Trung Anh nè...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
:(:)(:)(:)(:)(:)((
-------------------

Suýt nữa thì quên

HAPPY BIRTHDAY!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:x:x:x

Chúc mừng sinh nhật bé Khồn nhà mình:*...bé hay ăn chóng lớn:D:p ( ăn nhìu vào để bạn còn véo cái mà phính phính nữa chứ;;) )

Chúc mừng sinh nhật Khồn nhá
Happy birthday ;) :D :x

Chỉnh sửa lần cuối:
"Happy birthday to em Trúc!!!

Tao gọi mày thía cho nó độc. ;) ;) Chắc bé đang mải mê chơi bời rồi. SN vui vẻ nhá.

Cái kia gọi là đồng phục trường hả bọn mày. Tao thấy giống của mấy chị mọi hôm hay vào lớp mình ấy ;;) ;;)

Tình hình là đứa nào có quyển Barron 3500 từ xịn thì cho tao mượn photo nhá.:) :) :)

Hôm qua chat với Hưng, nó bảo năm sau chỉ học có 3 môn thôi. Tao cũng thế. Ấy mà nó ko nói trước là chả cần mua SGK, hôm nọ tao đi với Zoi', Nhí mua hết rồi. Đứa nào cần quyển nào tao nhượng lại cho, giá gốc nhé. :) :) :)

Phương ơi, cô dạo này kinh thật, nhìn thấy tôi như nhìn thấy người tàng hình ý nhỉ. Hay giận tôi vì chuyện "anh yêu" :)) :)) :)) Kaka về nước rồi, thôi buồn làm j. Mai đi mua sách vở ko :-/ :-/ :-/ Chiều mai được đấy, có j hẹn lại thời gian với địa điểm nhé.

Chỉnh sửa lần cuối:
Đừng gọi tao là Trúc T_T
Hum nay đứa nào rảnh lên Été chơi với tao :( Con Min biến đâu từ hum nọ đến h gọi ko đc X(

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) khành khạch, tau nàm chứng, mẹt nó có ngót roài :-B mỗi tội chỗ khác nó nở ra :)) :* :x
hum qua sinh nhật con Khồn vui ghê cơ :))

Hì, đang tưởng tượng ra ngày SN của tao, hôm đấy con Trang về chưa?:-/:D:x

tao nghĩ dùng từ "phì" thì hợp lý hơn

I don't think so :)) từ "phì" ko diễn tả đc độ căng :-B

khẹc
trường mình dạo này văn phòng tớn đi chơi, cô Hạnh thì vào điểm muộn thành ra học bạ mãi chửa có rút đc, bực hết cả mình X~(

Chỉnh sửa lần cuối:
em mạn phép bon chen vào chúc mừng sn Khồn :D , có em làm chứng với con Ú , con Khồn mặt ngót đi rồi , nhg chỗ khác nó to ra :)) , bù vào còn nhiều hơn lượng ngót đi :))

hôm qua ko đc vào pub lắc với bọn nó :(( hay hôm nào lớp mình đi đê ;;) =P~
con Trang bao h về thế 8-| chả thông báo anh em j` cả nhé b-) định về chui à b-) về đi tao đèo mày đi chơi ;;)

khẹc, lớp mình đi pub mà ai khao thì chết tiền à b-)
chèm chẹp
nghe nói thứ 3 tuần sau con phim về >:)
bác nào còn đĩa shine we are nhể :D

mk thằng ĐM nhanh thế,đang định ăn bài 5775 :D

Hum wa ăn đc 2 cốc kem với 1 miếng bánh to oành ,ngon ơi là ngon :x
IU BẠN MÁ BÉO CỦA NHÍ WA":* :x

Bao h Trang về cả lũ đi chơi lun đi ;)

WC sắp hết rồi:(( mấy hôm nay nghỉ thấy trống quá 8-| Chờ chung kết đến Mỹ Đình ,chờ Italy của FV;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên