p đầu nên tao sẽ tranh thủ type vài dòng súc tik thôi:|
1. Đồng phục này chả thấy Hàn Quốc hàn xẻng j nhỉ,giống mấy chị dọn phòng khách sạn trên này quá, :(( thêm cái chổi nữa là vừa.May mà ko chọn bộ có cái váy caro nhá,ko thì mặc quần đen với váy caro thì xì tin vãi cả phẹc rồi!:))8-}
2,Bọn mày ( những đứa đi học thêm với tao í) thik mua j nhỉ, vòng tay,túi đeo cell hình con cá hoặc hình con mèo ( có cả hình con mà ko nhìn ra con j:-? ) hay khèn hay kèn thổi ra tiếng tưng tưng:D, hay bùa ộ mệnh nào? ( tất cả chỉ under 5k thôi:)) :x , vòng thi` 1k ,cứ thoải mái đi nhé) mỗi đứa 1 cái thôi!
3.Ở HN có mưa ko? Trên này mưa lắm, nhìn trời trắng xóa và rất lạnh,nhưng hay cực,ăn ngon điên đảo ,cảnh đẹp điên đảo và tất nhiên,nhiều Tây điên đảo !! Các em các bà dân tộc thì xổ tiếng tây như gió lào,cứ gọi là phần phật mà phun , toàn lấy chồng Tây thôi,khiếp phết! 8-|
Thế nhé,hết 15p rồi,mới 3 tiếng chân ướt chân ráo đến đây nên tao mới ngó nghiêng dc đến thế thôi.
Chào nhé chào nhé !
:)>-
Trang ơi trên này ko có Y!M ,đọc dc thik mua cái j thì mes nhé:x
Bọn kia cũng thế ! Nhá!

bác Bư sộp ghê nhở :))
hề hề hề con Phim bao h về để hum nay tau còn đi mua quà cho mày nào :-B
Téo cứ yên tâm tau sẽ có quà cho mày nữa :D
mà bác nào còn cầm đĩa shine we are ko nhể ? đưa cho con Phim cầm sang luôn :D

Con Bư xướng nhề :x Tao là tao thik mấy anh Tây cao to đẹp rai lắm :x
Đồng phục chả đến nỗi, nếu như mà chiết (triết??? :-/) eo áo lại, may lại quần, khoét cái cổ áo xuống sâu 1 tí nữa :))
Con Lam mai nhớ wa nhà tao, có cả Ú với cả Trà Phương nữa.
Con Ú mua giè cho tao chưa?
Phim về nhớ mang quà, mai sinh nhật bạn :-B
Lũ còn lại mai 7 rưỡi tối đứa nào rảnh cầm quà wa Été bar ở Giang Văn Minh nhá :))

Đồng phục chả đến nỗi, nếu như mà chiết (triết??? ) eo áo lại, may lại quần, khoét cái cổ áo xuống sâu 1 tí nữa
Con Lam mai nhớ wa nhà tao, có cả Ú với cả Trà Phương nữa.
Con Ú mua giè cho tao chưa?
Phim về nhớ mang quà, mai sinh nhật bạn
Lũ còn lại mai 7 rưỡi tối đứa nào rảnh cầm quà wa Été bar ở Giang Văn Minh nhá

"chiết eo" :-B

mà tau đem gấu bông đi giả roài
hứ [-(

Chỉnh sửa lần cuối:
Con Ú mua cho mày gấu bông.
À Bư này, lớp Mạnh giải tán rồi, thằng điên Đức nó xin xong rồi nó chả học nữa làm cha Mạnh điên lên. Nhưng tao cũng chẳng từ chối đến lấy quà của mày đâu. :D Cứ mua nhiều vào không lo ế đâu. :D
Mai sinh nhật em Khồn rồi.

:D .... Hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đây, hép bi bớt đầy, hép bi bớt đầy tú ìu .... Ai ria li hốp dát iu uyn hép a ve ri gút dia ợp gút lắc en gờ rết o po tu ni ti sờ. Guýt iu dờ bét sờ tờ guýt sịt. Gót bờ lét sờ. :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bọn mày ( những đứa đi học thêm với tao í) thik mua j nhỉ, vòng tay,túi đeo cell hình con cá hoặc hình con mèo ( có cả hình con mà ko nhìn ra con j ) hay khèn hay kèn thổi ra tiếng tưng tưng, hay bùa ộ mệnh nào? ( tất cả chỉ under 5k thôi , vòng thi` 1k ,cứ thoải mái đi nhé) mỗi đứa 1 cái thôi!
Bư à,tao nữa tao nữa :D mua tao cái túi đựng cell hình con mèo đi :D roài vứt cho Trang Phim để nó vác qua đây cho tao ^^

.... Hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đây, hép bi bớt đầy, hép bi bớt đầy tú ìu .... Ai ria li hốp dát iu uyn hép a ve ri gút dia ợp gút lắc en gờ rết o po tu ni ti sờ. Guýt iu dờ bét sờ tờ guýt sịt. Gót bờ lét sờ.

Tao luận mãi ko hiểu mày viết tiếng j?:)), học tập thôi, kiểu này hay đấy!

@ Da jia: Có đứa nào biết chỗ nào học TA để thi ĐH tốt tốt ko? Chỉ cho tao với! :(, lo TA thi khối D quá :(

@Fim: Mày về à? Bao h thế? Qua nhà thằng DVD làm mấy trò phạm pháp với tao, chắc chắn mày sẽ thấy vui lắm! :))

Ko bít mai có sang nhà Khồn đc ko nữa? Ôi, Khồn iu, bạn sẽ cố gắng hết sức:D,iu mày ha:D:)

yo!!!!!!!!!!Ricardo bắt penalty vl quá,Por thắng rồiiiiiiiiii!!!

vãi lúa ạ :)) :)) kinh thật
hơi tiếc cho anh beckham đẹp trai ^^
chèm chẹp
thức nốt trận sau :))

Trích dẫn:
.... Hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đầy tú iu, hẹp bì bớt đây, hép bi bớt đầy, hép bi bớt đầy tú ìu .... Ai ria li hốp dát iu uyn hép a ve ri gút dia ợp gút lắc en gờ rết o po tu ni ti sờ. Guýt iu dờ bét sờ tờ guýt sịt. Gót bờ lét sờ.

Tao luận mãi ko hiểu mày viết tiếng j?, học tập thôi, kiểu này hay đấy!
khẹc khẹc cóa thế mà cũng o hỉu à Tuyển?? [-(
Happy Birtday to bạn Khồn nhà mình nhá :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên